Bức ảnh gây chết người, hjc em sắp chết rồi huuuuu

Cậu ấn vào đi. HÌnh như hoạt hình thôi =)) Đứa con gái, mắt xanh như us, da mầu. hết :))

Người đẹp có khác, thu hút đến tận hôm nay. Chủ thớt kiếm cũng được khá rồi hả

Đm tui xem 1 mình nè :))
Có gì từ nay đến tuần sau ko thấy GuildGold9 spam thì mọi ng` close topic và đừng xem nha =))))))))))))

Thấy trang nào cũng up tin tức lâu rồi, không biết có thật không. Khi nào nó đưa lên lịch sử wiki của http://www.wikipedia.org/ mới là thật, còn giờ chưa tin mất. Nhìn 1 lúc cũng thấy sao sao ý ;)), công nhận xinh thật ước gì có con nhỏ bồ như thế ;)).

mình cũng ko giám xem hình :((

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 01:24 PM ----------

có xem dc đâu chứ hic hic

Cái bức tranh này có từ rất lâu rồi, giờ cái bà làm mẫu vẽ bức này chết, chắc xương cũng chẳng còn mà lắm ông cứ em này em nọ =)) =)) =)). Theo truyền thuyết kể lại thì phải xem bức vẽ này và nghe bài Glommy Sunday thì phải (ngày chủ nhật buồn) cũng chẳng nhớ nữa. Đã có khá nhiều người chết vì bị ám ảnh, nên đọc hết nguyên nhân vì sao có bức tranh này, và cả bài hát nữa, nhìn ko thì ko sợ lắm đâu. Nhưng thử 2 3h đêm, bật bài Glommy Sunday và ngồi nhìn chăm chăm vào cái bức tranh này hết cả bài hát xem. Hơi ghê đấy hê hê hê ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week