bukutun01 vào đối chấp,mọi người cho ý kiến

Status
Not open for further replies.
Tớ thú nhận Scamer bao h vừa ăn cướp vừa la làng,... tớ "Ngu" Mà để tên tớ vô đó cho dính chưỡng ak,... sao bạn k biết động não,.... vừa scamer vừa la làng vui nhỉ

tớ scam hồi nào hã cậu có người chơi mình roài trời ơi,... mình k có scam quả là k thể nào đối chất được,.... mình đã bị hãm hại,... mình đâu có Ngu mà để tên mình mọi người giúp mình :binhsua113::binhsua113::binhsua113::binhsua113:

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

em chưa hề chát với cậu ấy và nói mình scam bao h nhé,.. blog chát đâu cậu

thế log chat hôm qua giao dịch đâu
pót lên cho xem cái ;))

thừa nhận bao giờ hã @vicgiap tớ đâu có ngu tớ nỗi nào mà úp tên tớ lên,... mình đã bị hãm hại,.... Vừa ăn cướp vừa là làng quả Là Cao Thủ Cao tay Ấn

khá tốn tg bác vic nhỉ :D lần sau từ bỏ vụ trung gian đi thôi , mất tg mà lại mang bực vào người hehehe :D dân thường như em lại khỏe đấy bác ợ
Đúng là khá tốn tg đấy, nhưng giúp đc vẫn vui mà, có điều vụ gd này chưa đc hoàn hảo cho lắm

thế log chat hôm qua giao dịch đâu
pót lên cho xem cái ;))
vụ này chưa xong nữa à . Log chat đâu post lên để mọi người chiêm ngữong nào :binhsua153:

Ngồi hóng xem các bác đối chất

thừa nhận bao giờ hã @vicgiap tớ đâu có ngu tớ nỗi nào mà úp tên tớ lên,... mình đã bị hãm hại,.... Vừa ăn cướp vừa là làng quả Là Cao Thủ Cao tay Ấn
quả thật là đau đầu quá, mình phân tích nhé, mọi người thấy sao
1. tại sao bạn không giao hết số tiền cho mình, nếu không tin tưởng mình sao lại nhận mình làm trung gian?
2. acc cậu đã login vào được,nhưng không up lên silver, và chandatvn thấy email thông báo mới biết acc đã up, và email trong acc có tên của cậu Le Ngoc Son
3. lúc 2 bên đã thỏa thuận là refund số tiền lại cho bạn, bạn ấp úng, nửa muốn nhận, nửa lại muốn trả cho ng bán....
với những suy luận đó, thì phần lớn nghi là cậu scam đấy.

thế có thừa nhận vụ thaobig79 scam ko pay tiền làm off cho người khác ko ?
hay để ta lập cho 1 topic chứng minh đầy đủ

Last edited by a moderator:
Không còn lời nào để giải thik thêm...... 2 nick chát là có tội ak,............

còn mình đã bị người ta hãm hại còn cậu kia vừa ăn cướp vừa la làng vui thật đó,.... mình sẽ chụp blog chát lên đối chứng với cậu ấy

Không còn lời nào để giải thik thêm...... 2 nick chát là có tội ak,............

còn mình đã bị người ta hãm hại còn cậu kia vừa ăn cướp vừa la làng vui thật đó,.... mình sẽ chụp blog chát lên đối chứng với cậu ấy

ko biết ai đúng ai sai nhưng cậu có tiền án tiền sự scam thì giờ ai tin cậu trc?
hay là cậu làm rõ vụ scam lần trc đã nhé rồi mình xử tiếp vụ này

Vẫn còn bằng này nghi vấn của cả 2 bên thì hỏi tại sao chúng ta lại đau đâu..Đề nghị 2 bạn vào đây trả lời những nghi vấn này thì ra thôi

ko có đứa scam nào lại lấy mail có liên quan đến mình để bị lộ cả :binhsua144:
sự việc vẫn chưa có hồi kết :binhsua144:ai lừa chúng ta vẫn là 1 ẩn số mà ko có lời giải :binhsua144:

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

tại sao chandat lại lập nick mới bán nick???
tại sao chandat nhanh tay send info với số tiền chỉ bằng 1 nửa????
tại sao chandat lại không nhớ tên upline chính là bản thân mình??
tại sao betun lại lấy mail giống tên mình để bị lộ????
tại sao chandat nói là bỏ qua rồi, lại tiếp tục nhờ vicgiap report???

đến giờ vẫn ko biết nổi ai mới là scam đây, cả 2 đều có điểm chung là làm việc có vẻ khuất tất :binhsua149:

quả thật là đau đầu quá, mình phân tích nhé, mọi người thấy sao
1. tại sao bạn không giao hết số tiền cho mình, nếu không tin tưởng mình sao lại nhận mình làm trung gian?
2. acc cậu đã login vào được,nhưng không up lên silver, và chandatvn thấy email thông báo mới biết acc đã up, và email trong acc có tên của cậu Le Ngoc Son
3. lúc 2 bên đã thỏa thuận là refund số tiền lại cho bạn, bạn ấp úng, nửa muốn nhận, nửa lại muốn trả cho ng bán....
với những suy luận đó, thì phần lớn nghi là cậu scam đấy.

2 bạn vào trả lời hết các câu hỏi này thì ra hết ý mà

Sao k suy diễn theo chiều hướng mượn gió bẻ măng nhỉ,.....sao cứ thấy mình là chém tới tấp

Mình thấy bạn có gì đó mờ ám, không rõ ràng.

Sao k suy diễn theo chiều hướng mượn gió bẻ măng nhỉ,.....sao cứ thấy mình là chém tới tấp

chandatvn đâu biết cậu là ai ? ý cậu nói hạ uy tín của cậu há :D thế cậu chandatvn lại chọn nhầm người để hạ uy tín rồi

Có đôi khi scamer vẫn lấy email theo tên mình chỉ vì nghĩ đơn giản là vụ scam sẽ trót lọt, hoặc đã hết mail mà ngài làm mail khác nên dung luôn mail chính.
Tớ k biết mọi ng thế nào, chứ tớ trước đến giờ dung 1 mail, là yh, sau đi làm muốn lịch sự làm thêm kái gmail, nhưng chỉ dùng khi có công việc hoặc giao dịch tài liệu với thầy cô giáo. Chứ vẫn dung cái yh maill cho tất cả mọi việc ấy chứ.

Nếu bị baned thì chẳng nhằm nhò gì mình có thể lập nick mới để tham gia 4rum,... nhưng mình k để kẻ nấp góc khuất hảm hại mình,... anh em 4rum giải quyết và điều tra cho rõ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week