buckgain.com site lãi giờ !

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.158
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Các bác đừng vào nữa nha ! 1/2 rồi ! m site dạng này chết nhanh lắm ! tks all
tôi ko phải admin!!!! ~ site mới ra ~ ae xem mà chiến !
PLAN:
80% hourly for 2 hours - Instant Payment
Plan Spent Amount ($) Hourly Profit (%)
Plan 1 $1.00 - $20.00 55.00
Plan 2 $21.00 - $40.00 65.00
Plan 3 $41.00 - $10000.00 80.00
150% After 1 Hour - Instant Payment
Plan Spent Amount ($) Hourly Profit (%)
Plan 1 $10.00 - $30.00 111.00
Plan 2 $31.00 - $50.00 122.00
Plan 3 $51.00 - $100.00 133.00
Plan 4 $101.00 - $10000.00 155.00
rc 5% rcb 70%
link ko ref: https://buckgain.com
DEP: chơi vui ~ m site 2h vs 1h này dễ bị scam quá :)

Attachments

53.6 KB · Views: 41
Last edited:
prood đầu tiên
Received Payment 0.15 USD from account U11553887. Memo: API Payment. Withdraw to 123qwe from buckgain.com.

Nghi vấn ông thớt là tay sai của admin việt nào đó clone ních vào tuyển ref vớ vẫn .
1/ Thông tin tuyển ref không rõ ràng.
2/ ko đúng rule của box,
3/ tuyển ref những site không licence, kém chất lượng. Ko có sự hiểu biết.
Để cho ae trong newbie ăn quá nhiều cam

VOTE CHO RA TRƯỜNG SA BẢO VỆ BIỂN ĐẢO

Đủ 10 like đề nghị sieucuibap phát giấy gọi nhập ngũ

Nghi vấn ông thớt là tay sai của admin việt nào đó clone ních vào tuyển ref vớ vẫn .
2/ ko đúng rule của box,

=))) bạn nói mà ko có chứng cứ gì cả !!! bạn xem lại m bài trước mình đăng nữa nha !!! mình chỉ thấy site mới ra nên đăng lên cho ae xem mà chơi thôi !!! ko có bao h ép buột 1 ai tham gia !
1/ Thông tin tuyển ref không rõ ràng. ????? ko rõ ràng chỗ nào ?
2/ ko đúng rule của box ??? ko đúng chỗ nào ??? lâu nay mình đăng z miết có ai nói đâu ?
Để cho ae trong newbie ăn quá nhiều cam ????? đây là new site nhé cậu chứ ko phải HYIP ??? vào rule này xem ~ có bao nhiêu site ko có licence ??? mình nó để ở dưới ae chơi 1 $ cho vui thôi chứ kêu họ dep mạnh vào như m ông khác hả ???
VOTE CHO RA TRƯỜNG SA BẢO VỆ BIỂN ĐẢO ???? ai hay theo m site mình thì biết ~ bạn chỉ là ng` đi ngang qua mà thích gây war à ? mình ko có bao h làm mất lòng ai !!! tks ??? bạn xem mình tham gia vào năm 2014 ? bạn vào năm 2015 ? ~ acc fake ??? THÂN!
Đủ 10 like đề nghị sieucuibap phát giấy gọi nhập ngũ??? ok để mình gọi hộ cho bạn :) @sieucuibap a xem xét hộ em !!! tks all

Last edited:
Tính ko cmt đâu, vì site này vốn ko licensed và ngay chính bạn thread ở #1 bạn ấy cũng viết cảnh báo ngay là chỉ nên dep 1 $ mà thôi
Site này ko phải Admin VN, nên nói bạn ấy là tay sai của Admin VN là ko đúng
Cụ thể những site Admin này từng làm :
VD như

alwaysbtc.net,
coinactive.biz,
boostfund.net,
.....

