Buồn.....Rất rất buồn :(

Con gái sao nhiều người khó hiểu quá?
Ko thương nhau thì thôi còn hẹn hò làm gì?
Như tui thật thà nè thương ai là theo không luôn khỏi cần gấu với hoa gì hết :cool:
Mà sao hông có ai iu :(
Vì bác đâu phải là con gái:D , bác là đực mà hay thích làm chim ku gáy.o_O

vào coi lại đã
Rất tiếc fb em toàn auto like nên chị đã unlike rùi :cool:
có điều đừng buồn em ạ, thời buổi này người ta đến với nhau vội vã, ồn ào, rồi bỏ nhau cũng nhẹ nhàng dễ dàng như mây.
Nhiều khi nghĩ cảm xúc trong sáng e ngại giận hờn vu vơ ko phải dễ gì mà có được, em cứ chân thành rồi cũng tìm được người trân trọng tình cảm của em, đừng nghe 1 số người nhớn xúi bậy :cool:

có điều đừng buồn em ạ, thời buổi này người ta đến với nhau vội vã, ồn ào, rồi bỏ nhau cũng nhẹ nhàng dễ dàng như mây.
Nhiều khi nghĩ cảm xúc trong sáng e ngại giận hờn vu vơ ko phải dễ gì mà có được, em cứ chân thành rồi cũng tìm được người trân trọng tình cảm của em, đừng nghe 1 số người nhớn xúi bậy :cool:
cảm ơn chị , em cũng hiểu dc phần nào , em cư xử hơi trẻ con chắc nhỏ bạn em cũng buồn :D

không liên quan , mà tặng thớt nek cho đỡ tuổi thân =))~

Người nhớn nào xúi bậy vậy cogai :D nói đi ...anh múc nó cho e thấy mùng 8-3 là màu hồng.
juEkKCe1h5tdd4iHPIPZ2D8u5DCJKewDZT0XpOK6mhQ=s18-no

giờ thế này nhé, em (mới học 11 thì a gọi thế nhóe:D) send ngay cái topic này cho bé gái kia đi cho nhanh, ko cần nói gì chỉ cần nói đọc xog topic này cậu sẽ hiểu là được. Thế là mai em chuẩn bị gấp xe đạp để ngày ngày đèo e ấy chèo đèo lội suối mà đi học nge :rolleyes:;)

Ps: tất tất cả là lỗi của định mệnh..., ý không là lỗi của số phận.:p

giờ thế này nhé, em (mới học 11 thì a gọi thế nhóe:D) send ngay cái topic này cho bé gái kia đi cho nhanh, ko cần nói gì chỉ cần nói đọc xog topic này cậu sẽ hiểu là được. Thế là mai em chuẩn bị gấp xe đạp để ngày ngày đèo e ấy chèo đèo lội suối mà đi học nge :rolleyes:;)

hehehe em không có chơi MMO anh thanks anh

Buồn hả!:confused: Buồn khỉ gì :eek:, tôi còn ghen tỵ với chú đấy! 9h tối mà nhắn tin đi hẹn hò với chú là thấy người ta có tình cảm đặc biệt với chú rồi đó! Còn chịu ngồi xe đạp nữa chứ! Thời buổi này không mấy người con gái nào như thế đâu!

bác ở đâu , ở TPHCM thì khi nào cho mượn con " taurus độ " chạy nát đường =))~

em ở Bình Định em không muốn đi xe máy lắm, chỉ kết supercup50 với motô thui hjhj, đi xe đạp vẫn zui hơn

site ở chữ kí suspended rồi :(
ùm site đó do ít mem nên ak đóng cửa rồi ah

đừng có xúi bậy ...có cái ông nào comment bớp cái víu bớp cái ít kìa ..xem xong nó chia tay luôn là xong cm em nó.:(

Buồn hả!:confused: Buồn khỉ gì :eek:, tôi còn ghen tỵ với chú đấy! 9h tối mà nhắn tin đi hẹn hò với chú là thấy người ta có tình cảm đặc biệt với chú rồi đó! Còn chịu ngồi xe đạp nữa chứ! Thời buổi này không mấy người con gái nào như thế đâu!
em mới hiểu ra điều này khoảng 1tiếng trước hjhj

em ở Bình Định em không muốn đi xe máy lắm, chỉ kết supercup50 với motô thui hjhj, đi xe đạp vẫn zui hơn
tưởng trong nội thành TPHCM cho mượn xe , mã ngoài zin 99% , chỉ độ máy + bô thôi =))~

chạy phê lắm , kiểu như mô tô " lõm " :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,236
Latest member
bihorcouture

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week