Bọn GATO ba mẹ đẻ ra nuôi tốn cơm

Status
Not open for further replies.
ko biết ai ngu hơn ai đâu.....Tau biết mày cay cú tau lâu rồi :)) share toàn mấy site scam mà suốt ngày lớn tiếng....Mày share để tuyển ref mày kiếm tiền chứ có gì tốt đẹp đâu mà ý kiến? Ae ai theo mày lãi 150-200%/day như những topic giật gân câu khách của mày chưa?......tau ko nhận mình pro những cũng ko con pé như mày...Tự cao vãi.....Mới vào 4r ko lo học hỏi suốt ngày chửi bới,gây xích mích,lập topic nhảm....

newbie ở forum thôi ông,nhỡ tham gia trước rồi thì sao ;))

mà 150-200% ngày tôi đồng quan điểm với ông là quá cao

Đừng vơ đũa cả nắm, ăn... cả đống thế bạn.
Mấy site bạn mang về thực ra chỉ là kiểu lấy tiền thằng sau trả cho thằng trước chứ trang nó có lấy gì để trả cho bạn đâu ?
Bạn đem về giới thiệu cho anh em thì ae đều là người đi sau, bạn đi trước chắc chắn bạn sẽ kiếm đủ vốn và lãi rồi nhưng những người đi sau thì sao ? Nếu ko có ai dep tiền nữa thì mấy người sau chết đúng ko ?
Nếu bạn là người việt nam, bạn hiểu rõ bản chất của vấn đề thì hãy đi ra mấy cái 4rum nước ngoài cổ động đi. Còn dân Việt mình mới vào MMO chưa có nhiều tiên đâu nên độ liều ko cao.
Tốt nhất bạn đừng đem về nữa là sẽ ko có vấn đề gì đâu
P/s: Mình ko chơi cái thể loại này, đọc nhiều về loại này rồi nên cũng hiểu. CŨng đọc qua mấy topic của bạn và ko muốn cm nhưng topic này bạn vơ hết vào nên bắt buộc phải comment thôi :)
Bạn nhầm rồi nha, mình ko pub 1 site nào chạy để mọi người theo sau
Site mình pub đều chuẩn bị chạy, mình pub trước 1,2 ngày để mọi người canh thời gian chạy để đi đầu kiếm lời.
Ngay site đầu tiên nó bị lỗi mọi người bị lỗ, còn site sau nó chạy trơn tru ai cũng có lãi cả.

mấy site nó đưa ra toàn mấy site lấy tiền người sau chia người trước....Chỉ bọn tuyển ref như nó mới lãi....mem theo sau chỉ có ăn cám :)) .....Thế mà nó suốt ngày lớn tiếng ...
Đừng vơ đũa cả nắm, ăn... cả đống thế bạn.
Mấy site bạn mang về thực ra chỉ là kiểu lấy tiền thằng sau trả cho thằng trước chứ trang nó có lấy gì để trả cho bạn đâu ?
Bạn đem về giới thiệu cho anh em thì ae đều là người đi sau, bạn đi trước chắc chắn bạn sẽ kiếm đủ vốn và lãi rồi nhưng những người đi sau thì sao ? Nếu ko có ai dep tiền nữa thì mấy người sau chết đúng ko ?
Nếu bạn là người việt nam, bạn hiểu rõ bản chất của vấn đề thì hãy đi ra mấy cái 4rum nước ngoài cổ động đi. Còn dân Việt mình mới vào MMO chưa có nhiều tiên đâu nên độ liều ko cao.
Tốt nhất bạn đừng đem về nữa là sẽ ko có vấn đề gì đâu
P/s: Mình ko chơi cái thể loại này, đọc nhiều về loại này rồi nên cũng hiểu. CŨng đọc qua mấy topic của bạn và ko muốn cm nhưng topic này bạn vơ hết vào nên bắt buộc phải comment thôi :)

mấy site nó đưa ra toàn mấy site lấy tiền người sau chia người trước....Chỉ bọn tuyển ref như nó mới lãi....mem theo sau chỉ có ăn cám :)) .....Thế mà nó suốt ngày lớn tiếng ...
thằng ngu như mày, có hiểu tao pub site trước để làm gì ko?? Tao ko như lũ ngu chúng mày, tao đã nói rõ chỉ canh me site chạy mà chơi, ai ko kịp chơi thì đợi site khác, chứ tao chẳng như chúng mày cứ lừa mem để site chạy vài giờ, vài ngày rồi mà cứ post cái proof lãi để câu mem

