Brồ nào ư

catriusa70

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Có anh nào có tkể định hướg giùm e hướg để mmo k. Mình cái gì cũng biết sơ sơ nhưng không biết phải pắt đầu từ đâu nữa. Ai gợi ý với chứ kiểu này thi e từ bỏ thiệt rồi . Cko mình xjn yahoo để e hx hỏj nữa. Do mình post trên đt nên gi chữ đó. Xl tất cả . . .

Last edited by a moderator:
coi như chưa đi vào,đọc mà nhức mắt quá

- - - Updated - - -

Có pạn nào có tkể định hướg jùm mình hướg đj đc khôg. Mình káj j kũg pít nhưng k piết fảj pắt đầu từ đâu nữa. Aj cko ý kiến đj nhaz. Cko mình xjn yaho để e hx hỏj nữa
anh cũg hem cóa pít em vít cài j:binhsua146:

Ngôn ngữ tin tin quá trời ko dịch nổi Brổ ơi :binhsua157:

Có pạn nào có tkể định hướg jùm mình hướg đj đc khôg. Mình káj j kũg pít nhưng k piết fảj pắt đầu từ đâu nữa. Aj cko ý kiến đj nhaz. Cko mình xjn yaho để e hx hỏj nữa
có mấy thèn bạn giống cậu này, mồm to hỏi cái gì cũng khoe tao biết nhưng tóm lại có làm dc gì đâu đói vỡ mồm :binhsua168:

ghét nhất là mấy cái ngôn ngữ xì tin kiểu này. còn viết loại ngôn ngữ này thì lo đi học hành cho tử tế sau này còn có cái nghề mà kiếm ăn nhé.
đừng có thấy tiền là ham:binhsua155:

dịnh hướng j chứ, khó mà làm giàu được trên thế giới on9 lắm, cứ capcap hay sai nga kiếm thêm thôi, ra ngoài mà tìm việc cho ổn định.

captcha :)) Bat dau tu do di

Chịu đọc xong ko hiểu luôn. Chỉ thấy cái gì cũng biết mà chả biết cái gì. Viết lại đi sẽ có nhiều người chỉ cậu đó

Nếu bạn đăng ký nhận gạch thì thành công rồi nhé , chúc mừng , (Đã nhờ người khác giúp mà còn không nghiêm túc thì ...)

Chịu thua cái phong cách mang đậm chất baka và con gái như chử thớt =))

mừn

Ấy dà , th3o ý mừn nếu bj h bơn mới pắt đàu kím tìn thì lên chới cạp cạp đi , mừn nghĩ aj mới va0 cũng chơj cái thứ này , đây chj là ý kiến của mừn thôj nha , còn lại vẫn phải tùy vào bợn

Yahoo của mềnh đây : khianhyeu_trieutraitimtanvo

Buzz nhiệt tềnh nha :)

mừn

Ấy dà , th3o ý mừn nếu bj h bơn mới pắt đàu kím tìn thì lên chới cạp cạp đi , mừn nghĩ aj mới va0 cũng chơj cái thứ này , đây chj là ý kiến của mừn thôj nha , còn lại vẫn phải tùy vào bợn

Yahoo của mềnh đây : khianhyeu_trieutraitimtanvo

Buzz nhiệt tềnh nha :)

Xin lỗi, nhầm địa chỉ :|

Last edited by a moderator:
Đờ mờ mấy đứa xì tin nhìn ko thèm đọc định giúp mà thôi kệ cmm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member