Buồn vì Việt Nam còn những người đi bầu cử thiếu trách nhiệm ...

Status
Not open for further replies.
Buồn vì Việt Nam còn những người đi bầu cử thiếu trách nhiệm làm mất đi quyền lợi công dân của chính họ !

Chú ý: đọc từ dưới lên !

:binhsua53::binhsua53::binhsua53:

jetstar

Senior
Reactions
343
MR
0.000
Dạ anh đén ngõ 159 phố pháo đài láng xem e có nguy hiểm không nha
Rất vui khi gặp anh 09 27 26 46 27 nhớ mang theo mã tấu hay phi lợn
E đợi a

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

cái loại chú anh gặp làm *** gì mất công anh đi =)) chỉ biết chú nguy hiểm vkl nên anh đek dám gặp chú đâu, sợ lắm =))

minhhieu0195

Junior
Reactions
65
MR
0.001
Đúng đấy tớ cũng hay đùa, nhưng mà một câu nói cũng không đến nỗi phải đem ra chỉ chích đến như thế. Mà hình như không ai còn quan tâm đến câu nói của bạn nữa rồi :)) :)). Anh em đang định chém giết nhau kìa. Xem tip trận chiến cái đã. :D
thôi ae dừng ở đây đi, cãi nhau rồi. có gì cứ ra shoutbox mà chém cho nhẹ data .
ps chủ topic : tớ chém gió có tí mà dc cậu đưa lên báo thế này vào nhìn ngại quá :|

justinvnn1221

Hero
Verified
Reactions
388
MR
0.014
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Đây là lần đầu tiên mình đút vào cái lỗ ấy. Bố mình bảo, chỉ cần một lần đút vào cái lỗ ấy thôi thì mình sẽ thành người lớn, và con không được làm chuyện đó khi chưa đủ 18 tuổi, nghe chưa..... Mẹ dặn mình phải lựa chọn thật kĩ lưỡng trước khi quyết định đút, không phải ai cũng là người phù hợp đâu con .... Mình tiến tới, nó màu đỏ, mình căng thẳng lắm, tay mình run lên khi .... banh nó ra để nhét .... lá phiếu vào... Mình đi bầu cử

Đây là lần đầu tiên mình đút vào cái lỗ ấy. Bố mình bảo, chỉ cần một lần đút vào cái lỗ ấy thôi thì mình sẽ thành người lớn, và con không được làm chuyện đó khi chưa đủ 18 tuổi, nghe chưa..... Mẹ dặn mình phải lựa chọn thật kĩ lưỡng trước khi quyết định đút, không phải ai cũng là người phù hợp đâu con .... Mình tiến tới, nó màu đỏ, mình căng thẳng lắm, tay mình run lên khi .... banh nó ra để nhét .... lá phiếu vào... Mình đi bầu cử

good job =))

caohanh1502

Senior
Verified
Reactions
274
MR
1.018
Ối tha cho đầu óc em =)), đọc comment của bác mà em toàn nghĩ bậy =)).

Liên tưởng ghê quá =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week