Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

chú ý acc STP chưa ver thì mỗi ngày chỉ nhận dc 250$ và gửi dc 250$ thôi nhá. Rút từ DM cũng rút 250$ thôi.

ủa vậy là nó chuyển hết sáng STP hả ta ............ STP VN làm mẹ gì có giá hồi trước có topic mỗi ngày tặng 200$ ôi trời ạ .................. vậy tiền dep từ AP chuyển sang thì sao trời >"<

ủa vậy là nó chuyển hết sáng STP hả ta ............ STP VN làm mẹ gì có giá hồi trước có topic mỗi ngày tặng 200$ ôi trời ạ .................. vậy tiền dep từ AP chuyển sang thì sao trời >"<

:m077:

nếu bạn thấy STP ko có giá trị thì cho mình đi :m131:

không biết thì đừng phát ngôn linh tinh.
STP nào tặng 200$
Trước nó tặng có 1$ mỗi acc registry mới

haizzzz

7 day business tính ra hết tuần sau còn chưa có tiền nữa sáng thứ 2 tuần sau nữa =.=" mà có biết là sẽ có tiền hay ko :-<

Vậy tiền về chưa anh? mà fee nó lấy ghê thế, mới purchase position $369 mà lấy fee hết $36

Vậy tiền về chưa anh? mà fee nó lấy ghê thế, mới purchase position $369 mà lấy fee hết $36

fee cao tí cũng ko quan trọng. Cứ paid tiền cho mình là dc rồi

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:04 PM ----------

Cơ chế là chịu , vào thấy TK của mình gấp đôi tiền next paid làm mới hết + làm phát 300$ về STP :D

ah cậu đầu tư 500$ vào đâu rồi. JSS hả?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week