SCAM buivinhtrung2910 yahoo buivinhtrung2910

Status
Not open for further replies.

vpsseller

Junior
Reactions
72
MR
0.001
mình mở topic wait nhưng đã biết ko giải quyết được nên open topic scam ( topic wait không edit theard thành sacm dc có gì sai mod bỏ qua)

yahoo buivinhtrung2910 scam 200$ PP
Gửi pp trước nhưng không sent tiền report cho anh em cẩn thận

Attachments

31.8 KB · Views: 43
    37.9 KB · Views: 33
xui cái gì. tiên trách kỷ hậu trách nhân. không cẩn thận thì mất tiền thôi. do chủ quan mất chứ chả hên xui gì tất

bạn ăn nói cẩn thận nhé , mình ko biết bạn gửi đô bẩn cho mình hay bạn disput trong lúc mình đang xoay tiền vcb đưa bạn , làm mình limit , lỗi do bạn cả mà giờ lên diễn đàn rêu rao thế hả ?

mod xử lý nhé mặc dù nich nó mới ko có tác dụng nhưng cũng phải band đề phòng anh em lại gặp

Hình thứ 2 là log chat cuối cùng nó scam không nói thêm câu nào nữa,nó cũng khôn vào giải thích,Mình có mở disup pp nhưng thua.Account nó giờ chắc đã gỡ limit và ăn 200$.Nó cũng không vào trả lời thì mod cứ xử theo luật.Cần thì nó clone ních vào ( chắc là ko vào đây comment )

Hình thứ 2 là log chat cuối cùng nó scam không nói thêm câu nào nữa,nó cũng khôn vào giải thích,Mình có mở disup pp nhưng thua.Account nó giờ chắc đã gỡ limit và ăn 200$.Nó cũng không vào trả lời thì mod cứ xử theo luật.Cần thì nó clone ních vào ( chắc là ko vào đây comment )
Bạn @buivinhtrung2910 trong 24h chưa chuyển tiền cho chủ topic như giao dịch 2 bên thì banned forever

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week