BQT bất tài, vạch mặt 2 scammer 5Tin, s2_lhe0 thì bị trù dập

Status
Not open for further replies.

captchaguru

Banned
Reactions
38
MR
0.000
nhận ra tao là ai hả 5Tin ;)) ức ko, suýt scam đc mà bị tao bóc mẽ nên vừa bị unset còn ko scam đc ai nữa ;))
cái vụ con mod sadlove tao éo thèm nói nữa. con ranh ấy nhục vcl mà vẫn sủa trên chatbox to mồm tao *** thèm chấp con trẻ trâu ấy ;))
Đm, to mồm chửi rồi ban nick tuonglaimmo của tao. Rồi lúc admin nói thì kêu là :
_ em đâu có chửi tuonglaimmo đâu ;)) em chỉ nói phong long thôi
_ em đâu có ban tuonglaimmo vì chửi mod đâu, mà em nghi là thế này thế kia nên tạm ban , bây giờ ko có gì thì unban
(mày ghi là chửi mod hổ báo lắm mà sao giờ chối vậy hả sadlove=)) )
(xin lỗi anh là anh *** có cần unban un biếc gì hết :))
admin nghĩ bảo unban xong là để dẹp yên chuyện này à =)) mình là mình éo có cần, mình vẫn vào forum để lo việc của mình, còn ai scam thì kệ mẹ nó, giúp bạn làm việc bạn lại bênh con trẻ trâu kia à =))

Đm nào là 5Tin, s2_lhe0 ko có bố mày vào ép chúng nó lộ đuôi scam ra thì xem giờ này có bao nhiêu người scam, Đm đúng là ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng.

Đm bọn BQT trẻ trâu, chả làm *** gì cho forum cho mem chỉ đc cái tinh tướng rồi lên chatbox mang vú mang *** ra dụ mấy thằng dại gái cho mấy cái acc scan zeek chứ làm *** gì cho đời

toàn 1 lũ trẻ trâu, nhờ chúng mày forum này *** còn 1 pro nào ra hồn, *** có cánh kiếm tiền nào mới. forum sớm lụi tàn vì BQT như *** :))

Ghi nhận ông tuonglaimmo có công trong 2 vụ:
+ Vạch mặt khả năng 5Tin có khả năng scam, ai đọc topic đều hiểu mình hỏi nhắc lại
+ S2-heo scam trong box Captcha

Dù cách ăn nói hơi khó nghe 1 chút

Thanks ông

Upvote 0
Thanks vì ông này nói đúng 50% còn 50% ông này thiếu văn hóa, còn lại không có gì để nói, không phe nào cả, ai scam thì kệ chúng nó mình bị scam thì coi như mình ngu mình bất cẩn, chả có cái gì là không tại mình cả, không có lửa sao có khói:-<

Upvote 0
Đm mày , 4rum *** ra hồn thì cút con mợ mày đi . TỐi ngày vào đây sủa lắm thế . Forum lụi hay ko *** cần 1 thằng cùi bắp nói nhiều như mày .

Upvote 0
Lời nói chủ Thr khó nghe, nhưng sự thật đúng vậy thì BQT nên xem lại nhé, Forum dạo này nhiều bê bối quá, không chỉnh đốn thì xuống cấp như chủ Thr nói quá

Upvote 0
Lời nói chủ Thr khó nghe, nhưng sự thật đúng vậy thì BQT nên xem lại nhé, Forum dạo này nhiều bê bối quá, không chỉnh đốn thì xuống cấp như chủ Thr nói quá
Bị trù dập quá nên mới phát ra những lời đó là chuyện thường mà :D

Upvote 0
Thanks vì ông này nói đúng 50% còn 50% ông này thiếu văn hóa, còn lại không có gì để nói, không phe nào cả, ai scam thì kệ chúng nó mình bị scam thì coi như mình ngu mình bất cẩn, chả có cái gì là không tại mình cả, không có lửa sao có khói:-<
Ai tức lên chả chửi bậy bạn, đừng nói bạn tức lên bạn ko chửi bậy nhé. Chừng nào ko có chuyện gì mà tự nhiên chửi bậy thì mới có vấn đề.

Bác ấy nói nhiều cái đúng chứ đâu có nói xàm, lung tung, bằng chứng là có nhiều người thanks.

Upvote 0
Ngày fr dừng hoạt động 27/12 mấy pác này biết trước nên mở đường ấy mà ;;)

Upvote 0
nhận ra tao là ai hả 5Tin ;)) ức ko, suýt scam đc mà bị tao bóc mẽ nên vừa bị unset còn ko scam đc ai nữa ;))
cái vụ con mod sadlove tao éo thèm nói nữa. con ranh ấy nhục vcl mà vẫn sủa trên chatbox to mồm tao *** thèm chấp con trẻ trâu ấy ;))
Đm, to mồm chửi rồi ban nick tuonglaimmo của tao. Rồi lúc admin nói thì kêu là :
_ em đâu có ban tuonglaimmo vì chửi mod đâu, mà em nghi là thế này thế kia nên tạm ban , bây giờ ko có gì thì unban
admin nghĩ bảo unban xong là để dẹp yên chuyện này à =)) mình là mình éo có cần, mình vẫn vào forum để lo việc của mình, còn ai scam thì kệ mẹ nó, giúp bạn làm việc bạn lại bênh con trẻ trâu kia à =))

Đm nào là 5Tin, s2_lhe0 ko có bố mày vào ép chúng nó lộ đuôi scam ra thì xem giờ này có bao nhiêu người scam, Đm đúng là ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng.

Đm bọn BQT trẻ trâu, chả làm *** gì cho forum cho mem chỉ đc cái tinh tướng rồi lên chatbox mang vú mang *** ra dụ mấy thằng dại gái cho mấy cái acc scan zeek chứ làm *** gì cho đời

toàn 1 lũ trẻ trâu, nhờ chúng mày forum này *** còn 1 pro nào ra hồn, *** có cánh kiếm tiền nào mới. forum sớm lụi tàn vì BQT như *** :))

vote bạn nói rất hay ,mình là mình rất gét bon scam .

Last edited by a moderator:
Upvote 0
4RUM càng ngày càng loạn

Anh em cần thận trọng với những người khác trong BQT, mấy ngày gần đây như thằng lastmonitor trial mod cũng có dấu hiệu chuẩn bị scam đấy, ăn nói bố láo *** chịu được.
tất cả hãy cẩn thận, ngừng ngay giao dịch. rồi đến lúc tất cả chỉ giao dịch với ex, web cho xem . =))

Upvote 0
Hay

4rum nên có những người như bạn mạnh dạn nói lên sự thật. Nói thật là mod của 4rum kém tắm lắm nên lắm ghét. :)). Thiết nghĩ đã lập ra 4rum nên làm đúng chức trách của mình, đừng nên làm cảnh.

Upvote 0

mình ủng hộ bạn ! cuối cùng cũng có người thanks cho bạn
thanks thanks và thanks :binhsua26:
bức xúc cứ nói !

Upvote 0
mh6ay.jpg.........................

Upvote 0
Bạn nói rất đúng, nhưng bạn nên nói có văn hóa một chút thì sẽ dễ nghe hơn.

văn hóa cc j nữa =))

mod thì toàn trẻ trâu. công nhận là mmo này thì toàn thế hệ 9x, nhưng nhiều 9x suy nghĩ rất tốt , và làm việc rất công bằng, nhưng mấy mod ở đây thì toàn là vì lợi ích riêng.

chẳng làm cái j lên hồn cả, mình nghĩ 4rum lên ít mod thôi, nhiều mod loạn vl =))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week