- - - Updated - - -

newbie ở forum thôi ông,nhỡ tham gia trước rồi thì sao ;))

mà 150-200% ngày tôi đồng quan điểm với ông là quá cao
Mục tiêu mình đặt ra là có thể đạt được, nhưng khổ lỗi vừa pub thì site đầu tiên bị lỗi nên mọi người bị lỗ. Còn site sau nó chạy trơn tru ai cũng lãi nhưng ko có mấy người chơi nữa. Có thể pm VietSu hỏi về site sau xem lãi thế nào

Mình nghĩ để nguyên rule hoặc thắt chặt hơn nữa thôi.
Box: Matrix Investment có một điểm thú vị là những site đã đi vào hoạt động, đã pay và có tiềm năng mới giới thiệu.
Giới thiệu mấy site dạng share invest, thì đa phần người chơi ít, newbie, người chơi sau là thiệt
Vài lần mình giới thiệu phải site không tốt thì các bạn buồn một mình buồn 10, mình giới thiệu site nào cũng mình cảm thấy phải có trách nhiệm, mấy site dạng share invest mình quá hiểu thể loại đó, sau Profitadz mặc dù mình lợi, một số bạn chơi trước cũng lợi, còn đại đa số các bạn chơi sau thì giờ còn chưa thu hồi vốn.
Mod box này cần quyết liệt loại bỏ các bài viết giới thiệu về site còn quá mù mờ, chưa có gì chắc chắn, cần tạo một box có phong cách riêng, có độ tin cậy tương đối để newbie khi chơi cũng cảm thấy yên tâm.
Các bản tuyển ref tại box Invest thì đừng vì lợi ích nhỏ của mình mà làm khổ nhiều người đi sau, còn các bạn muốn tuyển ref sớm thì có vài box cho phép mà.
Đặc biệt nữa mấy site Invest theo share thì có thể gọi là site siêu ngắn ngày, chỉ nên chơi ngay sau khi prelauch thì càng không nên cho vào box invest, vì những người muốn đầu tư thì thường vào đó xem, đến lúc đi sau mà vẫn dep vào thì đa phần là thiệt.

Hơn nữa rule của box invest là chỉ cho post các site tỷ lệ thu < 5% một ngày, mà các site dạn invest share thì một ngày có khi còn thu về > 50% vậy tại sao mod còn để mà không xóa.

.......................................

- - - Updated - - -

mod nào ghé qua xử dùm đi nhá...Phạm rule 4r

Ba mẹ đẻ ra 1 lũ ngu, ko chịu học hỏi, chỉ biết ăn rồi nhìn người ta rồi GATO, ăn rồi đi phá. Đã ngu mà khoái phát biểu. Đã không biết gì còn thích thể hiện. Cái loại không chơi không biết cái gì mà cứ thích vào commetn lung tung. Người ta nói đúng ko thể chống lại lũ ngu vì chúng nó quá đông và manh động.
Ở forum này số người hiểu rõ về invest và các dạng của nó thì được bao nhiều người?? Số người muốn tìm hiểu và học tập thì bao nhiêu người?? Số người thật sự muốn kiếm tiền từ invest là bao nhiêu người???
Số ngươi đó quá ít so với lũ rảnh rỗi, ngu ngốc và GATO ăn tận vào trong máu. Cái lũ đó chỉ biết phá hoại dìm dập người khác xuống chứ chẳng giúp ích gì cho phát triển forum cả.
Chúng mày nói tao mang các site invest về làm mọi người lỗ à. WWS ok, nó bị lỗi mọi người đều lỗ. Còn GRS chúng mày nói xem ai lỗ, Ai cũng lãi 100% sau ngày đầu tiên đấy ok? Giờ lãi cả 2 site vẫn tiếp tục nhận hàng ngày.
Chúng mày thích thì tự sướng với nhau đi, tự tìm hiểu tự chọn lọc và tự mang site về nha. Thật nhục nhã thay mấy thằng ngu đàn bà

.......................................

