Bonus 0,10 .Một site mới minpay 1$. Gaclick . mình sắp payout rồi , mình cần tuyển Ref nhanh trong 2

modungcong

Senior
Reactions
62
MR
0.002
Các bác cứ lick đi roi pay out lần đầu đi chứ site này tụi sợ quá rồi , đổi rule liên tục , mấy bác thông cảm chứ , tiền quăng vô mà ko bik lấy ra dc ko nữa nè , huhu!!!!!

Thông báo các bạn là mình đã vay mượn và up gold site này, thời gian để cash out lần 2 là còn lại là 13 ngày nữa. Nếu proof thứ 2 về, mình sẽ thống kê RB và trả all cho các bạn với giá click là 0,015/click <=> 1,5$/100click. Và mình sẽ kết thúc event bonus 0.1$ ở đây. Các bạn Ref thông cảm đợi mình cash out lần 2 mình sẽ pay cho các bạn qua Alert vì hiện tại PP của mình đã bi limit. Các bạn cũng có thể chiến site này lâu dài vì site này đã có proof 1. tuy nhiên khoảng cách giữa lần cashout thứ nhất với lần thứ 2 là 30 ngày cho acc Basic , con 15 ngày đối với Gold . Vì vậy mong các bạn thông cảm . Mình cũng mong sớm nhận được proof thứ 2 để thanh toán với các bạn .

post vào ngày 2, giờ đã 14 ngày rồi :-?

Các bác cứ lick đi roi pay out lần đầu đi chứ site này tụi sợ quá rồi , đổi rule liên tục , mấy bác thông cảm chứ , tiền quăng vô mà ko bik lấy ra dc ko nữa nè , huhu!!!!!

Các bac thấy tui sợ nó ko, đã nói rồi, invest 10$ , rút đc 11$ lấy ji mà chi Rb cho các bạn , mình thông báo mấy bác tự rút cho mình đi chứ site đó mình potay rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,021
176,512
Latest member
thong94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week