Bot rank alexa cực nhanh với traffic4seo

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Chạy 1 link tốn 12 điểm, trong khi mình chạy 1 lúc 10 tab, mỗi tab trung bình 180s chạy trong vòng 8 phút mà chỉ lên đúng 20 điểm. Quá hao luôn.

Nick mới vô phương add link, trừ link chạy direct Warning! Full link, please upgrade account here. !

Do đó không có cơ hội biết cái exchange này chạy link của mình thế nào luôn.

Nói chung là tốn thì giờ cho nó quá. Mình tự chạy bằng tool của mình cũng được, cũng gần gần như thế.

thethaipro

Banned
Reactions
288
MR
0.001
Sao không đăng ký được mà toàn phải đăng nhập bằng tài khoản google vậy ? Thớt vào xem giúp cái !

vietcoder

Junior
Reactions
643
MR
0.048
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com

Traffic4seo là một trang trao đổi view giửa mọi người với nhau thông qua một addon firefox, sở dĩ nó có cái tên traffic for seo là vì :

+ Traffic nó mang về không thuộc iframe, popup , view bằng chính tab firefox. mang về traffic cực kỳ chất lượng .
+ Không để lại nguồn view từ traffic4seo.
+ Thời gian view các bạn có thể tùy chỉnh 0s tới 600s, max là view 10 phút . Rất thích hợp cho các bạn làm seo
+ Đảo link khi view làm giảm tỷ lệ thoát , có thể đảo link nhiều lần .
+ Tạo view từ từ khóa của google , google suggest , google image
+ Tạo ref từ các trang bạn muộn. Bạn chỉ cần đặt link website của các bạn ở các trang forum, blog... và chỉnh cho nó tự động click về website của các bạn.
+ Tăng rank alexa cực nhanh vì tất cả các thành viên khi trao đổi view đã được tính hợp alexa sẳn , nên rank alexa sẽ giảm cực nhanh .
+ Cách kiếm điểm tự động bằng một nút play , nó sẽ tự động mở tab view và trả điểm , mọi người cũng làm thế cho các bạn

Cách chạy : đăng ký và đăng nhập vào sẽ có 1 nút hình mũi tên chỉ xuống , click vào đó sẽ bắt đầu download addon dành cho firefox , chưa hỗ trợ chrome . Cài đặt xong nút download đó sẽ bị biến thành nút play . Ai chưa chạy được thì thử tắt firefox bật lại

Link cho các bạn thử trãi nghiệm : http://traffic4seo.com

Đã chơi từ trk khi bản chính thức này có. Và lúc nó để update lên gói cao nhất thì cần có 1 bài viết PR cho site. Mình đã làm và cũng đã có ng tìm kiếm đến bài viết đó và hỏi mình và mình cũng hd đến site này. Nhưng khi gửi mail đến BQT yêu cầu update thì ko Rep luôn :D :D

Announcements

Forum statistics

Threads
424,001
176,486
Latest member
iamcuong207

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back