SCAM boss-auto - boss-auto.net

theo các pro! đập con này còn kip không?
đang dịnh làm vụ tất tay con này, bù cho wtf! mà ghe tay quá!

theo các pro! đập con này còn kip không?
đang dịnh làm vụ tất tay con này, bù cho wtf! mà ghe tay quá!
bữa nó bị lỗi chút tí thì bác đi rêu rao scam, :), giờ lại muốn chơi , :), thôi nhân đây khuyên bác đừng nên chơi,

tính lượng tiền trong túi admin đê rùi đập. :D
admin nhận 1 khoảng 100k từ vn mà ko scam thì chắc là... ( là gì éo biết nữa :confused: )
1 điều chắc chắn khác để biết có scam hay ko là admin hết tiền ( hết tiền thì trả bằng mắt ) >> scam chắc cú luôn
cái này mình suy ra thôi nhé ko biết đúng hay sai :cool: ( lượm lặt từ box HYIP )

bữa nó bị lỗi chút tí thì bác đi rêu rao scam, :), giờ lại muốn chơi , :), thôi nhân đây khuyên bác đừng nên chơi,
mình có nói đâu, thấy trên diễn đàn nó báo vậy.Thì mình thông báo thôi!
mình đã nói là, mình cũng đang chơi nhé! có điều ít thôi, đang tính dep 1K gỡ vốn!
thấy bác khuyên vậy, chắc thôi!hj

tính lượng tiền trong túi admin đê rùi đập. :D
admin nhận 1 khoảng 100k từ vn mà ko scam thì chắc là... ( là gì éo biết nữa :confused: )
1 điều chắc chắn khác để biết có scam hay ko là admin hết tiền ( hết tiền thì trả bằng mắt ) >> scam chắc cú luôn
cái này mình suy ra thôi nhé ko biết đúng hay sai :cool: ( lượm lặt từ box HYIP )

cái gì mà 100k đến từ VN dự là còn hơn ah` ít ra cũng 3 - 400k

lượng tiền mình ước lượng dựa trên những gì mình thấy thôi :D
vào tháng 7 có khoảng ít nhất là 100k vào boss là thông tin mình lượm lặt được còn số chính xác phải hỏi admin mới biết là nhiu :rolleyes::rolleyes:

scam hay ko thì khó nói trước được, vì đa số nhà đầu tư mua cổ phần các xe để cho thuê, nên admin đa phần chỉ trả lãi hằng ngày, hiện tại thấy site đang được pr khá mạnh, nếu lượng đầu tư vẫn tăng đều hàng ngày thì chẳng có lý do gì để scam cả :)
Vì lãi khá cao nên ai chơi cũng nên chuẩn bị tinh thần trước :D

lượng tiền mình ước lượng dựa trên những gì mình thấy thôi :D
vào tháng 7 có khoảng ít nhất là 100k vào boss là thông tin mình lượm lặt được còn số chính xác phải hỏi admin mới biết là nhiu :rolleyes::rolleyes:

cái gì mà 100k đến từ VN dự là còn hơn ah` ít ra cũng 3 - 400k

con này mình thấy việt nam là chơi ác nhất! 100K chắc 1 ground đã đủ rồi đấy chứ!
có điều như thế nó sẽ sống dài dài, chẳng sợ!hehe

con này mình thấy việt nam là chơi ác nhất! 100K chắc 1 ground đã đủ rồi đấy chứ!
có điều như thế nó sẽ sống dài dài, chẳng sợ!hehe

Dự là thằng admin đang đấu cmn tranh tư cmn tưởng scam or ko scam

Dự là thằng admin đang đấu cmn tranh tư cmn tưởng scam or ko scam
con này mình dự, thằng admin sẽ mỗi ngày chỉ véo một ít thôi!
Nó để kệ site tự phát triển, bao giờ dep vào ít di nó sẽ tự sập thôi!
dự là 4 tháng nữa, nên chiến thôi!

con này mình dự, thằng admin sẽ mỗi ngày chỉ véo một ít thôi!
Nó để kệ site tự phát triển, bao giờ dep vào ít di nó sẽ tự sập thôi!
dự là 4 tháng nữa, nên chiến thôi!

Bảo hiểm em 50% đi em ref cho bác 5k

@all : Ai đủ tự tin 100% uy tín thì bảo hiểm em 50% đi em ref cho 5k

haizz e mới vào forum. chỉ đọc phần lý thuyết thôi. hoàn toàn dựa trên xác xuất, kinh nghiệm thì ít nhưng e thấy đa số mọi người chơi kiểu nhắm mắt đưa chân. thời điểm bác đang vào là thời điểm matrix lớn nhât đấy. :rolleyes:
chỉ là nhận xét cá nhân thoai nha ko có ý cản trở thớt tuyển ref :oops:

haizz e mới vào forum. chỉ đọc phần lý thuyết thôi. hoàn toàn dựa trên xác xuất, kinh nghiệm thì ít nhưng e thấy đa số mọi người chơi kiểu nhắm mắt đưa chân. thời điểm bác đang vào là thời điểm matrix lớn nhât đấy. :rolleyes:

matrix gì ở đây bác

cũng nghĩ như bạn, có điều mình liều, hi vọng có nhiều người liều hơn!:D

Lúc đầu em dự là nó chỉ sống hết tháng 7 nhưng vì sự cố ngoài dự định đó là bọn đa cấp nó biết đến boss, lên giờ cũng chả biết bao giờ nó scam nữa.
Nó sống ngày nào hay ngày đó thôi.
Mấy bác dept từ tháng 6 giờ lãi to quá rồi. X2 hết tài khoản rồi còn gì :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week