Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

ko tớ hỏi là VD nó mà tẩu tiền đi rồi Scam ấy , VD lúc TK AP của nó còn 0$ Scam 1 quả thì refun tiền lại ? AP nó - âm TK nó đi mà trả cho mọi người ah :))

mà nó bảo là Rundays hơn 6000 ngày có tin đc ko ? :))
bác vẫn đang chơi mà không tự tin như linhliver nhỉ :binhsua146:

các bạn có thắc mắc j thì vào Group Skype hỏi nhé, ở đấy có các mem (người nc ngoài) đã tham gia site lâu năm nên họ hiểu rất rõ site

điều kiện để reg acc là phải deposit min 6$ AP
di vao roi lai di ra

Đã ref và dep
ID : minhbao
AP: [email protected]

đã bonus bạn :)
thanks

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

sau khi paid xong tiền dep nó vẫn giữ và sẽ xoay vòng đc paid tiếp lần sau hay sao vậy bạn

ko, nó pay auto vào acc AP của bạn, khi nào bạn muốn dep tiếp thì bạn chủ động làm

proof 1 mình dep 6$ va da nhan lai 7.22$ sau 2 ngày ^^

Last edited by a moderator:
Linhliver co ho tro tien dep k.hjhj.co dep lr thi tot nhi

sao lại hỗ trợ hả ? có tiền nén vào mà lấy $ thôi chứ sao , mai rút tiền về ta lại quẳng hết vào đấy tiếp , yêu cầu Linhliver cho tớ số phone vào hòm thư có gì mai còn nén tiền cho cậu

Có cí ảnh cho mọi người

Ai làm ơn cho mình vay AP nào. Lãi chia 3 mình lấy 1 phần còn người cho vay 2 phần

Có cí ảnh cho mọi người

Ai làm ơn cho mình vay AP nào. Lãi chia 3 mình lấy 1 phần còn người cho vay 2 phần

chú là ai mới tin đc trong AP của ta còn 2$ nữa nếu muốn chơi send 4$ qua [email protected] ta dep vào có gì chia nhau ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week