Bro hay Mod nào hay exchange tiền giải thích hộ em trường hợp này ??

Hiện tại có Ex 1 số WMZ qua AP của exchanger thangquynho trong MMO - tầm 2 tuần thì AP bị Reversed

pm hỏi thì Exchange này nói không bảo hành cho AP - và nick AP đó cũng ko còn dùng vậy sao lại đem ra ex cho người khác

Như vậy thì Exchange chẳng khác nào cho không WMZ .ex kiểu như chơi sổ xố hên xui - hên thì còn xui thì mất hay sao.

vậy thì số tiền AP mất trên bên nào phải chịu.

Bro nào rõ trường hợp trên giải thích hộ em :binhsua32::binhsua32:

clinhbdan

Hero
Reactions
577
MR
0.004
ý nghĩa thâm sâu quá :)) .. mà cũng chẳng biết vì sao lúc đó lại buộc miệng nói thế :))

Nhưng cũng ko phải tự nhiên lại nói thế đâu cậu:

1/ Đã có 2 người report cậu, nói thật thì mình cũng ko bit sự việc thế nào, nhưng lời lẽ của khách hàng đều cho mình biết rằng : cậu giải quyết chưa thỏa đáng

2/ Mấy lần giao dịch với cậu, pm cậu thì ít nhất 30 phút cậu mới trả lời, có khi còn ko thèm trả lời. Cậu đối xử với khách hàng thế đó ah :(

3/ ...
đôi khi không nên nghe theo 1 phía bạn ah hay cư xử như người đàn ông, mình thì không theo phe nào hết mình vì chính nghĩa thôi, thangquynho mình thấy cũng ok đó đã từng giao dịch và bạn ấy cũng rất nhiệt tình, đôi khi mình hỏi những vấn đề khác thấy bạn ấy cũng nhiệt tình mà. còn nếu thangquynho chua nhiệt tình với anh em thì sao lần này bạn nên chú ý hơn, mình cần mua 10-20AP có gì chiều nay mình mua ở chổ thangquynho xem có bi hold hay reversed gì không rồi mình sẽ vào topic này và cho biết luôn !

---------- Post added at 03:05 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

ai muốn rửa AP cứ pm tớ. tớ rửa cho. đảm bảo hàng bẩn thành sạch
mấy con gà móng đỏ cần rữa đít kìa bạn có làm không?

Upvote 0

CLZdotnet

Senior
Reactions
373
MR
0.000
ý nghĩa thâm sâu quá :)) .. mà cũng chẳng biết vì sao lúc đó lại buộc miệng nói thế :))

Nhưng cũng ko phải tự nhiên lại nói thế đâu cậu:

1/ Đã có 2 người report cậu, nói thật thì mình cũng ko bit sự việc thế nào, nhưng lời lẽ của khách hàng đều cho mình biết rằng : cậu giải quyết chưa thỏa đáng

2/ Mấy lần giao dịch với cậu, pm cậu thì ít nhất 30 phút cậu mới trả lời, có khi còn ko thèm trả lời. Cậu đối xử với khách hàng thế đó ah :(

3/ ...

Đã 2 lần nhắn tin diện thoại mua LR nhưng không nhắn lại.Yahoo không reply

P/S: Mình chỉ nhận xét về vấn đề mình gặp là vậy.Để bạn (Thangquynho) rút kinh nghiệm .Còn nội dung Topic này mình không Comment nội dung - để bạn giải quyết

Last edited by a moderator:
Upvote 0

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008

3/ ...

1/ đâu có liên quan tới cậu, :) và ko có lý do để cậu nêu trên đây, điều đó thì ai cũng biết lý do

2/ mình đâu có ngồi trên máy tính mãi thế , cũng có lúc phải ra ngoài chứ

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

Đã 2 lần nhắn tin diện thoại mua LR nhưng không nhắn lại.
mình ngủ thất thường, có khi bạn nhắn tin vào nhưng đang ngủ, thông cảm :)

Upvote 0

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
1/ đâu có liên quan tới cậu, :) và ko có lý do để cậu nêu trên đây, điều đó thì ai cũng biết lý do

2/ mình đâu có ngồi trên máy tính mãi thế , cũng có lúc phải ra ngoài chứ
bạn nói đúng, thuận mua vừa bán. nhưng từ giờ có vẻ uy tín của bạn đã mất rùi
chia buồn với bạn :binhsua06:

Upvote 0

hazime1987

Newbie
Reactions
119
MR
0.000
Tốt nhất các bác sau khi ex xong thì xài luôn đi, chứ để lâu thì dễ có vấn đề xảy ra. Đã từng gd ex LR ==> PP với thangquynho pm cái được liền sau đó đem đi mua host luôn để khỏi xảy ra trục trặc :D. Dù sao việc ngẫu nhiên xảy ra cũng nhiều nên có tiền là xài hết,không thì ex sang Lr hoặc wmz hoặc ex về bank cho chắc, chứ như bác chủ thớt để 2 tuần thì nó báo đấy là tiền bẩn thì ai biết đấy là đâu. Đây chỉ là ý kiến của riêng em thôi mong các bác đừng ném gạch.

Upvote 0

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Nếu rửa được thì cậu chỉ mình nhé :) .

Mình không lấy uy tín của mình ra làm trò đùa như thế, và những rủi ro là không ai dám bảo là không có,
Chỉ giỏi giả nai, rất nhiều người mua AP của những người khác, rất hiếm trường hợp nào bị. Chỉ thấy mua AP của ông là nhiều người bị. Chẳng lẻ ông và AP có thù có oán à. :binhsua146:

Upvote 0
Reactions
1,669
MR
0.033
gd refund thì chả ai muốn cả, còn AP refund cũng chẳng có gì là lạ cả, nói chung nên thỏa thuận trước thôi, tqn cũng có lấy lại đc số tiền đó đâu, đây là rủi ro nghề nghiệp roài.

Upvote 0

thanhbaker

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
:binhsua48: ex wmz qua để mua MP (cái này mấy bạn ptu cũng biết) bên nó ko nhận nữa nên đành bán ng khác lấy lại wmz.

Tớ đền lại wmz cho bên kia rồi nên cũng chẳng bị gì vì lần đầu tiên ex tiền ko rõ mấy vụ ex nên mới lên hỏi

:binhsua50::binhsua50:
còn AP coi như mình chịu mất pm cậu lúc bị reversed thì bảo giúp đỡ nhiệt tình :binhsua50: :binhsua50: chắc chờ ko nỗi 2 chữ nhiệt tình này nên đành bỏ luôn vậy:binhsua50: thanks mấy bro giải thích giúp nhé

Upvote 0
Reactions
359
MR
0.004
gd refund thì chả ai muốn cả, còn AP refund cũng chẳng có gì là lạ cả, nói chung nên thỏa thuận trước thôi, tqn cũng có lấy lại đc số tiền đó đâu, đây là rủi ro nghề nghiệp roài.
Cậu nói vậy ko đúng lắm. Theo tớ rủi ro ấy là của riêng tqn chứ ko thể là của ng` mua AP. Người mua AP của tqn là người xui khi mua nhầm hàng :D.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week