- - - Updated - - -

mod nào ghé qua xử dùm đi nhá...Phạm rule 4r
cái này VietSu tự nói mình về site Pro.. của ông ấy, ông ấy ko thông báo cho mem về bản chất invest share của nó mà cứ để mọi người ném tiền vào. Còn ở đây ta nói rõ bản chất và ghi rõ là nên chơi sau khi site chạy 1 tiếng đổ lại nha
Ngu mà khoái comment ngu thế mmo4newbie ^^ Đồ đàn ông ngu mặc váy ^^

sao lại chửi nhau loạn xạ lên thế này

1 là ai cũng muốn kiếm tiền đương nhiên rủi ro

2 là cô trangex này toàn đào ra đc những site mới ngớm :D cái tốt nhất là sẽ để 1 link ko có ref và 1 link ref ( refback 100% lại ) ai máu thì chiến

3 nếu 1 tháng đổ lại trangex giới thiệu toàn trang mà bà con đc ăn cam nhiều thì sẽ cho nghỉ ko giới thiệu thể loại này nữa vì Maxtri invest ko nói trước đc điều gì

sao lại chửi nhau loạn xạ lên thế này

1 là ai cũng muốn kiếm tiền đương nhiên rủi ro

2 là cô trangex này toàn đào ra đc những site mới ngớm :D cái tốt nhất là sẽ để 1 link ko có ref và 1 link ref ( refback 100% lại ) ai máu thì chiến

3 nếu 1 tháng đổ lại trangex giới thiệu toàn trang mà bà con đc ăn cam nhiều thì sẽ cho nghỉ ko giới thiệu thể loại này nữa vì Maxtri invest ko nói trước đc điều gì
thì em nói rõ, ai chơi thì chơi. Ai tin thì chơi. nhưng mấy thằng này đã ko hiểu gì, đã ko chơi mà cứ khoái phá đám. Thấy người ta mang site mới về thì khó chịu rồi GATO. Chúng nó có giỏi đi tìm tòi, chọn lọc rồi mang về forum đi. Toàn 1 lũ GATO bất tài mặc váy.
Thành viên chơi với em thì cứ bảo có site mới thì pub thì pm để họ biết. Site WWS bị lỗ họ cũng ko nói gì. Còn mấy thằng kia đã ngu, đã ko chơi mà cứ thích ý kiến ^^

TrangEX có công đi tìm hiểu, tốn thời gian để tìm hiểu cách chiến những site này thì bạn đó có thể tuyển ref, nếu có ăn lãi từ ref thì cũng đúng thôi sao mọi người cứ mang chuyện đó ra cãi nhỉ.... vậy các bạn cũng như họ,, cũng chung cái đầu, sao các bạn k đi tìm hiểu, tìm những site kiểu này về rồi update info cho mọi người mà tuyển ref.. có ai cấm j` các bạn đâu.! nếu các bạn thấy hư cấu quá thì đừng tham gia... lúc lời thì k ai lên tiếng cảm ơn... lúc lỗ ra thì chửi rủa, phản bác người ta... các bạn cũng tự suy nghĩ thử xem.... người ta bức xúc quá mới lập 2pic như vậy.!
mình chẳng bên vực ai cũng k chửi rủa ai cả... chỉ là quan điểm riêng của mình thôi.!
Thân

có lẽ ông này là thành viên đi đầu mang những trang invest về nhưng k dc thanks lại bị nói xấu nên bực quá vào nói vậy.thôi hạ hỏa đi ông a à.bực làm gì ai theo mình thì theo k theo thì kệ họ chứ bực làm gì

:binhsua87::anti::anti::anti::anti::anti::anti::anti::anti::anti::anti::anti::anti::anti::anti::anti::anti: đang đói anh em nên cẩn thận với từng đồng mình co được là phải rồi

Cảnh cáo tất cả các thành viên giữ lời ăn tiếng nói, không lập topic cãi cọ chửi bới gây war !

Closed!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week