Bonus 0.25$ cho mỗi ref đăng kí. Cơ hội hot nhất hiện nay.

[email protected] - LR chữ ký

Successful Agile Reserve Registration
Dear misa alreggina,
Your registration is NOT yet complete! You must login to your account to activate it and complete your registration!
============================================
Your Agile Reserve account number: 1001050

đã active, chủ thớt bonus $0.25 vào LR chữ ký nhé

Last edited by a moderator:
sao bác chưa gửi bonus nữa, em đã active và có $0.05 trong tài khoản AR USD rồi

haizzzzzzzzzz, no bn 0.25$ với đk bạn phải có 10$ trong acc thì no mới BN 0.25$/ref
híc

Cheat gì chứ, hic, mình đăng kí theo link của bạn rồi rút giờ nó đang pending rồi. mà cũng chưa thấy bạn BN gì nhỉ? bạn vẫn rút bỉnh thường thì BN cho mọi ng nhé ;)
LR của mình là : U6201976

đang đợi bonus của bác đây -active lâu rồi

- Điếc ko sợ súng =)) Nghe bonus ham hố cho lắm vào =)), ngồi đó mà chờ sung rụng đi =)), đọc cho kỹ reply của chủ topic rồi ngồi đó mà mơ nhé =)).

Vào chỉ thấy chủ topic chém gió khen lấy khen để cứ tưởng là có wen biết hay làm quản lý trang này ko bằng =)), có cái gì chứng minh site này ngon hơn LR ko ? Hay nó bonus cho để mua "lựu đạn"

bác sửa cái title giùm em phát, lầm bác rồi :( chán ref với bonus rồi =))

Cheat gì chứ, hic, mình đăng kí theo link của bạn rồi rút giờ nó đang pending rồi. mà cũng chưa thấy bạn BN gì nhỉ? bạn vẫn rút bỉnh thường thì BN cho mọi ng nhé
LR của mình là : U6201976

mh đâu có ghi là mh sẽ bonus cho các bạn khi reg đâu, vả lại cho dù có bonus thì cũng đâu bit ai reg dưới link ref của mh, vì trong tk khoản đâu có chỗ xem ref đâu.

chủ topic để tên topic giống lừa tình quá .... đề nghị để tên topic rõ ràng nhé, ko ng ta bảo scam đấy ....

mh đâu có ghi là mh sẽ bonus cho các bạn khi reg đâu, vả lại cho dù có bonus thì cũng đâu bit ai reg dưới link ref của mh, vì trong tk khoản đâu có chỗ xem ref đâu.
Rõ ràng hôm trước xem bảo BN 0,1$ cộng với 0,05$ được trang BN tổng là 0,15$ mà. hic. Sao hôm nay đọc bài viết lại k thấy chỗ Bn 0,1$ đâu nhỉ? Lừa tình nhau quá à :D

Rõ ràng hôm trước xem bảo BN 0,1$ cộng với 0,05$ được trang BN tổng là 0,15$ mà. hic. Sao hôm nay đọc bài viết lại k thấy chỗ Bn 0,1$ đâu nhỉ? Lừa tình nhau quá à

chắc bạn đọc nhầm bài của ai rùi đó, nhiu bạn ref chứ đâu có mỗi mh đâu, bạn xem từ trang đầu thử có ai để lại Lr bảo mh bonus k.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week