Buồn ,mọc răng khôn ,thèm đc ăn cơm đạm bạc

Reactions
66
MR
0.000
Số là mình đen đủi bị mọc răng hàm dưới đau như búa bổ :binhsua80:,lan lên cả đầu lan suống cả họng ,1 lúc đau 3 cái ,ăn k ngon ngủ k yên ,toàn phải ăn gói cháo mua ngoài quán chả có chất gì ăn liền 3 ngày chỉ muốn :binhsua159: nhìn cơm mà thèm mà k nuốt đc ,định thử ăn gói mỳ tôm vì thằng phòng bên nó ăn mùi mỳ tôm sao mà thơm thế ,mà mình cũng k nhai đc cho vào lại nhả ra đau quá lên mạng lại thấy quảng cáo cái quán cơm này nhìn lại nhỏ dãi :binhsua157:
Chắc chả ai hiểu đau răng khổ thế nào đâu:binhsua45::binhsua45::binhsua45:
Giờ chỉ thèm những thứ bình dị như miếng thịt *** ,cái đùi gà ,đĩa thịt vịt là sướng lắm rồi các bác ợ:m104::m104::m104:
chỉ nhìn mà thèm :binhsua153::binhsua153::binhsua153::binhsua83::binhsua83::binhsua83::binhsua58::binhsua58::binhsua58::binhsua58:

sao bác ác thế. em đang đói :m140: ..................

haha, cái răng hàm hồi lâu mình mọc 7 tháng mà chưa xong =)) 2 cái trong cùng đấy

còn lâu mới song ,nghe nói nó còn mọc đến năm 30t mọc đủ thì thôi:binhsua137:

hehe.gifnhưng mình vừa đói lại vừa thèm đâythèm nhỏ dãi.gif

Ai thèm thì đi ăn,ngoài đường bán đầy ra.

mình mọc 2 cái răng đấy cũng mất mấy tháng nhưng ko phải lúc nào nó cũng đau đâu :)) yêm tâm đê :binhsua119:

em mới bị tuần trước... nó mọc có 1 ngày mà đã sống dở chết dở.... ăn không được, nói không xong, đến nuốt nước bọt cũng tê tái cả người.... khi ngủ còn mơ đi mua thuốc đau răng..... thế là hôm sau phải đi mua thật.... uống xong đỡ ngay :binhsua139:

ủa cho e hỏi là lớn ùi còn mọc răng nữa hả?:binhsua115:
zậy thỳ khoảng mấy tuổi mọc mà sao lại đau ??

sao gọi là răng khôn nhỉ,,mà ko gọi là răng ngu vì nó mọc ko đúng chỗ :m190:

răng khôn........ :m195: bé còn dại, lớn thế này khôn ra tý nó mới chịu mọc .... :m207::m207::m207::m207:

Ra tiệm thuốc chơi 2 viên panadol giảm đau nhưng kô gây bùn ngủ nhớ đọc kỹ hướng dẫn trc khi sử dụng vào là im lặng liền ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week