Mình thấy hầu như tất cả các site của Admin này đều not licensed, tỉ lệ fast và hết plan là hên xui, mình thấy có những site hết, có những site fast
ps :

Tuy nhiên cũng có khuyên các bạn là site not licensed và PM chưa ver thì các bạn nên bỏ qua, vì những site này dựng site chắc chỉ vài chục $, admin muốn cho chạy hết plan thì chạy lấy tiếng cho số U để làm site lần sau, còn nếu tự dưng nổi lòng tham thấy có lãi dc 1 ít rồi thì "mình thích thì mình fast thôi"- ( chế Tattoo- Sơn Tùng ). Tuy nhiên cũng có những site not licensed hết plan. Nhưng mà tỉ lệ ko cao, mà chơi hourly các bạn win dc 5 site, ăn cam 1 site là huề vốn chứ ko lãi đâu. Nên cân nhắc những site có đầu tư 1 chút để tham gia

Mình đánh giá cao thái độ nhã nhặn của bạn.
1/ Mình nói bạn tay sai admin là 'nghi vấn' thôi nhé chưa khẳng định (cá nhân)
2/ Thông tin tuyển rè ko rõ ràng

- Bạn copy 1 topic của xetang thử xem NTN, ko check xem: có SSL, license, host, Cổng thanh toán, Hình thức TT..vvv nhiều nhưng nói ít thôi
3/ Tuyển những site kém chất lượng
Không cấm tuyển site not license nhưng đừng đề ae ăn nhiều cam thay cơm
Những site bạn tuyển 10 thì có 8 site kém chất lượng, gọi là dùng temp copy dùng đi dùng lại, NOt license, Fast scam, fast scam......
4/ Box newsite bạn xả rác quá nhiều làm loãng box
- bạn xem có đúng ko nhé

Thân ái và quyết thắng

@micolass bác này nói 3 cái mà chả cái nào đúng cả :D...bữa giờ thấy mấy site ông thớt này post lên toàn ăn k đấy! Nếu có nghi vấn thì bác cũng nên âm thầm lặng lẽ để tìm ra bằng chứng chứng minh lời bác nói là đúng đi chứ :oops: E chỉ nói 1 câu công bằng thôi..đừng có ghét mà rp luôn e nhé :D:D:D

À mà còn cái vụ Vote band gì của bác ấy e thấy sao giống mấy kiểu trên fb quá nhỡ :D nói trắng ra là câu like à :eek::eek::eek::eek:

Mình đánh giá cao thái độ nhã nhặn của bạn.
1/ Mình nói bạn tay sai admin là 'nghi vấn' thôi nhé chưa khẳng định (cá nhân)
2/ Thông tin tuyển rè ko rõ ràng

- Bạn copy 1 topic của xetang thử xem NTN, ko check xem: có SSL, license, host, Cổng thanh toán, Hình thức TT..vvv nhiều nhưng nói ít thôi
3/ Tuyển những site kém chất lượng
Không cấm tuyển site not license nhưng đừng đề ae ăn nhiều cam thay cơm
Những site bạn tuyển 10 thì có 8 site kém chất lượng, gọi là dùng temp copy dùng đi dùng lại, NOt license, Fast scam, fast scam......
4/ Box newsite bạn xả rác quá nhiều làm loãng box
- bạn xem có đúng ko nhé

