Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

Mình toàn hụt vụ request của nó, chán ghê, k biết bao h mới rút lại đc ít vốn nữa :(

giờ cậu cứ vào About Us theo dõi. F5 liên tục. Nếu thấy có mem mới thì chuẩn bị tinh thần. mở sẵn sửa sổ withdraw money. khi nào F5 trang About Us mà thấy có tiền là nhảy sang request luôn. :) trước mình dc paid 10$ rồi. :D

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:26 PM ----------

Giờ mỗi ngày chỉ dc rút một lần. max là 50$ nên việc with cũng dễ hơn trước. :)

41$ kìa
with đi
.........................

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:49 PM ----------

stp bán đc bn 1$ zậy

41$ kìa
with đi
.........................

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:49 PM ----------

stp bán đc bn 1$ zậy

ex sang LR qua xchanger.org hoặc dùng STP fund luôn vào JSS chơi luôn ko hoặc đợi 1 - 2 ngày sau rồi rút ra LR :)

Lại tạch rồi, chán quá :(

nếu balance lúc đó là khoảng 100$ thì cũng hơi khó. còn nếu là 500$ như lúc mình request thì thoải mái :D cứ đợi thời cơ thôi cậu ah

New DM Update Guys:

Effective Immediately -

The maximum number of withdraws you can issue a day is now set at 1 per day.

The maximum amount for a withdraw request is currently set at $50.00 USD per withdraw.

Luật mới ~~ ngon ăn rồi ko lo scam :D

hic. vẫn pending không biết khi nào mới dc pay đây.

trước mình rút có 1 phút là nhận dc tiền. còn bây giờ thì đã gần 1 tiếng vẫn pending. thôi đi ngủ hi vọng vài tiếng nữa sẽ dc pay :D

trước mình rút có 1 phút là nhận dc tiền. còn bây giờ thì đã gần 1 tiếng vẫn pending. thôi đi ngủ hi vọng vài tiếng nữa sẽ dc pay :D
cậu with được tổng cộng bao nhiêu rồi

mấy hôm trước là with instants
h manual rồi

với tình hình này AE rất phấn khởi,mỗi người chỉ rút được 1 lần/ngày.Hy vọng DM sẽ sống thọ!Đừng bán scam sớm tội e lắm.

cậu with được tổng cộng bao nhiêu rồi

mấy hôm trước là with instants
h manual rồi

mới dc 1 phát 10$ trừ fee xong hết nhận dc 7.64 $ STP. Còn phát này request dc 50 $ STP. Mong là được paid. hic bỏ vào site DM 80$ rồi. đang hi vọng lấy lại vốn :)

---------- Post added at 12:21 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

site DM mới có thêm 1 mem đó. có khả năng nó sẽ đầu tư. anh em sẵn sàng đi :D

mình đầu tư vào site hơn 80$

hôm nay mới rút được 21$...với tháng trước with được 5$ haiz
cộng lại 26$...

nó không scam là ngon rồi....

AE nào pro code..viết cái soft auto with đi

:D cuối cùng đã nhận dc tiền

You have just received $45.47 into your SolidTrust Pay account via Member API
Item ID:
Transaction ID: 270176433
Member Name: dmadmin
Email: [email protected]
Memo:
If you have any further queries, please contact our support team.
[email protected]

Yên tâm đi ngủ rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week