buồn quá anh em ak

cubin6789

Senior
Reactions
84
MR
0.000
nhà mình ở tp.có cô e vợ ở quê lên học đại học.ở chung nhà với vợ chồng mình.cô em vợ thì tính đỏng đảnh chăng hóa,yêu đương linh tinh,vợ chồng mình nói mãi không chịu nghe,rồi học năm thứ 2 thì e vợ mình có bầu và nhất quyết để đứa bé.mặc dù ai cũng khuyên bỏ nhưng e vợ mình không bỏ.và cũng chẳng biết bố đứa bé là ai,cho đến tận bây giờ đứa bé đã hơn 1 tuổi rồi mà em vợ mình vẫn không chịu đặt tên cho đứa bé
rồi một hôm cả nhà mình về quê ăn giỗ,nói đến chuyện đặt tên cho đứa bé thì em vợ mình cười và nói,giờ chẳng biết lấy họ thế nào,hay là đặt theo họ của anh rể nhé,mình tái mặt lại,uk thì nhìn thằng bé cũng có nét giống mình,ai cũng nhìn mình rồi không ai nói gì
tối hôm đó vợ mình hỏi mình chuyện có lỡ làm gì với em vợ không,nhìn thằng bé hơi giống mình,mình khăng khăng chối tới cùng.rồi vợ mình cũng nghĩ và tin mình
thú thật có lần say rượu vợ mình vắng nhà mình không làm chủ được mình hơi quá đà với em vợ mình,nhưng chỉ duy nhất 1 lần thôi mà
vừa rồi mình lén lút giấu vợ mình dần con mình và con của em vợ mình đi sét nghiệm ADN
1 tuần sau mình nhận được kết quá.thật bất ngờ cả 2 đứa đều không phải con mình:mad:

chuyện hài hay thật vậy, túm lại là bị đổ vỏ cả 2 chị em à :eek:

phảng phất gió trời, mát quá :p

Ông thầy dạy thiên văn của mình hồi đại học có 2 thằng con trai , lúc đi ăn nhậu vs mấy thằng sv bọn nó mới đùa khích là thằng cu thứ 2 chả giống thầy j cả , ông thầy lâng lâng thế nào sau đó hôm sau đi xét nghiệm thật , tòi ra thằng đó ko phải con thầy @@! , cuối cùng li dị lây cô sinh viên mặt giống giống Hoàng Thùy Linh :D , giờ lại có con mấy tuổi rồi :D

Chuyện gì cũng có thể xảy ra, nhưng bạn troll lộ liễu quá đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week