Other bonus 0.03 => 0.2 $ chỉ cần đăng kí

chúc mừng van huy vì có 1 chiến lược khôn ngoan. Mình viết thế này chắc là bạn và mình đều hiểu!
hi vọng có dịp làm quen với bạn.
Đã paid. Nhớ ấn nút thanks nhé!

Chơi dìm hàng thế phải bonus những người đầu tiên nhiều sau dó ít dần.
Lần này thui lần sau phát động kiểu này hok tham gia hahaha :))

Chơi dìm hàng thế phải bonus những người đầu tiên nhiều sau dó ít dần.
Lần này thui lần sau phát động kiểu này hok tham gia hahaha :))
như vây người sau ai tham gia. Cấp số cộng hay trừ đều không dc(money đâu ra) đành dành cho người may mắn và có chiến lược vậy.

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:24 PM ----------

để topic rơi tự do tí. Đi ăn đã. Các thành viên đã báo danh đã paid đủ.

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

uuuuuuuuupppppppppppppp nào
mình ra ngoài có việc. Khi nào về sẽ bonus tiếp. Hi vọng lúc về có cơ hội bonus 0.1$ cho thành viên thứ 20

xin lỗi mọi người mình vừa mới về, cho chút cơm vào bụng xong.
xsoidenx thứ 11
hoangviet thứ 12
ttkiemtien thứ 13
Bonus se toi sau 2 phút

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

ok bonus xong
người nào số 14 đây?

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

không ai up sao lên được
đêm qua không ngủ, cả ngày lại bận việc.
Đi ngủ đây ai đk thì mai nhận bonus nhé.

Last edited by a moderator:
người thứ 14, 15 đã bonus xong
up cho ngày mới nào

up buổi trưa nào.
Đi ăn thôi.

---------- Post added at 12:01 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

up buổi trưa nào.
Đi ăn thôi.

Tình hình là không có ai tham gia ủng hộ nữa thì phải.
Có 2 lý do: 1 là đã tham gia trang này rồi
2 là chê bonus quá ít( đúng không đây ta 1 tháng bạn kiếm được 0.3 $ mà không làm gì mình chỉ kiểm từ bạn 10%*0.3= 0.03$) bonus như vậy coi như là mình không hưởng tháng lương đầu còn gì. Có ngừoi may mắn thì nhận được bonus 0.1$ ( cái này chắc mình lỗ vốn rồi hi)
Khả năng là không có người nhận bonus 0.2$ rồi. Để khả năng này không xảy ra thì mình sẽ bonus 0.2$ cho người cuối cùng đăng kí trước khi mình nghỉ hè( time chưa công bố được) .Các chế độ bonus khác giữ nguyên, thanh toán khi có khả năng online (nghỉ hè chắc tuần chỉ tiếp xúc máy 1 lần)
Thôi up nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week