Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
luc trước có chơi sàn naỳ. giờ nó đổi rule vô lại đòi xác thực lại tốn thêm 7$ rút tiền nữa rồi....

Nào, vô lệnh thôi
BUY UCAD
Price: 0.9770
SL: 30 pips
TP1: 50 pips
TP2: 80 pips

Chúc a e may mắn nhá!

Chủ thớt có hướng dẫn chơi không vậy? :binhsua123:Đang nghiên cứu học tập môn này mà thấy tài liệu lang mang quá đọc không hiểu được nhiều.

P/S: Hỏi ngu tí, ngày kiếm được 1 -2 $ không thớt.

Pm Inbox nhé!

Chủ thớt có hướng dẫn chơi không vậy? :binhsua123:Đang nghiên cứu học tập môn này mà thấy tài liệu lang mang quá đọc không hiểu được nhiều.

P/S: Hỏi ngu tí, ngày kiếm được 1 -2 $ không thớt.

Pm Inbox nhé!

Ngày kiếm dc 100$ là bt =]]

hic... sao mình log in vào tài khoản live trên MT4 hoài không được vậy nhỉ? open acc demo thì tốt còn live thì không tài nào vô được... giúp mình với :binhsua04:

còn sử dụng streamster thì vẫn giao dịch tốt... help mình với :binhsua10:

Last edited by a moderator:
acc stream thì vào = tk login trên web. còn acc mt4 phải lập nhé bạn :binhsua90:. tối thiểu có 10$ trong default thì mới lập đc acc mt4. còn đánh = tiền bonus thì dùng stream thôi. are u ok?
:)) bác này k cạp nữa hả

acc stream thì vào = tk login trên web. còn acc mt4 phải lập nhé bạn :binhsua90:. tối thiểu có 10$ trong default thì mới lập đc acc mt4. còn đánh = tiền bonus thì dùng stream thôi. are u ok?
:)) bác này k cạp nữa hả

còn cạp chứ... nhưng phải tìm thêm hướng đi chứ bác...
:binhsua139:
với lại chưa ok nè... tức là mình phải deposit 10$ vào sau đó mới tạo được tài khoản live trên MT4 hả bác?
:binhsua144:

- - - Updated - - -

mấy bác cho e hỏi bây h marketiva còn bonus nữa ko ?

còn bonus 5$ đó bạn :D

còn cạp chứ... nhưng phải tìm thêm hướng đi chứ bác...
:binhsua139:
với lại chưa ok nè... tức là mình phải deposit 10$ vào sau đó mới tạo được tài khoản live trên MT4 hả bác?
:binhsua144:

- - - Updated - - -

còn bonus 5$ đó bạn :D

đúng rồi đấy. :D nói chung là bác k thích dep thì chơi stream lên dần khi nào đc 10$ thì rút về default rồi tạo acc live mt4.
Còn nếu dep vào thì bác qua sàn exness giống e chơi cho tiện rút tiền nhanh lại k mất fee lần đầu. verify = sđt và email là đc

hnay vịt mạn phép up chiến lược cho a e bình loạn chơi.
theo chiến lược của vịt thì giá nó sẽ hồi về mức fibo 23.6 nhé

Ăn non thôi. tích tiểu thành đại :binhsua144:

hic... sao mình log in vào tài khoản live trên MT4 hoài không được vậy nhỉ? open acc demo thì tốt còn live thì không tài nào vô được... giúp mình với :binhsua04:

còn sử dụng streamster thì vẫn giao dịch tốt... help mình với :binhsua10:

Ban can phai co it nhat 10$ o default moi co the Tao tren MT4 nhe! ban co the chuyen tien tu Live forex sang Default la duoc ;)

ủa... sàn này đòn bẩy là bao nhiêu vậy bác? có thay đổi được tỉ lệ đòn bẩy không nhỉ? tại mình vào mấy topic thấy nói là đòn bẩy có 1:100 àhh... :|

k thay đổi được. mặc định là như vậy r :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week