bonus 5$ cho ai lấy lại dc acc zeek của mình

xakura

Junior
Reactions
32
MR
0.000
tinh hinh la khi toi nay minh login vao acc zeek cua minh thay no load rat lau minh thay ko on nen da tat trinh duyet di va sau 10p minh login lai thi no bao la sai ten hoac mat khau .minh vao mail thi phat hien mail cung da bi doi pass cach day 10 phut .5 phut sau thi minh da lay lai dc pass mail do co email du phong voi so dt luc dk
sau do minh da co gang forgot password acc zeek nhung chang thay cai email nao ve inbox cua minh :(
lieu co phai da bi changer email trong acc zeek cua minh ko nhi ?
neu nhu da bi changer thi co cach nao khoi phuc dc ko ?
(may minh dang bi loi font chu va gap wa nen minh ko go dc tieng viet cac ban thong cam)
5$ cho ai lay lai dc acc zeek cua minh .thanks !

Last edited by a moderator:
hơi khó đấy nhưng mà hình như support cho zeek nó lấy lại cho đc mà

Upvote 0
Việc đầu tiên khi phát hiện pass của 1 cái gì bị thay đổi thì check xem có keylog trojan trong máy ko nếu ko , thì phải đổi pass Y!M trước rồi mới forgot pass cái acc kia sau , rút kinh nghiệm bạn nhé :) . Thường thì acc bị hack chỉ có vài dạng keylog trong máy , pass đoán dc , hack vào dc hệ thống server .... keylog thì diệt vào tìm cách bảo vệ , pass dễ đoán thì change lại cho nó khó , hack dc vào hệ thống thì chỉ có cách trách đội ngũ bên kia thôi . Bảo vệ mình trước bạn nhé :D . Kinh nhgiem65 bị hack pass nhiều lần rồi

Upvote 0
chỉ cần có mail reg nick đầu tiên thôi là đc.
đợi thứ 2 support làm việc thì 19h lên mà sup kêu nó gửi lại pass về mail lúc đăng ký nick

Upvote 0
dm thằng hack pass bạn :binhsua08:

Upvote 0
Chủ thớt đã lấy lại được acc chưa vậy? Mình vừa chat live với nó và lấy lại được rồi.

bạn này có phải là thanhchung1976 mình vừa giúp support lấy lại không nhỉ :D

có 1 bạn đã pm mình nhưng hôm nay bạn ấy ko vào đc zeek không biết có phải thớt ko , hẹn tối mai nhé ....

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week