[bongmavatvo] tuyển ref SLL nhiều ưu đãi RB+BN hoàn toàn tự động thường xuyên và mãi mãi

Hôm nay mới đọc thông báo. Hic. Nghĩ là chủ pic chiến site lâu dài nên ít khi vào topic. Chủ pic rb đc thì rb cho mình nhé, k thì cũng k sao vì bạn làm ăn rất uy tín :D

Your details
Username lemon08
Registered 2011/08/24, 21:21
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Free
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 320 clicks
Last click Today, 07:39
Last login 22 hours ago

pp: [email protected]

Chủ thớt coi lại dùm tớ click được 1tuan mà chưa có bn hay rb gì hết
Username peterzero
Registered 2011/09/17, 08:27
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Free
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 70 clicks
Last click Today, 04:33
Last login 4 hours ago
PP: [email protected]
mình click đươc nhiêu ấy bác coi bn hay rb bao nhieu thì tùy@@

thật sự là mình ko biết kiểm tra và rb cho bạn kiểu gì vì hai trang này mình thông báo ngừng kick cách đây 2 tuần rùi:binhsua16: mình ko biết thế nào nhưng vẫn RB cho bạn 0.2$ lần sau bạn theo sát topic nhé thanks
để lại PP dùm mình nhé

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

vì một số lí do cá nhân :binhsua16:mình ko tiếp tục ptc nữa anh em ngừng kick nhé:binhsua115: đã thanh toan đầy đủ cho anh em yêu cầu RB+BN :binhsua112:thanks4all:binhsua115:

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

kidachi(U23528684) la người kick nhiều nhất mình sẽ BN 0.5$ thanks các bác đã ủng hộ mình thời gian qua :binhsua115:

mình cũng nghĩ bạn chiến lâu dài lên cũng không theo dõi các topic liên tục . Chúc bạn trên con đường mới nhiều thành công
PP: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week