Thân ái và quyết thắng
2/ Thông tin tuyển rè ko rõ ràng!!! có thể nói là do mình nhát ghi dài dòng quá !!! mà m dạng tàu nhanh này thì mình ko kiểm tra kĩ vì 1 2 vòng nó scam rồi !! tks cậu mình sẽ xem xét lại !
3/ Tuyển những site kém chất lượng ? cái này thì mình chỉ thấy site mới ra đăng lên cho ae tham khảo chơi thôi !m hôm nay mình đăng 3 site và 3 site đều chạy hết vòng ! ko tin bạn có thể kt lại !
4/ Box newsite bạn xả rác quá nhiều làm loãng box !! 1 ngày mình đăng từ 2 bài trở xuống thôi ~ nếu loãng box quá mình sẽ cân nhắc lại ! tks bạn góp ý !
1/ Mình nói bạn tay sai admin là 'nghi vấn' thôi nhé chưa khẳng định (cá nhân) ! lúc nào bạn có chứng cứ thì cứ kiện tụng mình thoải mái !! Cây ngay ko sợ chết đứng !
tks cậu đã góp vài ý kiến cho mình !! mình sẽ xem xét cái nào chưa tốt để khắc phục !
Tính ko cmt đâu, vì site này vốn ko licensed và ngay chính bạn thread ở #1 bạn ấy cũng viết cảnh báo ngay là chỉ nên dep 1 $ mà thôi
Site này ko phải Admin VN, nên nói bạn ấy là tay sai của Admin VN là ko đúng
Cụ thể những site Admin này từng làm :
VD như

alwaysbtc.net,
coinactive.biz,
boostfund.net,
.....

Mình thấy hầu như tất cả các site của Admin này đều not licensed, tỉ lệ fast và hết plan là hên xui, mình thấy có những site hết, có những site fast
ps :

Tuy nhiên cũng có khuyên các bạn là site not licensed và PM chưa ver thì các bạn nên bỏ qua, vì những site này dựng site chắc chỉ vài chục $, admin muốn cho chạy hết plan thì chạy lấy tiếng cho số U để làm site lần sau, còn nếu tự dưng nổi lòng tham thấy có lãi dc 1 ít rồi thì "mình thích thì mình fast thôi"- ( chế Tattoo- Sơn Tùng ). Tuy nhiên cũng có những site not licensed hết plan. Nhưng mà tỉ lệ ko cao, mà chơi hourly các bạn win dc 5 site, ăn cam 1 site là huề vốn chứ ko lãi đâu. Nên cân nhắc những site có đầu tư 1 chút để tham gia
tks cậu !!!
@micolass bác này nói 3 cái mà chả cái nào đúng cả :D...bữa giờ thấy mấy site ông thớt này post lên toàn ăn k đấy! Nếu có nghi vấn thì bác cũng nên âm thầm lặng lẽ để tìm ra bằng chứng chứng minh lời bác nói là đúng đi chứ :oops: E chỉ nói 1 câu công bằng thôi..đừng có ghét mà rp luôn e nhé :D:D:D

À mà còn cái vụ Vote band gì của bác ấy e thấy sao giống mấy kiểu trên fb quá nhỡ :D nói trắng ra là câu like à :eek::eek::eek::eek:
tks cậu !!!

1/2
Received Payment 0.6 USD from account U11553887 to account U12406883. Batch: 150260337. Memo: API Payment. Withdraw to 123qwe from buckgain.com.
h thì các bạn ko nên vào nữa mình sẽ gỡ bỏ hết link ~ để ae biết ko nên vào nữa !

Like ở đây là thể hiện sự thích thú, đồng tình điểm về một vđ gì đó. Người nào đồng ý thí thể hiện sự ủng hộ bằng cách like, còn ko thì thôi

Người ta câu cá, câu cơm không ai đi câu like như cậu nói đâu. Cái nó ko ăn được

2/ ko đúng rule của box,

Đủ 10 like đề nghị sieucuibap phát giấy gọi nhập ngũ

khi tố cáo một người nào khác thì bạn phải có đủ bằng chứng và trích dẫn đàng hoàng nếu không những lời tố cáo cua bạn sẽ trở thành vu oan. hiện mình chưa có thông tin gì xác thực về nhưng vấn đề bạn nói, những bài viết không đúng rules nếu bị phát hiện tất cả đều bị del hoặc cloes. nếu bạn có bằng chứng chứng tỏ các vấn đề bạn đưa ra là đúng mình sẽ xử lý ngay. còn nếu ko có thì lầu sau trước khi report bạn nên tìm kiếm thông tin và up lên để report nhé ...