Buồn cho 1 thế hệ trẻ . Chỉ 1 bức ảnh thôi các bạn nghĩ gì ?

đông phục trường tiểu học quốc tế :( đáng bùn cho ngôi trường cũ của mình :(

Nhìn hình đâu giống VN đâu:m082: Mà pts là xong, bik đâu là thật đâu là giả đây:m066:

Trường hợp mình đang đánh Lô bỗng dưng có 1 người đến xin tiền và kết quả là tối mình trượt lô dù đã cho bà ấy tiền, nếu trường hợp này xẩy ra lần nữa thì có nên cho tiền ko anh em?

tại bà ngồi ở đó nen no mới làm vậy?nếu k có bà ngoi o đó làm sao nó lam vậy?:binhsua08:

Trẻ nhỏ mà sao mề biết đc !!! Mấy nhà giàu thường có dạy con thương người khác đâu !!! Kiếm tiền miết có quan tâm gì ai !!! HIx giống minh quá !!!

Trường hợp mình đang đánh Lô bỗng dưng có 1 người đến xin tiền và kết quả là tối mình trượt lô dù đã cho bà ấy tiền, nếu trường hợp này xẩy ra lần nữa thì có nên cho tiền ko anh em?
trượt lô là do bạn xui chứ liên quan gì đến người khác đâu, biết đâu may mắn đến với bạn mặc dù không cho ai đồng nào mà vẫn trúng thì sao.

"học tập và làm theo tấm gương đạo đức..." nói ko biết bao nhiêu lần mà to đầu có làm dc đâu. nhỏ kế thừa như thế là đúng rồi
p/s: uổng công ... bị đem ra làm trò cười

giết không tha :binhsua72:
chú này chỉ được cái cắn bậy là giỏi, con nít không ai dạy thì biết gì, tại là tại cha mẹ nó , thầy cô nó chứ nó biết gì, bẩm sinh con nít đâu có biết mấy cái đó, chẳng qua là vì xã hội vì môi trường, cũng giống như chú không đầu không đuôi " giết không tha " cóc biết gì bày trò spam lung tung:binhsua111::binhsua111:

Chưa thể bình luận gì được !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week