Boss-Auto hàng loạt tài khoản bị khóa không lí do

uhm mình dep vào thằng này 200 pm chưa đc đồng lãi nào thì bị bão đây nè :( cũng may gần đây ko có cây cầu nào ko là cũng nhảy rồi :confused::confused:
Mình 300 nè dep từ ngày 16, 21 có lãi. 20 nó block cmnl :|

Mình 300 nè dep từ ngày 16, 21 có lãi. 20 nó block cmnl :|

Thiệt ko mấy pa để hy vọng tý

Nói thật với tất cả mọi ng. Mình tuy cũng ko phải pro nhưng cũng trải qua rất nhiều những cay đắng, ngọt bùi trong thế giới MMO nhất là nhưng kiểu MMO dạng RV, PTC... Nói dúm lại là nếu như ko tuyển đc ref mà chơi solo thì ko ăn đc nó đâu. Nếu đc thì cũng chỉ là vài đồng đủ uống nước chè, ko thì mất trắng. Nói thật là chẳng khác gì chơi lô đề, cờ bạc cả mà có khi còn ko bằng ấy chứ!. Bản chất của dạng kiếm tiền kiểu này là lấy t người sau trả cho ng trước cho đến khi ko ai dep tiền vào nữa thì nó sẽ gọi là scam nhưng thực chất là mấy ông dep tiền vào scam nhau, thi nhau đi tuyển ref để lừa càng nhiều ng dep tiền vào càng đc lợi. Nói dúm lại mình khuyên thành thật mọi ng hãy bỏ cách đầu tư kiểu này mà dùng tiền đó để đầu tư vào việc khác. Mảnh đất MMO còn rất màu mở tại sao lại phải lao đầu vào cái mà biết trước sẽ ko đc.

Nói thật với tất cả mọi ng. Mình tuy cũng ko phải pro nhưng cũng trải qua rất nhiều những cay đắng, ngọt bùi trong thế giới MMO nhất là nhưng kiểu MMO dạng RV, PTC... Nói dúm lại là nếu như ko tuyển đc ref mà chơi solo thì ko ăn đc nó đâu. Nếu đc thì cũng chỉ là vài đồng đủ uống nước chè, ko thì mất trắng. Nói thật là chẳng khác gì chơi lô đề, cờ bạc cả mà có khi còn ko bằng ấy chứ!. Bản chất của dạng kiếm tiền kiểu này là lấy t người sau trả cho ng trước cho đến khi ko ai dep tiền vào nữa thì nó sẽ gọi là scam nhưng thực chất là mấy ông dep tiền vào scam nhau, thi nhau đi tuyển ref để lừa càng nhiều ng dep tiền vào càng đc lợi. Nói dúm lại mình khuyên thành thật mọi ng hãy bỏ cách đầu tư kiểu này mà dùng tiền đó để đầu tư vào việc khác. Mảnh đất MMO còn rất màu mở tại sao lại phải lao đầu vào cái mà biết trước sẽ ko đc.
paidvert cũng vậy đó

mình chưa bao giờ chơi ref và sẽ ko bao giờ tuyển ref vì lý do : TỐN THỜI GIAN.

và cái lý thuyết chơi solo ko ăn được là sai nhé. :D

:rolleyes: ặc min nó khôn lắm,tiền vào tay nó thì làm sao nó nhả, bỏ con săn sắt bắt con cá voi,đầu tư phải có lời mới chơi lỗ ai thèm,chỉ trách các chú tham quá hoá con cá voi cho nó câu thôi, R.I.P :oops: nhân tiện

:rolleyes:KHAI TRƯƠNG DỊCH VỤ HỐT XÁC TRÔI SÔNG THÁNG CÔ HỒN TỪ NAY TỚI HẾT THÁNG - KHUYẾN MẠI HỐT 1 XÁC TẶNG 1 CÁI CHIẾU + 1 BÓ NHANG MUỖI:rolleyes:

@tieuphong Ta thấy mi làm nhiều dịch vụ quá nhỉ
Năm nào cũng như năm nào. Đến tháng 7 y chang có site bự scam. hình như tháng này là tháng cam chín hay sao ấy nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week