Brồ nào ư

Đm, nói chuyện đoàng hoàng thì hãy comment hoặc lập thớt, ăn vs chả nói. Nơi đây ko phải là diễn đàn dành cho teen.

Ây da , tuổi trẻ non nớt chưa hiểu những điều mà ta nói đâu . còn phải suy nghĩ nhiều nha bạn trẻ :)

thanhphu1996 >>>>> 96 là lớp mấy vậy . Ai ở đây là teen , trẻ trâu :binhsua172:

Lo mà học hành đi , sang năm là thi đh rồi đấy :binhsua146:

ờ nhầm :binhsua160:

Last edited by a moderator:
Ây da , tuổi trẻ non nớt chưa hiểu những điều mà ta nói đâu . còn phải suy nghĩ nhiều nha bạn trẻ :)

thanhphu1996 >>>>> 96 là lớp mấy vậy . Ai ở đây là teen , trẻ trâu :binhsua172:

Lo mà học hành đi , sang năm là thi đh rồi đấy :binhsua146:
Xin lỗi nhé, nhầm địa chỉ :|

Cái nick này khianhyeu_trieutraitimtanvo gặp bên voz rồi sến vkl, biến về mấy diễn đàn teen đi nhá

??????? nói thế mà chưa hiểu :)

đấy là nick của jvermind mà , đang chém thế , bạn biết jvermind ko : M190:

ko biết thì gg tra rồi tí trả lời nha :) , cập nhật thông tin kém quá , ko biết ng ta đang nói về cái gì , haizz

Ờ thì về đấy mà chém gió, lên đây hỏi làm cái gì, nói chung là về học lại chữ đi, thấy chữ ghét dell chỉ

Mày xem lại cái Join Date giùm anh cái rồi hãy comment =))
Về mà đú đỡn với lũ bầy đàn của mày đi. Miễn tiếp nữa nhé =))

@All: Cứ để cho nó sủa đi, đừng ai comment nữa.

đang cmt chủ thớt tự nhiên quay ra " Đm " rồi chửi lung tung , ko hiểu nổi luôn ! ko biết nó bảo ai sủa đây , join 2010 nói lên là m sinh năm 2010 hả ?
không biết lớn hay trẻ trâu , nhưng phong cách nói chuyện như trên thì chậc , chậc ....

- - - Updated - - -

Mày xem lại cái Join Date giùm anh cái rồi hãy comment =))
Về mà đú đỡn với lũ bầy đàn của mày đi. Miễn tiếp nữa nhé =))

@All: Cứ để cho nó sủa đi, đừng ai comment nữa.

đang cmt chủ thớt tự nhiên quay ra " Đm " rồi chửi lung tung , ko hiểu nổi luôn ! ko biết nó bảo ai sủa đây , join 2010 nói lên là m sinh năm 2010 hả ?
không biết lớn hay trẻ trâu , nhưng phong cách nói chuyện như trên thì chậc , chậc ....

đã ngờ u lại còn bảo đầu

Xin lỗi bạn nhé, tưởng thằng thớt.

Thôi Phú, hpv comment chọc tên chủ thớt thôi, sao em nóng tính vậy.
@@
Nhầm hàng anh ơi :(
Ghét nhất mấy thằng viết mấy cái ngôn ngữ giẻ rách + hôm nay đang bực nữa.
Bạn gì đó cho mình xin lỗi nhé! :|

đi học cho biết chữ đi rồi kêu người ta giúp :binhsua159:

@@
Nhầm hàng anh ơi :(
Ghét nhất mấy thằng viết mấy cái ngôn ngữ giẻ rách + hôm nay đang bực nữa.
Bạn gì đó cho mình xin lỗi nhé! :|

:binhsua146: Tôi là người không thù dai nhưng .................... bạn cho mình xin cái địa chỉ nhà bạn cái :binhsua146:

tôi đang làm quản lý Ga petrolimex tại Cầu giấy , hôm nay thừa mấy bình mà chưa biết quẳng đi đâu :(

:binhsua146: Tôi là người không thù dai nhưng .................... bạn cho mình xin cái địa chỉ nhà bạn cái :binhsua146:

tôi đang làm quản lý Ga petrolimex tại Cầu giấy , hôm nay thừa mấy bình mà chưa biết quẳng đi đâu :(
:))
Ship xuống cho mình nhé: Tân Thành, Vũng Tàu :)) Tiền ship mình chịu =))
Thôi, làm việc, cho mình xin lỗi nhé, ai cũng có lúc sai lầm mà đúng ko :))

hỳ

ớn gê. thật prồ mà vào đây cãi lộn rồi bỏ đi hết lun. mìng ghi trên đt nên mới gi. a nào cao thủ vào đây gây chiến nửa e gọi 113 đấy nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week