• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Bọn remitano làm ăn vớ vẩn

oxoxox199

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Call me! Call me!
Hôm nay em mình nạp tiền thì nó tự động mua btc và mua cao hơn giá bên trên sàn gần 10triêu.
Nay nạp 300 củ vào ví vnđ để mua eth thì nó tự động mua 2btc . pm support thì nó kêu do mình tạo quảng cáo từ tháng 6 nên nạp tiền vô vnđ quảng cáo tự chạy và tự mua vào @@ trong khi đó mua btc mà 15 phút không sent tiền là phải tự động hủy rồi . kể cả do quảng cáo mình chấp nhận lý do đó nhưng thời điểm khớp lệnh đó giá btc là 138t / 1btc mà nó tính mình 293t / 2btc , trừ phí còn 1.98 btc . tính ra là 145t300k/ 1btc . không hi vọng gì ở bọn này giải quyết nhưng nói thật là làm ăn như ccc thật , anh em cứ mua usdt ở ngoài cho an toàn . pm support thì im rồi còn để lại feedback thì từ chối không dám đưa lên .

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
usdt thì đầy ra mua rồi lên sàn mua vẫn lời chán mà cứ thích phi vào mua nhỉ b

v132193

Senior
Verified
Reactions
483
MR
0.000
chả biết sàn đó hơn 4rum cái gì mà cứ chui vào cho nó hút tới 1-2%/gd, tính ra mua usdt giá mắc nhất 4rum cũng chưa = giá remi -_-

thienzing

Hero
Reactions
343
MR
0.774
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
:D có btc thì lên đó bán giá chắc cao hơn mấy thương gia trên đây
Cái này cũng lỗi do thớt .Tạo quảng cáo nếu ko mua nữa thì xoá đi dể làm gì

cái này phải xem lại quảng cáo bạn tạo để tỉ giá bao nhiêu, mà bạn đã xoá quảng cáo,tự mình phi tang chứng cớ. Nói không thì không có sức thuyết phục. Remi mình ko hài lòng về fee thôi, với lại việc kích hoạt quảng cáo thì cần phải nhập mã xác thực mới cho kích hoạt, họ cứ để không mình sợ quảng cáo chạy lung tung

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
remitano nạp BTC vào cũng tính fee 0.0005 thật là vô lí, rút BTC về ví khác fee 0.0005 ko nói gì, đằng này rút về ví nội bộ cũng tính fee
ơ có vụ này ạ
đang tính rút về đây gom bán 1 thể mà thế này thì ko ăn thua rồi
mỗi lần rút cũng vài chục k sts thôi mà kiểu này thì ko ổn nhỉ.
nên chữ btc ở đâu bây giờ để giảm fee thấp nhất đây các bác:(:(

Reactions
360
MR
0.000
Follow me on Facebook
ơ có vụ này ạ
đang tính rút về đây gom bán 1 thể mà thế này thì ko ăn thua rồi
mỗi lần rút cũng vài chục k sts thôi mà kiểu này thì ko ổn nhỉ.
nên chữ btc ở đâu bây giờ để giảm fee thấp nhất đây các bác:(:(
Đang sài ví Jaxx,ví trên máy/trên đt/trên browser,mỗi lần gửi giờ mất tầm 0.5$ mà tầm 15min là confirm,có mức thấp hơn nữa nhưng lâu,nói chung mining fee tuỳ chỉnh
Còn bán thì một là lên remi bán nếu cần tiền gấp,không thì tự rao bán sẽ được giá ok hơn
:D Mình thì toàn lấy (giá bán + giá mua)/2 của santienao cho nó nhẹ đầu

Nói chung mấy tên remi làm ăn như hạch,đợt trước xả sạch bit có xả qua bên này và dùng dịch vụ vài tháng mà cảm thấy ko ưng ý lắm,còn cả vụ lằng nhằng có bà khách gửi tiền mình xong hủy mẹ giao dịch,xong bên remi lock account mình một ngày nữa (lúc nhận tiền mà ko có gd mình đã hỏi support remi thì kêu ko sao,kêu ck cho remi cầm thì kêu ko biết ai mà cầm lulz,sau lại lock acc mình,mình kêu ck cho nv remi giữ hộ bao giờ khách kia onl thì trả họ giùm mình,còn mở account mình ra kẻo trễ giao dịch thì im luôn,mãi tới hôm sau mới reply lại tk bạn khách kia) làm mình lỗ cỡ 2m gì đó nên từ đó ko ưa sài thằng này nữa

:D Thấy dạo này nó tính phí cao quá,chẳng qua gặp dân việt ko cân đo đong đếm mấy xu mấy hào nên tụi nó cứ tính mấy cái phí củ chuối đó để bòn rút ae ko để ý,chứ tính chi li ra là nhiều vcđ chứ đ đùa,ae tốt nhất là cứ trữ rồi tự rao bán,mỗi tội phải cẩn thận khi giao dịch,trung gian fee cũng chỉ tầm 5-15k thôi

Last edited:
Đang sài ví Jaxx,ví trên máy/trên đt/trên browser,mỗi lần gửi giờ mất tầm 0.5$ mà tầm 15min là confirm,có mức thấp hơn nữa nhưng lâu,nói chung mining fee tuỳ chỉnh
Còn bán thì một là lên remi bán nếu cần tiền gấp,không thì tự rao bán sẽ được giá ok hơn
:D Mình thì toàn lấy (giá bán + giá mua)/2 của santienao cho nó nhẹ đầu

Nói chung mấy tên remi làm ăn như hạch,đợt trước xả sạch bit có xả qua bên này và dùng dịch vụ vài tháng mà cảm thấy ko ưng ý lắm,còn cả vụ lằng nhằng có bà khách gửi tiền mình xong hủy mẹ giao dịch,xong bên remi lock account mình một ngày nữa (lúc nhận tiền mà ko có gd mình đã hỏi support remi thì kêu ko sao,kêu ck cho remi cầm thì kêu ko biết ai mà cầm lulz,sau lại lock acc mình,mình kêu ck cho nv remi giữ hộ bao giờ khách kia onl thì trả họ giùm mình,còn mở account mình ra kẻo trễ giao dịch thì im luôn,mãi tới hôm sau mới reply lại tk bạn khách kia) làm mình lỗ cỡ 2m gì đó nên từ đó ko ưa sài thằng này nữa

:D Thấy dạo này nó tính phí cao quá,chẳng qua gặp dân việt ko cân đo đong đếm mấy xu mấy hào nên tụi nó cứ tính mấy cái phí củ chuối đó để bòn rút ae ko để ý,chứ tính chi li ra là nhiều vcđ chứ đ đùa,ae tốt nhất là cứ trữ rồi tự rao bán,mỗi tội phải cẩn thận khi giao dịch,trung gian fee cũng chỉ tầm 5-15k thôi
hay quá đúng cái em cần.
bác cho em hỏi có thể đồng bộ ví giữa các nền tảng với nhau không bác
ví dụ như em cài trên PC và có địa chỉ ví A
thì khi em cài trên điện thoại có lấy ví A đó được không hay lại thành ví B ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k