Bonus $0.1 LR/PM/AP free, nhanh nào, nhanh nào :D

Status
Not open for further replies.
đã nhận dc bonus. thank bác huy :D

hồi nãy mh request thì nó để pending, rùi login vào lại thì thấy nó đưa lại vào số dư rồi mh yêu cầu lại thì thấy nó để chữ hoàn thành mà login vào Lr thì k thấy $ đâu hết, nên ae khi yêu cầu rút thấy nó để chữ complete thì đừng tưởng bỡ nhé, login vào lr để check xem $ về chưa?

tiền về rùi mà =.=

Dear cuong,

You have received a payment to your account U
Date: 2011-23-12 10:39:18
Batch: 79907536
From Account: U2488192
Amount: $0.10
Memo: Instant Payout from Fact Union

Thank you.

đang thử fake socks rồi cheat xem sao

Nhiều bạn cheat quá :) Chán
Đã gọi là bonus thì đừng nên cheat, để người khác cũng được nhận bonus nữa, các bạn cheat rồi thì chỉ mình bạn nhận được bonus thôi :)

minh ko can fake ma van pay dc 0.2...hihi
A registration was made using same IP address. Please wait 12 hours...
Bác lại dùng Dcom connect rồi disconnect hả :D

---------- Post added at 06:12 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

Nhiều bạn cheat quá :) Chán
Đã gọi là bonus thì đừng nên cheat, để người khác cũng được nhận bonus nữa, các bạn cheat rồi thì chỉ mình bạn nhận được bonus thôi :)

Cứ gặp những trang như thế này là lại muốn cheat. Nhớ lúc trước cheat Liberty-loan dc 100$ :D

A registration was made using same IP address. Please wait 12 hours...
Bác lại dùng Dcom connect rồi disconnect hả :D

ko.E dùng dây mạng ma 2 tk lr khac nhau thui...cung thấy vô lí.đến cái thứ 3 thì pending..^^

ko.E dùng dây mạng ma 2 tk lr khac nhau thui...cung thấy vô lí.đến cái thứ 3 thì pending..^^
:D
THôi đừng cheat nữa mọi người :D

---------- Post added at 06:32 PM ---------- Previous post was at 06:24 PM ----------

Up cái cho ai chưa nhận thì vào nhận nào :D

uP" cho mọi người vào nhận nào. Đừng cheat nhé 1 acc LR chỉ đc nhận 0.2$ thôi cheat làm gì cho khổ đi reg acc LR :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week