Bọn cờ hó scan

tuonglaimmo

Banned
Reactions
69
MR
0.000
Mình mới bị mất nick zeekwards 700 VIP nó đổi mật khẩu và mail là [email protected] do upline mình cung cấp. Ai có biết nick mail này của ai hoặc ai biết cách lấy lại nick zeek thì giúp đỡ mình với

Last edited by a moderator:
mình đặt pass là yeuemmaimai

đặt pass dài mà có nghĩa thế kia thì dễ bị scan lắm. Pass nên có ít nhất 22 ký tự hoa, thường và số. Siêng thì 1 tuần vào đổi 1 lần, không thì nửa tháng/1 tháng đổi 1 lần. Máy nên cài KIS hoặc các chương trình bảo mật & chống virus xịn nhất. Nếu có điều kiện thì mua riêng 1 laptop & 1 cái két sắt để chơi zeek (chỉ truy cập zeek & các trang post ad uy tín). Khi nào không chơi zeek thì bỏ laptop vào két sắt để phòng chống trộm lấy mất. Nếu làm hết các khâu trên mà vẫn sợ bị lấy mất acc thì mỗi sáng sớm nên dậy sớm và cầu nguyện đừng thằng nào lấy mất acc của mình.
Các bác thấy ý kiến của em đã đủ chưa và thank cho em 1 cái? :binhsua06:

P/s: khi đi ra ngoài nhớ khóa cửa đấy, kẻo trộm nó khuân luôn cái két sắt có chứa laptop. :binhsua37:

Upvote 0
Tớ chưa thấy tool scan nó thế nào nhưng theo tớ thì cũng theo cơ chế Brute Force thôi non na là dò từng pass. Giờ nếu zeek thêm cpatcha vào thì chắc scan sẽ bó tay :)
ít ngu kiến xin đừng ném gạch :binhsua38:

Upvote 0
Nói ko phải chứ dạo này forum mình có nhìu thằng trà trộn xem info yahoo hay gmail rồi mò pass quá :binhsua27::binhsua27: Tuy có bảo mật SMS nhưng vẫn ức chế :binhsua28::binhsua28: Xí bùm bum thằng nào hack acc anh em mmo4me ba má chết trùm thúi rùm :binhsua25::binhsua25: Thằng nào nhột thì lên tiếng nha :binhsua26:

Upvote 0
ko có chắc thì đừng có nói 2 từ VN vào đây có bằng chứng cụ thể đi :m020:

Upvote 0
cám ơn mọi người chia sẻ, mình chơi zeek đc hơn nửa năm rồi, thật sự là chưa thu đc 1 đồng nào lãi từ nó ngoài 2 lần rút 30$ lấy tiền up hàng tháng, và đầu tư 400$. Đâu là 1 số tiền rất lớn đối với mình, mình tích góp từ việc làm bưng bê cafe và gõ captcha. Mất số tiền này mình rất shock nên mong các bạn thông cảm
Có 1 pro đang giúp mình lấy lại nick, ngày mai sẽ có kết quả. Mình sẽ thông báo trên topic để mọi người biết.
Cám ơn mọi người rất nhiều vì quan tâm chia sẻ với mình
Mình có đôi lời với các bạn scan hay scam thì các bạn đã làm việc ko hay rồi, và càng ko hay hơn khi các bạn lại sử dụng trên đồng bào mình. Mong các bạn sớm thay đổi suy nghĩ

Upvote 0
hjx sao toàn nghe acc zeek bị mất ko vậy trời

Upvote 0
đặt pass thế kia ko mất cg uổng..........chia bùn cùng bác :binhsua37:

Upvote 0
thằng thớt mày là dân tàu khựa phải k, nếu mày là người VN thì chính mày đang chửi mày = d.g đó, mất nick đi nhờ vả người khác lập cái thớt muốn tát vỡ mồm :binhsua35::binhsua35:

Upvote 0
Topic này có nhiều người bị nhột vì bị chữi lắm nha,thớt nên edit lại đi ko phải là chó mà là SV thì đúng hơn....

Upvote 0
để Pass Dạng #%!#^!$#%&$% thì scam vào mắt :))

pass full ký tự thêm ABV#%@@%123%$FDF thì scan vào mắt

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week