Help Bom Tấn SEOSprint 2 - Cính thức HACK SEOsprint

Đã nhận dc nhiều ý kiến của ae, Mình xin xóa proff để tránh gây hoang mang cho ae.
Nhiều bạn pm yhoo nói nếu hack dc sao k tự hack mà lây tiền bán làm gì. Mình xin giải thic: Hack kiểu này cần rất nhiều ac SEO để làm job. Cần rất nhiều SDT để active. 1 Mình mình làm thì mấy ngày mới dc 1 job. Thời gian chuẩn bị rất lâu. Vì vậy mới nghĩ tới việc sell.
Pm YM: alife_aloner để biết thêm chi tiết.
Mình sẽ hợp tác với các bạn như sau: Các bạn lập 4 acc và active 3 acc để có thể rut dc tiền(k active thi chỉ dc rut 2rup)
k nên dùng acc chính vì khi làm sẽ đăng nhập trên cùng IP. Robot SEO sẽ phat hiện và có khả năng bị khóa. Vì vậy nên dùng acc mới reg và active để rút tiền ngay sau đó.
Còn lại pm Y!M để nhận dc hướng dẫn cụ thể. Mình đi ăn cái đã:binhsua16:

Ô mới cập nhật nè!
Ai test đi. Tớ ko chơi seo nữa nên thui ngồi coi đỡ mang tiếng :binhsua146:

suy nghĩ nông cạn
các bạn biết kinh tế hiện giờ rất khó khăn
đại học ra chắc gì có việc
mà có đi chăng nữa thì lương bao nhiêu 1 tháng
có người một ngày người ta chỉ mong kiếm được 50k
còn các bạn được người ta ban cho công việc nói chung cũng ổn định,kiểm ra đồng tiền
các bạn nên trân trọng hiện tại,nên biết hiện tại các bạn hơn biết bao nhiêu người
đừng vì lợi ích riêng tư mà ảnh hưởng tới ae pa kon :binhsua08:

nói về việc hac.k không biết thật hay không
giả dụ như thật thì admin seo nó sẽ kiểm kê thu nhập nó ngay>>>>ko ăn lâu dài
giả dụ như xạo>>>>>ăn con keylog rồi LR bye bye nha kưng

suy nghĩ nông cạn
các bạn biết kinh tế hiện giờ rất khó khăn
đại học ra chắc gì có việc
mà có đi chăng nữa thì lương bao nhiêu 1 tháng
có người một ngày người ta chỉ mong kiếm được 50k
còn các bạn được người ta ban cho công việc nói chung cũng ổn định,kiểm ra đồng tiền
các bạn nên trân trọng hiện tại,nên biết hiện tại các bạn hơn biết bao nhiêu người
đừng vì lợi ích riêng tư mà ảnh hưởng tới ae pa kon :binhsua08:

nói về việc hac.k không biết thật hay không
giả dụ như thật thì admin seo nó sẽ kiểm kê thu nhập nó ngay>>>>ko ăn lâu dài
giả dụ như xạo>>>>>ăn con keylog rồi LR bye bye nha kưng

Comment hay nhất và đáng để nghe theo nhất trong topic này tính tới thời điểm này

Mình tin chủ topic đang nói thật.
Ngày xưa mình cũng phát hiện cái tool cheat, cũng đi vào con đường chủ thread, rồi cũng bị bà con ném đá, thậm chí nặng hơn các bạn bây giờ đang nói rất nhiều.
Và từ ấy, phát hiện cheat cũng lẳng lặng mà ăn thôi. :))

Mình tin chủ topic đang nói thật.
Ngày xưa mình cũng phát hiện cái tool cheat, cũng đi vào con đường chủ thread, rồi cũng bị bà con ném đá, thậm chí nặng hơn các bạn bây giờ đang nói rất nhiều.
Và từ ấy, phát hiện cheat cũng lẳng lặng mà ăn thôi. :))

Vậy thì bác cứ lẳng lặng mà ăn đi =)), chắc bác giàu to rồi ấy nhỉ

Mình nghĩ việc bạn chủ topic hack được là hoàn toàn có thể, mình vừa vào check trên Seo và Vip dựa trên các bức ảnh proof mà bạn chủ topic cung cấp, thì mọi thứ đều đúng như vậy thật, đúng là có 1 job ở Seo trị giá 500 Rub và 2 job ở Vip tổng là hơn 20$. Khả năng mình tin tưởng chủ topic hack được là > 90%. Tại vì nếu không hack thử được trên các job 0.2 rub thì chủ topic không điên mà nạp hơn 500 rub vào để tạo job 500 rub cả, và còn hơn 20$ ở bên Vip nữa. Có một điều mình thắc mắc là không biết bọn Seo đã phát hiện ra chưa, có vẻ là chưa vì thấy acc chủ topic chưa bị ban

miếng ăn là miếng tồi tàn mà tồi tàn thì cũng phải ăn !
Ăn sao mà Ăn cho Khéo,đừng ăn gạch đá vỡ hàm như chơi !
=))

Người ta đã ko muốn làm việc chỉ cần hack vẫn có $ thì đem lợi ích tập thể ra khuyên cũng khó ;))
Chờ xem kết quả. Nhưng đúng là nếu đã làm việc xấu thì lẳng lặng mà làm, còn la lớn làm chi vậy bạn, sớm muộn seo nó cũng biết và mọi thứ sẽ khó khăn hơn.

