BTC cbi cán mốc hồi 44K các bác trader có dự định gì tiếp theo không nhỉ ?

Người nào thần thánh chỉ báo thì người đó chắc gì đúng nhỉ ?
thì mới nói là dự báo rủi ro thôi , đó là khởi thủy lúc họ sáng tạo ra chỉ báo, nhưng sau này các bọn tổ chức chứng khoáng nó làm cho người ta hiểu sai để biết họ thành các con bạc cúng tiền cho chúng

Mình cũng mới chơi bo từ tết. Đợt tết kiếm rất ngon mà đợt này bọn wefinex nó bẻ lệnh nhiều quá. Mấy bác còn chơi k giao lưu phát.

ếu bao giờ có vụ xanh chín. bất cứ sàn BO nào. Nói rõ ra vậy luôn. Doanh thu của các sàn coin như huobi còn thua doanh thu của sàn wefinex này. Ví dụ một ngày 24h. 2 phiên 1 phút. Một ngày 2880 phiên. Ví dụ 5% số phiên trong ngày khách đặt lớn ( như ông hồi nãy máu chiến đặt hẵn 50k$ ). Bên sàn wefinex lập tức nhá máy bảo huobi kéo nến tí ti. Là mỗi sàn chia 25k$ thôi. Kiếm lời với mấy ông lớn dễ mà. Hơn nữa thấy chữ We trong wefinex thì một là sàn này của trung quốc hai là của việt nam thôi. Lấy dữ liệu từ các sàn giả để bẻ nến theo ý mình. Vì chỉ có công ty winsbank cấp phép hoạt động. Mà winsbank lại là hệ sinh thái đặt cược mà. Tiền sẽ chảy từ đặt cược đua ngựa vào wefinex làm vốn. Sau khi có lời chuyển ngược lại vào đua ngựa để pay. Có gì đâu mà khó. Giàu trước rồi thì kiếm tiền kiểu giàu, lấy vốn lớn kiếm lời. Mình đu theo chết dần chết mòn chứ chả ai sống nổi trong BO
Mình cũng mới chơi bo từ tết. Đợt tết kiếm rất ngon mà đợt này bọn wefinex nó bẻ lệnh nhiều quá. Mấy bác còn chơi k giao lưu phát.

còn bác... Tính ra tết ai cũng hốt. giờ cứ lệnh to là nó bẻ à cho chết à

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week