Bội Thực Phim Tàu **CHUNG TAY BÃI BÕ PHIM TÀU**

Status
Not open for further replies.
mình coi phim của nó mà, chẳng lẽ coi fulm nước ngaòi là tiếp tay cho người ta à bạn
flim mà, ai thích coi thì coi, ko coi thì thôi, cứ tối ngày nghe mấy chả nói vớ vẩn
thì đúng thế mà , coi rồi ảnh hưởng văn hóa nó , thuộc lịch sử nó hơn lịch sử mình , mấy sử gia nc' mình từ lâu đã nhức óc vấn đề này rồi

nhỏ tới lớn ai mà chẳng xem và ghiền phim kiếm hiệp trung quốc , mình xem mấy chục năm nay đâu có sao đâu?

mình coi phim của nó mà, chẳng lẽ coi fulm nước ngaòi là tiếp tay cho người ta à bạn
flim mà, ai thích coi thì coi, ko coi thì thôi, cứ tối ngày nghe mấy chả nói vớ vẩn

Chiến tranh có hai hinh thức, chiến tranh về đạn dược vũ khí và chiến tranh phần mềm về phong tục văn hóa! tư tưởng con người việt xem phim tàu nhiều dần trở thành người TQ, ăn ở phong tục theo trung quốc, có tư tương TQ là nước mẹ là một dân tộc anh hùng...............vv... (CHIẾM ĐƯỢC TƯ TƯỞNG LÀ CHIẾM ĐƯỢC ĐẤT NUÓC, BẠN CÓ BIẾT VÌ SAO MỸ VẪN KHÔNG THỂ CHIẾN THẮNG ĐƯỢC ĐẤT NƯỚC TA LÀ VÌ SAO KHÔNG, HỌ KHÔNG HIỂU HẾT VỀ CON NGƯỜI VIỆT

phim hay thì coi, có gì sai ..... Chả lẽ lại coi mấy bộ phim VN vớ vẫn từ kịch bản tới diễn xuất à , diễn viên hành động thì lựa mấy thằng gay hoặc mấy con chân dài tới nách khoe vú khoe hán v-pop .Nói chung hay thì coi, phim chỉ là giải trí đek liên quan đời thực

- - - Updated - - -

Chiến tranh có hai hinh thức, chiến tranh về đạn dược vũ khí và chiến tranh phần mềm về phong tục văn hóa! tư tưởng con người việt xem phim tàu nhiều dần trở thành người TQ, ăn ở phong tục theo trung quốc, có tư tương TQ là nước mẹ là một dân tộc anh hùng...............vv... (CHIẾM ĐƯỢC TƯ TƯỞNG LÀ CHIẾM ĐƯỢC ĐẤT NUÓC, BẠN CÓ BIẾT VÌ SAO MỸ VẪN KHÔNG THỂ CHIẾN THẮNG ĐƯỢC ĐẤT NƯỚC TA LÀ VÌ SAO KHÔNG, HỌ KHÔNG HIỂU HẾT VỀ CON NGƯỜI VIỆT
bây giờ thì sao hả bạn, ngày xưa vũ khí nói chung là cũng thô sơ, bên nào mưu trí hơn bên đó thằng. Giờ toàn hạt nhân, nó đek cần biết mình thế nào , cứ bấm nút là xong VN .Chỉ là còn sự ràng buộc LHQ và đại ca Nga thôi

phim hay thì coi, có gì sai ..... Chả lẽ lại coi mấy bộ phim VN vớ vẫn từ kịch bản tới diễn xuất à , diễn viên hành động thì lựa mấy thằng gay hoặc khoe vú khoe hán v-pop .Nói chung hay thì coi, phim chỉ là giải trí đek liên quan đời thực

có vẽ như các cậu chửa hiếu hết được sự tác hại của nó sau cái sự thực là xem phim tàu ảnh huỏng như thế nào!
các cậu rồi cũng giông như một số quan chức ham danh hám tiền thôi
các bạn đang quay cuồng với đông tiền quá mà không biết đất nuóc mình đang mất tới nơi

Dân đen như mình k lo dc đâu, cứ kêu gọi chống tàu r lại bị quy là xách động :m083: cái chính là tuỳ ý thích của mấy cha lãnh đạo thôi, mấy cha đó muốn cấm thì cấm, muốn chiếu thì chiếu :m058:

có vẽ như các cậu chửa hiếu hết được sự tác hại của nó sau cái sự thực là xem phim tàu ảnh huỏng như thế nào!
các bạn đang quay cuồng với đông tiền quá mà không biết đất nuóc mình đang mất tới nơi

đúng, với mình hiện tại chỉ có đồng tiền và gia đình của mình. Vì có tiền mình mới có cuộc sống tốt hơn. Còn đất nước mình thế nào thì chưa chắc bạn hiểu hơn mình bao nhiêu đâu, mình cũng chỉ có 2 từ xót xa thôi chứ còn làm được gì nữa chẳng lẽ 1 like để đất nước ko có quan tham 1 like để VN mạnh hơn à , thấp cổ bé họng như tớ thì cố gắng cật lực kiếm tiền để ổn định cuộc sống thì có gì sai

Câu này nghe quen quen: "Chiến tranh có hai hinh thức, chiến tranh về đạn dược vũ khí và chiến tranh phần mềm về phong tục văn hóa". Đồng ý với bác chủ topic nhưng mà thằng tàu nó bắt vn phải chiếu đó.

Hám danh hám tiền là bản chất của con người rồi cậu à, chứ hok phải là có sao khi xem phim.
Mình thử hỏi trên đời này có ai ko "Hám danh hám tiền" ko?
Ai cũng mở miệng nói nhân nghĩa tôi là người thanh liêm, trong sạch, thời buổi này làm dek gì có ai như zay?

Last edited by a moderator:
thớt nói chuyện hài vãi
xem phim thì có ảnh hương gì? phim hay có nội dung thì phim nước nào coi chả được, chả lẻ lại đi xem phim vn, đa số toàn phim lãng nhách ,mì ăn liền, rẻ tiền
quan trọng là hòa nhập ko hòa tan
xem phim nó ko ảnh hương nhiều như mmo
nhiều hình thức mmo như ptp ,ptc,captcha..và mấy soft như jingling...gì đó nó lợi dụng để phát tán virus, ddos we..cái đó mới độc hại, thế mà vì đồng tiền dân ta vẫn xài..cái đó mới nguy hiểm...

vote ban thớt lên đây kiếm tiền chứ ko phải là chỗ dạy chính trị!!! :))

Thớt ko xem thì thiếu gì người xem, hay phải xem phim hàn quốc, việt nam :binhsua10:
1 hạt cát ko làm nên sa mạc ! hãy biết mình là ai :m177::m177:

Nghệ thuật ko phân biệt quốc gia. Cứ phim nào hay thì ta xem thôi!

Câu này hay nhất topic :">

Topic này closed tại đây nhằm tránh gây xích mích giữa các thành viên và còn mang theo những chuyện chính trị mà nội quy forum tuyệt đối cấm vào bình luận. Mọi người tiếp tục kiếm tiền nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week