Ask Brus một giấc mơ hoàn hảo

mấy bạn ơi ai có iniove Brus tháng này chưa <3...
tháng 11 và 12 của mình làm tét thử 2k, tới ngày pay hẹn lần hẹn lựa, bày đủ trò mèo để xù, chán quá bõ luôn, khuyên bác ko nên làm thằng này. một số bạn mình cung bị nó xù, chán lắm cơ :mad::mad::mad::mad:

tháng 11 và 12 của mình làm tét thử 2k, tới ngày pay hẹn lần hẹn lựa, bày đủ trò mèo để xù, chán quá bõ luôn, khuyên bác ko nên làm thằng này. một số bạn mình cung bị nó xù, chán lắm cơ :mad::mad::mad::mad:
just checked you've only signed up with up with us few days ago, so due to our payment term is Net30, so you'll receive your payment either on end of Jan or early Feb, and the invoice will be generate by our system a week before the paymen... chat với nó nó trả lời nè bạn

just checked you've only signed up with up with us few days ago, so due to our payment term is Net30, so you'll receive your payment either on end of Jan or early Feb, and the invoice will be generate by our system a week before the paymen... chat với nó nó trả lời nè bạn
vãi ông đia. :) hết tháng ko có invoice đâu, tầm 20-25 tháng sau mới có, xong sau đó là chuỗi ngày dài trông ngóng,

nghỉ ngơi thuốc nước đi cu em
làm j cho lắm

Brus em reg bằng info us mà toàn login bằng ip Việt Nam! Có đie ko các bác
Ngại khoản đấy nên chẳng muốn làm

Brus em reg bằng info us mà toàn login bằng ip Việt Nam! Có đie ko các bác
Ngại khoản đấy nên chẳng muốn làm
ngon, tới ngày pay nó sẽ gửi bạn 1 mail, có phải bạn đang có 1 đối tác tại VN ? xong bắt đầu đưa cái TOS ghẻ ra, sau đó là điệp khúc....:p:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week