Event Bonus ngày sử dụng tool ptc All1Tool nhân dịp 8/3!!!

Status
Not open for further replies.

hunterxxi

Hero
Reactions
514
MR
1.004
Facebook
Follow me on Facebook
Nhận thấy các chị em phụ nữ trên 4r mình cũng kha khá đông và chơi PTC cũng nhiều :binhsua07:. Vì vậy 2 anh em mình quyết định tạo 1 sự kiện bonus ngày sử dụng phần mềm tự động xem quảng cáo All1tool - Tự động xem quảng cáo nhiều script thông dụng hiện nay cho các chị em nhân dịp 8/3. Một mặt tạo điều kiện cho chị em kiếm dc nhiều tiền hơn như 1 món quà thân ái, 1 mặt giúp quảng bá phần mềm All1tool rộng rãi hơn đến toàn thể anh chị em 4r mình. Nội dung event như sau:
- Điều kiện: mua mới 1 license All1tool từ ngày 8/3->10/3.
- Khách hàng nam: + Thêm 10 ngày sử dụng sau khi comment chúc các chị em phụ nữ 1 câu có ý nghĩa nhân dịp 8/3.
- Khách hàng nữ: + Thêm 15 ngày sử dụng sau khi được mình xác nhận bạn là nữ. Mình sẽ xác nhận thông qua: Webcam, chatvoice (pm yahoo chữ ký), skype, hình ảnh (phải có 3 người ít nhất 50 bài viết thank bên dưới để xác nhận), facebook (có ít nhất 50 bạn bè).

Topic nhằm tạo không khí vui vẻ nhân dịp 8/3 cho các anh chị em 4rum nên phải đảm bảo check được thông tin các mem tham gia nhằm đảm bảo tính thuyết phục và khách quan. Liệng gạch nhẹ tay nheng!!!:binhsua14:

Last edited by a moderator:
mình ko thich paypal chỉ muốn chơi site pay LR ,WMZ vậy 8 loại script: Buxh0st, Aur0ra, N-Ten, PTC-Evo, Gen-4, Incen-tive, Shift-Code, Cash Crusa-der
chơi loai nào bác ơi .em newbie đang học hỏi các bác đừng ném đá nhé !
:binhsua08:

mình ko thich paypal chỉ muốn chơi site pay LR ,WMZ vậy 8 loại script: Buxh0st, Aur0ra, N-Ten, PTC-Evo, Gen-4, Incen-tive, Shift-Code, Cash Crusa-der
WMZ thì chỉ có site Nga thôi cậu nhé, nhưng nó tính = Rúp giá thì hơi bị rẻ nhưng uy tín hơn nhìu site khác
LR thì hên xui, buxhost thì khá nhìu mấy script khác thì 5 site có 1 site wa LR.
Mình thấy PP cũng dể chịu mà, và hầu như hiện tại số nhiều nhất là pay wa PP và PZ

Chị đăng ký 1 chân nè. Nhờ các bạn quen biết trên mmo biết mình là nữ thì xác nhận giùm cho mình là nữ để nhận quà nhé. Cảm ơn mọi người

Chị đăng ký 1 chân nè. Nhờ các bạn quen biết trên mmo biết mình là nữ thì xác nhận giùm cho mình là nữ để nhận quà nhé. Cảm ơn mọi người

Confirm là nữ nhé :D xxx

:binhsua08:

hỏi vậy đố ai trả lời đc . PTC mà chiến mạnh hết đi

- - - Updated - - -

há há có event zui . chúc chị e ngày 8-3 trẻ khỏe, vui vẻ, ăn ỉa vô tư, ai chưa có người yêu thì nhanh có, ai ế thì pm yahoo :D

Xin 1 vé nào :"Tôi cầu chúc tất cả phụ nữ trên thế giới này mãi xinh đẹp, luôn là bông hoa thơm trong vườn hoa ngát hương. Và mỗi người trên con đường kiếm tìm hạnh phúc sẽ tìm được một tình yêu vừa vặn với chính mình". Mai mới mua tool hi

Vẫn ủng hộ all1tool phát triển hơn nữa.

P/s : gia hạn thì không nằm trong Even này nhỉ?

Vẫn ủng hộ all1tool phát triển hơn nữa.

