Matrix BnB Traders - bnbtrades.com - RVG Team - RCB Up To 16% Forever

Status
Not open for further replies.
cũng đc trả lương ;))
Ngon

Bây h bắt đầu đầu tư thì có nên đầu tư site này không nhỉ
:) tiền vẫn về đều còn quyết định thì ở nơi bạn ^^ hay đọc Ebook và tham khảo thêm nhe !!! Đầu tư online thì bạn cần biết được các rủi ro sẽ đến mà chuẩn bị tâm lý trước :) Mục đính là share site cho ACE nào có máu đầu tư thì theo chứ không khẳng định hay chém gió bậy bạ là site tốt site chất lượng site không scam ....etc

PS : hàng payout tuần này về nhanh quá ^^
The amount of 111 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7089910->U5799xxx. Memo: BnB withdrawal has been processed successfully! Bulls and Bears Traders. Date: 08:16 11.07.15. Batch: 94397xxx

@duongnd1980 @vicgiap @HourlyMonitor @chemgio :D vào checking PM đi nào ^^

Này thì check nè
Tiền đã về với người nghèo rồi

Mình đang có tầm 500$ để đầu tư. Theo bạn thì nên theo thằng này hay Cherryrace (Bạn chỉ cần recommend, mình tự chịu trách nhiệm với nhưng quyết định của mình :D).
Nhân tiện hỏi luôn là Payeer không verify thì có ảnh hưởng gì không, payeer có dễ ban như thằng paypal ko?

Mình đang có tầm 500$ để đầu tư. Theo bạn thì nên theo thằng này hay Cherryrace (Bạn chỉ cần recommend, mình tự chịu trách nhiệm với nhưng quyết định của mình :D).
Nhân tiện hỏi luôn là Payeer không verify thì có ảnh hưởng gì không, payeer có dễ ban như thằng paypal ko?
Chào bạn ! theo nhận định cá nhân của Rùa thì nên chơi Cherry thay vì site BnB này vì site này cần vốn cao mới hồi vốn nhanh :)
CherryRace thì cần vốn it và hồi vốn trong 25~27 ngày thôi ;)

Rùa cho hỏi là có tầm bao nhiêu thì chơi site này đc? và trong bao lâu thì hồi vốn mà tối ưu nhất?
======================================================
Cần lắm một tấm lòng hảo tâm dep cho vài k để theo chân các đại gia kiếm bạc lẻ.

Rùa cho hỏi là có tầm bao nhiêu thì chơi site này đc? và trong bao lâu thì hồi vốn mà tối ưu nhất?
Theo Rùa thì vốn nên từ gói 1157$ trở lên :) không nên chơi dưới gói đó vì lâu hồi vốn hơn !!!
Gói ở Plan 3-6 thì hồi vốn từ 2-3 tháng tùy giá trị từng gói ^^ ( trả lãi mõi ngày từ 2-6 trong tuần , tùy gói mà có được hưởng lãi từ 12-24 tháng )

cứ rep $ vào là đc trả lãi 12 tháng hả bạn
Vâng bạn ^^ tùy gối mà trả lãi trong 12-24 tháng ( trừ khi site chưa scam =)) )

The amount of 82 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7089910->U5799xxx. Memo: BnB withdrawal has been processed successfully! Bulls and Bears Traders. Date: 07:06 23.07.15. Batch: 95460044.
Hàng về hơi chậm hơn so với quy định ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week