SCAM Browse4Bux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
nghĩ tới nghĩ lui quài vẫn ko ra sao cả box có mình mình tuyển ref site này mà ế dữ vậy trời... ko lẽ ko có auto mấy bồ lười chơi:binhsua18:

đã rb tuần này, ref click có vẻ ko nhiệt tình nên $ rb khá thấp..., bạn proteenboy mới click 2 ngày nên chưa rb, còn click nữa thì tuần sau rb + bn luôn 1 thể, dù sao cũng thanks vài mem ít ỏi đã ủng hộ:binhsua21:

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Đã Ref theo bác
ID : zerosonic
LR : U0045488

Bác cho hỏi Minpay của nó là bao nhiêu?Và em Def vào mua share thì bác có Bonus hay RB gì ko???:m003:

nói thẳng luôn chắc bạn nào cũng rõ muốn ptc đủ trả tiền điện thì dep tiền mà chiến chứ trông mong gì rb :)
Cheater ...:m158:
Cái plugin của bọn này bị lỗi.acc đc acc ko.3 Ref của em 2 acc click rất đều.1 cái ko.Và acc chính này cũng chỉ đc có 0.08 mà 2 acc Ref kia lập và click sau 1 ngày đã 0.19 rồi.
Hình như lúc verifai hình ảnh bị sai là nó báo lỗi plugin luôn.Chiều nay cũng thế.Em vào lại kiểm tra lúc bật là chạy 1/72 lúc sau lỗi vào thấy ads nó ở dạng tối ( dạng đã click) mà xem số click ko lên.Cũng ko click ads ngày hum đó đc nữa.Phải chờ hum sau :binhsua123:.Chưa hiểu thế nào.Đang nghiên cứu :binhsua112:

Up lên cho anh em chiến đều tay nào.Bác chủ Pic rất uy tín và vui tính nhé :binhsua119:
Có gì mình sẽ share tool và Plugin cho anh em auto ko phải click tay nhé :binhsua95:

her, chờ mòn cổ k thấy BN sign-up nữa @@ k đề cập k biết chủ theard có thèm để ý tới k nữa...

Vs cái này click tay nản quá, lại k có khả năng đầu tư (tiền lỡ đầu tư cái khác hic hic) click dc 3-4 ngày nản k chịu dc

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week