Bỏ Sticky một số Topic ko quan trọng, ko có gì đặc biệt

Status
Not open for further replies.

123tienlen

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình định post bài viết này đã lâu, nhưng giờ mới thực hiện. Chỉ đơn giản, mình thấy nó cũng bình thường, chả có chút gì đặc biệt, cũng ko hữu ích.
Mình nhận ra đều có chung một điểm là đa số do chức vụ Mod trở lên Post bài.
Một số VD liệt kê dưới đây:

1. Music tổng hợp - Mỗi người/1 bài/1 ngày - Link

2. Hàng độc made in Việt Nam - Link

3. Tổng hợp những bản nhạc bất hủ của thời đại - Link

4. Dịch vụ tìm nhạc - Link

5. Đuổi hình bắt chữ - Thử tài tinh mắt nhanh ý - Link

6. Sự thật về game H-T các bạn xem, sau đó đừng cãi nhau và cũng đừng dùng từ công bằng ở đây nữa nhé ! - Chả hiểu nổi cái này mà cũng Sticky

Mình chỉ thấy thực sự có 2 Topic đáng được để Sticky vì số lượng truy cập nhiều, được nhiều người quan tâm, trừ Topic Nội quy Box:

1. Rửa mắt đi anh em - Thuốc bổ mắt TOBICOM - Link

2. Status của bạn hôm nay là gi? - Cái này thì cũng ko cần thiết, có cũng được và ko cũng đc - Link

Last edited by a moderator:
Mỗi người 1 cách nhìn khác nhau, 1 cách sắp sếp độ ưu tiên khác nhau. Tuy cậu thấy ko quan trọng nhưng đối với ng khác lại khác.

Upvote 0
Mỗi người 1 cách nhìn khác nhau, 1 cách sắp sếp độ ưu tiên khác nhau. Tuy cậu thấy ko quan trọng nhưng đối với ng khác lại khác.

Tui thấy chủ topic cũng có lý. Nếu xét mặt bằng chung thì cũng ko cần lắm. Đi mấy 4rum khác thấy cái nào nhiều người dùng và hữu ích mới đc Sticky!

Upvote 0
mình là mod box relax zone .
Trước khi mình làm mod box này thì mấy bài sticky này đều do mod và admin post lên và tự sticky :-?
Còn vấn đề này . Sẽ có những bài thật sự quan trọng với 1 số người . Hoặc sẽ không cần thiết đối với vài người
Nãy admin shin cũng pm hỏi mình ý kiến về cái này :-?

Theo mình nghĩ những bài sau đây nên hạ sticky xuống

6. Sự thật về game H-T các bạn xem, sau đó đừng cãi nhau và cũng đừng dùng từ công bằng ở đây nữa nhé !
1. Music tổng hợp - Mỗi người/1 bài/1 ngày - Link
3. Tổng hợp những bản nhạc bất hủ của thời đại - Link
1. Rửa mắt đi anh em - Thuốc bổ mắt TOBICOM - Link
2. Status của bạn hôm nay là gi? - Cái này thì cũng ko cần thiết, có cũng được và ko cũng đc - Link

mình đã tạm unsticky nhưng bài này

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member