P/s : gia hạn thì không nằm trong Even này nhỉ?
Gia hạn cũng ok luôn :D Event mà, ko có giới hạn :D
mình mua tool 1 tháng
mail: [email protected]
batch: 134724618
code:
AA45A159885E6EE22467D877EEFD3592

có gì gửi sớm cho mình, gửi từ sáng đến giờ vẫn chưa nhận được
Nam hay nữ vậy bạn. Để mình biết đương xác minh + hay sử dụng cho phù hợp :D
Chị kêu 1 ngươi vào xác nhận nữa đi, 2 ng r :D Duongnd chẳng hạn ;))

Thế giới thứ 3 tính sau cậu? :binhsua16:. Hỏi thiệt áh
Giới tính thứ 3 thì cũng có Les, Gay, Bi, v.v... Bạn bước vào toilet bên nào khi đi wc công cộng mình sẽ xác định giới tính theo chuyện này ^^

8/3 chúc chị em phụ nữ trong forum vui vẻ, mạnh khỏe, tươi trẻ và.... Sinh đẻ.

Giới tính thứ 3 thì cũng có Les, Gay, Bi, v.v... Bạn bước vào toilet bên nào khi đi wc công cộng mình sẽ xác định giới tính theo chuyện này ^^
vâng ạ, em là Les,ko xài fb :(. Anh cho em xin gia hạn cái đi, pm cả ngày rồi 2 ngày nay em ko click đc site nào bùn thúi ruột :(. có bắt buộc phải chúc ko ạ
------------------
code: CD665AA87F8F4EABDE97B23662649FB5
transid: # 94S357236M7220931
email: [email protected]

Thế giới thứ 3 tính sau cậu? :binhsua16:. Hỏi thiệt áh

vâng ạ, em là Les,ko xài fb :(. Anh cho em xin gia hạn cái đi, pm cả ngày rồi 2 ngày nay em ko click đc site nào bùn thúi ruột :(. có bắt buộc phải chúc ko ạ
------------------
code: CD665AA87F8F4EABDE97B23662649FB5
transid: # 94S357236M7220931
email: [email protected]
Mình sẽ + 15 ngày vào lần gia hạn này của bạn, do đang khắc phục data nên làm bạn chờ hơi lâu, cho bọn mình xin lỗi.

Mình vừa gửi WMZ gia hạn key 1 tháng, mà mình không rành lắm nên cũng không biết mấy cái này ở đâu : code, transaction date. (Đầy đủ ngày tháng năm giờ phút giây)

Mình gửi vào đây :
Z155106141904

Còn của mình đây Z235637555876. Bạn check dùm mình với nhé

Email : [email protected]

7C4222DC4922C41216E0FC81C43E73BB. của mình vẫn còn hạn nên cứ từ từ gửi cũng được bạn

Mình sẽ + 15 ngày vào lần gia hạn này của bạn, do đang khắc phục data nên làm bạn chờ hơi lâu, cho bọn mình xin lỗi.
em cám ơn vì đã hổ trợ bonus dù em ko đủ yêu cầu đề ra. Vì chờ đợi hơi lâu nên bị bức xúc lời nói ko đc thiện cảm mong anh bỏ wa. Em ko tham gia event vì đời em chỉ có 2 ng` phụ nữ 1 là mẹ, 2 là ng` em iu nên ko biết dành lời chúc nào cho mấy bạn gái khác, ủng hộ vì tool tốt chứ ko phải vì em kiếm bonus mà tự dưng nó hết hạn ngay 7-3 @@.
Nhưng em xin gửi lời chúc đến người yêu/vợ của thớt dù hơi muộn màng là luôn được nhiều niềm vui trong cuộc sống và hạnh phúc bên gia đình.
Chân thành cảm ơn thớt lần nữa !
Mình vừa gửi WMZ gia hạn key 1 tháng, mà mình không rành lắm nên cũng không biết mấy cái này ở đâu : code, transaction date. (Đầy đủ ngày tháng năm giờ phút giây)

Mình gửi vào đây : Z155106141904

Còn của mình đây Z235637555876. Bạn check dùm mình với nhé

Email : [email protected]

7C4222DC4922C41216E0FC81C43E73BB. của mình vẫn còn hạn nên cứ từ từ gửi cũng được bạn
cách nhanh nhất là khi bạn send tiền xong cứ chụp nguyên cái màn hình lúc send tiền lại rồi up lên là xong khỏi tìm nhìu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week