Waiting for Answer Brian k1984brian vào đây đối chứng,nghi ngờ scam 500wmz

Status
Not open for further replies.
dù sao thì mình cũng ko nghĩ Exchange cố tình dàn dựng, nhưng mình nghĩ đã đến lúc forum cũng phải có hình phạt thích đáng với những người có mác bảo hiểm nhưng confirm bất cẩn để gây thiệt hại. Cụ thể là phải lấy tiền bảo hiểm (kể cả lấy hết) để trả cho người bị hại, kể cả người này có cố tình dàn dựng để chơi exchange thì exchange cũng phải chịu do sự confirm bất cẩn của mình.
Tất cả các vụ người có bảo hiểm confirm bậy bạ mình đều mong forum làm như thế chứ ko phải riêng vụ này. Có bảo hiểm là có đặc quyền được ưu tiên trong giao dịch, được nhận tiền trước,... thì ngược lại cũng phải có trách nhiệm với cái mác đó.
Tôi đã khóc khi đọc những dòng này. Đã đến lúc k thể: Tao có tiền, tao nói gì kệ tao !

Đề nghị update log chat trong history yahoo nhé :cool:

Còn trên trình duyệt thì F12 thích sửa thế quái nào chả đc :)

vai~ trình duyệt :D F12 thần thánh cái là xong mà.. UP lại đi birain đẹp trai.thực sự k scam thì đừng sợ công lý nằm trong tay mem MMO cả :D

K loại trừ thằng ACB là mày . nãy giờ thấy nhốn nháo quá :D
Bạn đừng có mày tao trên này, bạn gd vs ex ntn thì ko biết nhưng chính ex làm cho mọi chuyện rối mù như thế này , up log yh khó đến thế sao ???

im cm mày đi, hết nói ngu bị người ta chửi cho, giờ quay ra vu khống VCL. Thằng ex có bố thí cho mày xu nào để khóc thuê ko mà mày khóc hoài vậy??

bênh thì cũng phải hợp lý, nói ngu người ta ỉa vào mồm cho đấy. Thích nói tao là ACBC cũng ok luôn, chứng minh cm mày đi. Là con người thì phải có cái óc để lập luận, còn ko có óc mà cứ nói bâng quơ như mày thì đắp chăn đánh rắm rồi tự kỉ tiếp đi.

Đầu đất , óc ko có :)

Sr Mod, anh em đang làm rõ vấn đề mà có thằng thiểu năng này cứ comment lảm nhảm làm loạn, loãng hết cả topic :)

Quen biết thì chẳng quen biết , do giao dịch nhiều thôi , cậu biết rõ về ex này cậu sẽ hiểu ntn , mình k nói ra mắc công bọn ngu học vào ném đá thôi .

Pm yh tao ngay đi , đừng có lằng xằng mẹt người :)
Kinh thật à nha

P/S anh Em cẩn thận anh này nè ai very thì đừng Cmt k anh ấy lại ckém cho em là em sợ quá à

Mình chỉ ko hiểu sao admin,mod có đặc quyền vẫn chưa vào phân xử nhỉ ???

Cứ từ từ bạn à, MOD chỉ giải quyết vấn đề khi rõ ràng thôi. Giờ MOD cũng đang lót sầu riêng hóng xem cuối cùng kết quả thế nào rồi mới ý kiến :)

Giờ đợi mọi proof update đầy đủ thì sẽ có hướng giải quyết tiếp theo :)

Mình chỉ ko hiểu sao admin,mod có đặc quyền vẫn chưa vào phân xử nhỉ ???
AD đang nghiên cứu cậu bình tĩnh đi.sẽ có quết định cuối cho cậu

Chào mừng các bác, các thím đến với chương trình Ai là Trộm cắp, đây là câu hỏi trị giá 10 triệu đồng và đang cần trợ giúp của khán giả.

Rốt cuộc vụ này là như thế nào ?

A - Scam ABC => Bên bảo hiểm quote vô trách nhiệm, bên bán không cẩn thận. Thương lượng giải quyết, không tự được thì tiền BH còn đó admin giải quyết

B - Bên có bảo hiểm tự fake nick đi scam => Cần pub thêm cái log chat ở YH với cái contact details để so sánh với cái nick YH của nạn nhân để mod kiểm tra

C - Bên nạn nhân nguỵ tạo, la làng => Show cái proof send 500Z ở webmoney lên để mọi người thấy nhé

D - Éo biết - Kệ cmcm

Chào mừng các bác, các thím đến với chương trình Ai là Trộm cắp, đây là câu hỏi trị giá 10 triệu đồng và đang cần trợ giúp của khán giả.

A - Scam ABC => Bên bảo hiểm quote vô trách nhiệm, bên bán không cẩn thận. Thương lượng giải quyết, không tự được thì tiền BH còn đó admin giải quyết

B - Bên có bảo hiểm tự fake nick đi scam => Cần pub thêm cái log chat ở YH với cái contact details để so sánh với cái nick YH của nạn nhân để mod kiểm tra

C - Bên nạn nhân nguỵ tạo, la làng => Show cái proof send 500Z ở webmoney lên để mọi người thấy nhé

D - Éo biết - Kệ cmcm
show rồi còn có C ở đây chi vậy :D

D - Éo biết - Kệ cmcm
Bạn ơi mình có show cái proof send wmz rồi mà.Lần đầu 300z là do đối tác nc ngoài của mình send, lần 2 200z chính tay mình send và đã ghi ở description là " ban tong 500z rate 21"như vậy còn chưa rõ ràng proof send Z hả

Kinh thật à nha

P/S anh Em cẩn thận anh này nè ai very thì đừng Cmt k anh ấy lại ckém cho em là em sợ quá à
Đang lo mấy anh mua PP mà nghỉ hưu hay bận giặt đồ cho vợ mà không thu nữa, em lại trót gây xung đột với anh PPcenter này, anh ấy k mua nữa là em die lun.

Nói 1câu thui anh ơi đừng vì ng ta mà ra đường bị đục là mệt lắm ex nhiều là 1chuyện anh e trong gia đình còn lừa nhau huống chi ng dưng :) đời ai biết đc chữ ngỜ

Có 1 sự giải thích cho cái quote mờ ám như sau :
Vốn các quote trc cho khách hàng đều rất đầy đủ nhưng cái quote này chỉ có 2 dòng Mua-Bán là vì quote nhiều thì nạn nhân sẽ nhận ra đoạn chat đó ko phải của mình ngay : ))

show rồi còn có C ở đây chi vậy :D
Bạn ơi mình có show cái proof send wmz rồi mà.Lần đầu 300z là do đối tác nc ngoài của mình send, lần 2 200z chính tay mình send và đã ghi ở description là " ban tong 500z rate 21"như vậy còn chưa rõ ràng proof send Z hả
Ủa mình đâu có thấy, trên #1 thấy mỗi cái dòng link nhấn vào quay vòng vòng chả thấy gì

Proof b send 500Z là cái ảnh chụp màn hình send 500Z ở trong WebMoney ấy. 1 lần 300, 1 lần 200 thì chụp cả 2 lần đó và up lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week