Referrer Bonus chơi game ref active lần 1 = 0,99$. lần 2 = 1,99$. Paypal instantly

không biết ID: nhatpr của ai. đã đạt yêu cầu nhận 0,99$ ùi screenshot tại đây để mình xác minh đây là ID của bạn nào để mình bonus nha.
Thân

hum nay mình có thấy bạn boyangel login nhưng mà chưa chơi đủ 5 game và 30 phút nên mình chưa bonus cho bạn được nha

UPPPPPP nà. mọi người reg ủng hộ đi

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

Alo alo tìm trẻ lạc:
đã có 5 bạn active bonuses cho 2 bạn còn 3 bạn mất tích không liên lạc được và không có thông tin gì trong thread có gì xảy ra mình xin lỗi về sự chậm trễ
Thân

bạn alo24 mình đã nhận được mail thêm bạn nhưng mà chưa đạt active bạn nhé.bạn chơi 5game và tổng thời gian chơi game đạt 30 phút nhé
Thân.

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

bạn alo24 mình đã nhận được mail thêm bạn nhưng mà chưa đạt active bạn nhé.bạn chơi 5game và tổng thời gian chơi game đạt 30 phút nhé
Thân.

có khi nào chơi đủ điều kiện rồi mà không đc active không bác chủ

trang game này cùi bắp lắm vô nguyên ngày chơi được 1 game, đang chơi báo lỗi server thôi acc tôi bõ rồi đó chủ topic để tiền đó mà dùng đi, lần sao chọn site ngon mà tuyển ref dùm cái. giờ site bị Ddoss luôn rồi !

không phải đâu bạn bị lỗi DNS server thôi chỉnh lại 8 8 8 8 vơi 8 8 4 4 nha. còn chơi SF thì không phải lag bạn phải đợi nó load xong ùi mí click chuột nha. chơi cờ vua với mantana thì không bi lag như thế đâu

các bạn kiểm tra lại hộ mình nha. Ở thread mình có hướng dẫn xem thế nào để biết mình đã được active ùi nha. đủ các điệu kiện đấy có nghĩa upline sẽ nhận được mail active và các bạn pm mình nhận bonus nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week