bước khởi đầu chơi poker cần gì ?

thanhdh

Junior
Reactions
43
MR
0.006
xin chào toàn thể ae ..mình muốn hỏi hiện tại muốn chơi poker cần dùng phương thức nạp và rút của ngân hàng nào . Có cần thẻ visa ko và đăng kí ví điện tử gì à

mua MB mà chơi cho nhanh bạn , sàn PS

xin chào toàn thể ae ..mình muốn hỏi hiện tại muốn chơi poker cần dùng phương thức nạp và rút của ngân hàng nào . Có cần thẻ visa ko và đăng kí ví điện tử gì à

Link site poker ở chữ ký của mình, về nạp rút thì bạn nên dùng Neteller, có thể nạp được từ Bitcoin lên Neteller, rồi dùng neteller nạp vào PS hoặc đơn giản hơn là tìm mua Neteller

Muốn dễ mua bán thì chơi Pokerstars. Visa thích dùng Neteller thì làm (nếu nạp nhỏ lẻ, tỉ giá chênh lệch ko đáng kể so với mấy ae làm exchange). Muốn nạp nhiều thì nên dùng WMZ. Box exchange nhiều người gd WMZ hơn Neteller (giá Z nếu mua vào cũng rẻ hơn Net tí).

Túm cái váy lại Visa ko có cũng đc. Nhưng ATM chắc chắn phải có (bao gồm $ trong đó) :D

bạn cần 1 tk ngân hàng có internet banking cho tiện. sau đó mua tạo 1 tk wmz rùi mua z vào đó nạp vào rùi chơi. thắng nhiều tiền rút z về ví bán lại và nhận tiền vnđ.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back