bug thì cái nào chả bị lúc còn làm captcha kolo mình đã bug được tới 2.5$/1k captcha
nhưng chưa đầy 3 tuần thì kolo fix rồi
ko tin các bác làm captcha gõ kolo thì để ý koloteam đã bỏ chức năng remove mem rồi ^^
làm ăn chân 9 đi

Thanks mọi người đã đóng góp ý kiến. Tất nhiên là minh hack dc mới post lên. Mình k thừa time để làm mấy cái trò này. Mình xin đóng topic và không bàn luận gì nữa.

bug thì cái nào chả bị lúc còn làm captcha kolo mình đã bug được tới 2.5$/1k captcha
nhưng chưa đầy 3 tuần thì kolo fix rồi
ko tin các bác làm captcha gõ kolo thì để ý koloteam đã bỏ chức năng remove mem rồi ^^
làm ăn chân 9 đi

Nếu ai cũng có chí hướng như bác thì chắc các site quốc tế nó đã không ghét VN đền thế, ôi tự hào là dân tộc VN nhưng làm MMO thì không dám thể hiện mình là VN, chính là vì nhũng topic thế này đây

Mình nghĩ việc bạn chủ topic hack được là hoàn toàn có thể, mình vừa vào check trên Seo và Vip dựa trên các bức ảnh proof mà bạn chủ topic cung cấp, thì mọi thứ đều đúng như vậy thật, đúng là có 1 job ở Seo trị giá 500 Rub và 2 job ở Vip tổng là hơn 20$. Khả năng mình tin tưởng chủ topic hack được là > 90%. Tại vì nếu không hack thử được trên các job 0.2 rub thì chủ topic không điên mà nạp hơn 500 rub vào để tạo job 500 rub cả, và còn hơn 20$ ở bên Vip nữa. Có một điều mình thắc mắc là không biết bọn Seo đã phát hiện ra chưa, có vẻ là chưa vì thấy acc chủ topic chưa bị ban

Chả coi được gì nên chả tin, mà có thì cũng chả dùng lâu được (SEO nó có ngu đâu)
Thiết nghĩ chủ thớt hack được thì nên giữ làm 1 mình (và bị ban 1 mình), ai ham hố thì cứ nhảy vào chứ mình thì đếch ham

Cậu có vẻ tôn thờ bọn Seo quá nhỉ, mình biết nó là miếng ăn chính của cậu nhưng site nào cũng có lỗi, không có gì là hoàn hảo cả, ngay hiện tại mình cũng đã tìm được 1 số lỗi của Seo từ đấy giúp mình thuận lợi hơn trong việc chơi Seo vài trăm acc.

Có điều bạn chủ topic từ sau nếu ăn được thì nên ăn 1 mình, chắc sướng quá không khoe thì thấy bức bối nên mới đưa lên đây, mình cũng hiểu cái cảm giác này ;))

Last edited by a moderator:
Chả coi được gì nên chả tin, mà có thì cũng chả dùng lâu được (SEO nó có ngu đâu)
Thiết nghĩ chủ thớt hack được thì nên giữ làm 1 mình (và bị ban 1 mình), ai ham hố thì cứ nhảy vào chứ mình thì đếch ham =))
Bạn cmt hơi khó chịu r đấy. Mình cũng thấy bạn cmt trên các pic# cũng vấy. Điển hình là pic SSJM. Bạn k tin mình hack dc chứ gì. Thế Bạn có tin mình làm acc bạn bị ban k. Thử nói nói khó nghe lần nữa xem. K bit gì thì đừng to mồm. Chả ai vào pic của mình mà như bạn cả.

Bạn cmt hơi khó chịu r đấy. Mình cũng thấy bạn cmt trên các pic# cũng vấy. Điển hình là pic SSJM. Bạn k tin mình hack dc chứ gì. Thế Bạn có tin mình làm acc bạn bị ban k. Thử nói nói khó nghe lần nữa xem. K bit gì thì đừng to mồm. Chả ai vào pic của mình mà như bạn cả.

Tôi to mồm cái gì nhỉ, tôi comment ở đây rất lịch sự nhé, bạn nào thấy tôi comment bố láo nào? tôi thì thấy cậu hơi bố láo rồi đấy, còn tin hay không thì tôi nói tôi đếch tin đấy =))

Cứ như 1 vài bạn đang ngấm ngấm auto au tiếc tự chế làm nát dần job seo ấy, lẳng lặng mà làm ai biết đấy là đâu :D
Nói chung mình ko có tài thì phải cần mẫn chăm chỉ thui, mà có tài thì cũng ko nên làm việc xấu, ăn 1 trả 10 hehe :D

À mà quên chứ, nói được thì phải làm được nhé, thử làm các acc của tôi bị ban thử xem nào =)), lâu rồi mình chưa có cảm giác bi ban nó như thế nào, không làm được thì đừng to mồm nhé, không làm được thì close topic đi là vừa, anh em vào hóng nào

Vâng, chủ thớt và 1 số người nguy hiểm vkl ra :|
Biết thì im ỉm mà làm, và nhất là đừng mang cái mác VN ra để cho bọn nó biết rồi khinh VN. Còn mang lên đây bô bô lên thì chắc chắn 100% sẽ có đứa report vì gato hoặc bảo vệ nồi cơm của mình :|
Nản với kiểu tự sướng của MMOer bây giờ :|

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week