Bonus mạnh site Magicsbux. 0,20$/reg, sắp payout rồi, có người đã có proof. site up free !!! Ủng hộ

modungcong

Senior
Reactions
62
MR
0.002

Tình hình là mình cần tuyển REF để chiến site nói trên, , ai ĐK và click ads ủng hộ mình sau 2 ngày click mình sẽ Bonus 0.20$ và RB 80% mãi mãi đến khi site scam !!
Mọi chi tiết ủng hộ xin để lại topic : ID, PP , yahoo
Link ĐK : http://www.magicsbux.com/?ref=modungcong
Cảm ơn sự ủng hộ của các bạn !!!!!!!!!!!!! Nhanh chóng ủng hộ để có proof nha các ban

Có Proof mới post tại đây.Vui Lòng post tại New Site.Kí Tên Lăng Lợi

Last edited by a moderator:

Tình hình là mình cần tuyển REF để chiến site nói trên, , ai ĐK và click ads ủng hộ mình sau 2 ngày click mình sẽ Bonus 0.20$ và RB 80% mãi mãi đến khi site scam !!
Mọi chi tiết ủng hộ xin để lại topic : ID, PP , yahoo
Link ĐK : http://www.magicsbux.com/?ref=modungcong
Cảm ơn sự ủng hộ của các bạn !!!!!!!!!!!!! Nhanh chóng ủng hộ để có proof nha các ban

Có Proof mới post tại đây.Vui Lòng post tại New Site.Kí Tên Lăng Lợi

ID:longphi54
pp:[email protected]
da reg

Thankssssssssssssssssssssss!!!!!!!!!!!!!!!!! Có proof Bonus ngay cho 5 bạn đầu tiên nhen , hihi , 1$ /5 = 0.20$.

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

Câng gấp 3 reg nữa để có thể payout ngay lập tức , nhanh nào các bạn , ko nó scam chắc chết, mỗi bạn mình sẽ Bonus 0.20$ ngay khi nhận proof .

Xong rồi đó, id: hantieuoanh, pp: [email protected], chúc làm ăn phát đạt.

Còn site buxhost nào cần ref thì pót lên, tui ref luôn cho nhá, thanks

xúc thêm đi bạn ơi , 2$8 rồi ________________nhanh chân ko hết slot , nhơ kich đều tay nha

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

hantrieuoan vơi ngocdiuminh. 2 bạn lick hết ads đi 2 bạn

ok thanks , lick hết ads nha bạn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Kể từ thời điểm này , những reg sau mình chỉ Bonus 0.05$ thôi nha, các bạn nhớ đọc kĩ khi reg, Thanks ủng hộ

tổng cộng 6 bạn được Bonus 0.20$ , mình sẽ Bonus ngay khi có proof và sẽ post ở đây, thanks sự ủng hộ , ai reg tiếp sẽ dc bonus 0.05$ thôi , Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week