bonmat11405 gd 2 thẻ vt xong nói là bị hack có ai tin k

Status
Not open for further replies.
bạn cung cấp thêm proof thẻ mệnh giá bao nhiêu nhé!

admin forum này đâu mất hết rồi hã,vậy trung gian làm quái gì vậy ??? đek hiểu trung gian làm gì nữa

Proof chứng minh đó là thẻ 100k nhé bạn!

Cẩn thận lời nói

P/S: Vì nick SCAM đã refund tiền cho khongthevl nên mới cần cậu post proof để có gì kiu cậu kia refund cho cậu tiếp. Làm gì mà nóng tính vậy?

Last edited by a moderator:
Mod vào cứ trả lời vật vờ cho có lệ vậy :|

Người ta mất tiền thì nóng và rất bực , mod vào giải quyết đi chứ , chứ có nói 1 câu rồi đi :|

Đá lên cho admin refund lại cho thớt ... Thớt bình tĩnh nhé

Vì nick SCAM đã refund tiền cho khongthevl nên mới cần cậu post proof để có gì kiu cậu kia refund cho cậu tiếp. Làm gì mà nóng tính vậy?

Tiền bảo hiểm vẫn còn thì cậu lo gì. Với lại nick kia đã refund cho khongthevl rồi, còn cậu thì chờ chủ nick kia xác nhận refund nữa. Chuyện gì cũng fai từ từ bình tĩnh chứ cậu

Post cái proof chuyển tiền cho mọi người thấy thế thôi PM, WZ , eab, vcb......ko hỉu là bó tay

mìh đưa thẻ thằng scam nó nạp rồi có nhận được PM gì đâu mà đòi có proof

Cậu còn giữ thẻ không? Nếu còn thì cậu cung cấp cho mình xem có phải thẻ 100 không? Vì 2 số đó + seri mình gọi lên tổng đài thì họ bảo không giải quyết được. Nếu cậu còn giữ thì cậu kia sẽ refund cho cậu ngay!

Cậu còn giữ thẻ không? Nếu còn thì cậu cung cấp cho mình xem có phải thẻ 100 không? Vì 2 số đó + seri mình gọi lên tổng đài thì họ bảo không giải quyết được. Nếu cậu còn giữ thì cậu kia sẽ refund cho cậu ngay!

éc thẻ đã bị scam rồi giữ làm gì trời,có làm gì được đâu mà giữ:binhsua96:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week