Help Bọn dog Wupload lại cheat tiền của anh em.

dvdaug

Banned
Reactions
75
MR
0.000
Nó phục hồi có bằng niềm tin. Lấy đâu ra dữ liệu mà đền bù. Nếu là đại gia thì nó sẽ bình quân 1 tháng /30 rồi lấy chênh lệch của 80% số đó với số mình thực lĩnh cũng hạnh phúc lắm rồi.

Nó phục hồi có bằng niềm tin. Lấy đâu ra dữ liệu mà đền bù. Nếu là đại gia thì nó sẽ bình quân 1 tháng /30 rồi lấy chênh lệch của 80% số đó với số mình thực lĩnh cũng hạnh phúc lắm rồi.

thì có ai bảo nó hồi phục dữ liệu đâu , đag bảo khi nào nó hồi phục cái stats

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
mình upload ftp tầm 300files , giờ nó dupe lên gần 3000 files rồi, xóa sáng giờ chưa hết , chắc server nó bị hack rồi :|

thằng nào cũng cheat :)) mà làm đc gì nó, nó pay cho là hên lắm rồi, nếu đc vận động anh e tẩy chay thằng wu đi, wu die host mới lên ngôi, host mới thường uy tín sau nay cheat lại tấy chay =))

thằng wu trước cũng là host chính, lúc nào nó cũng nìu $ nhất hix! khoảng 2 tháng trở lại thì nó giảm ,FSN thì tăng chả hiểu @@!

nhưng cũng đành cắn răng, lên WJ kêu ca mà nó ko giải quyết @@!

---------- Post added at 07:35 AM ---------- Previous post was at 07:35 AM ----------

Cho cái nguồn đi bác Đúng thật là wupload có sự cố bộ đếm trước đó 2 tháng khi nó chính thức lỗi thật sự , nếu bt là ý kiến thì ko sao, cái này cna62 fai xác nhận àh

Vắng cô thì chợ vẫn đông,. Cô đi lấy chổng thì chợ vẫn vui. nên nhớ câu này. bạn nên biết ko phải mỗi vn chơi ptu. mà chơi ptu là kiếm tiền thách bạn tẩy chay được đó. mình cần tiền là nhờ nó. và nó cũng cần mình =)). nói chung mình cần nó hơn. vì mất bạn vẫn có ng khác.

Vắng cô thì chợ vẫn đông,. Cô đi lấy chổng thì chợ vẫn vui. nên nhớ câu này. bạn nên biết ko phải mỗi vn chơi ptu. mà chơi ptu là kiếm tiền thách bạn tẩy chay được đó. mình cần tiền là nhờ nó. và nó cũng cần mình =)). nói chung mình cần nó hơn. vì mất bạn vẫn có ng khác.

làm xàm gì thế super spamer =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week