Bux4real. dedicated server Expires: 2021-01-16 cực hot, Bonus đẹp

maxvic2010

Newbie
Reactions
249
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Bux4real. dedicated server Expires: 2021-01-16 cực hot . Bonus 0,1$

• Earn $0.01 per click
• Earn $0.005 per referral click
• 2$ Instant Payments
• 6 ads /day

Chế độ bonus:
+ Thời gian tính bonus: ngày 14h ngày 20.3.2011
+ Click 6 ads đầu bonus 0,05$
+ 8 ads sau 0.05$
+ Refback 50% sau khi có proof. khi up gold sẽ refback 100%, 5 ngày/ lần vào thứ 7, CN

Last edited by a moderator:
Hic giờ mới post tuyển reg à, nhờ anh check site anh đăng ký thử để test quên mất giờ thành ko có UPline nè :D, site đó đc đấy, anh chuẩn bị tung bonus tuyển maximum site này đây :p

chiến mạnh vào các bác, cám ơn các bác nhiều

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:27 PM ----------

reg cho chủ thớt dồin hé : id : tranvi90 , free khỏi RB ^^
cảm ơn bác Tranvi90
ôi sao bác lại tuyệt thế nhỉ
em vẫn bonus bình thường vì em có PP của bác mà

SIte này quá tuyệt đó, có hệ thống bảo vệ người dùng của buyer shield, UPPPPPP

sẽ chiến, chờ đó. thi xong rùi >:)
À bác cho e hỏi cái, site bu4thewin phải invert, trang này dáng tin ko nhỉ. bác chỉ e các check site đi, chỉ cho a/e cùng chiến với cho an tâm. và các thông số như thế nào là ok để đánh giá tuổi thọ site. đang ref cho bác site này, vẫn id kdctt nha, pp [email protected]

site đúng với tên gọi bux-4-real

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:36 PM ----------

sẽ chiến, chờ đó. thi xong rùi >
À bác cho e hỏi cái, site bu4thewin phải invert, trang này dáng tin ko nhỉ. bác chỉ e các check site đi, chỉ cho a/e cùng chiến với cho an tâm. và các thông số như thế nào là ok để đánh giá tuổi thọ site. đang ref cho bác site này, vẫn id kdctt nha, pp [email protected]

không nên đầu tư, nếu có nhiều ref thì để mà đặt quảng cáo thôi

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:40 PM ----------

lại cạnh tranh nào, chiến site 100 năm có 1 đi anh em ơi

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

lên đầu cho park nhìn

đã nhìn thấy ùi ^^! bác nên để link 2pic bác đang bonus vô sign cho a/e xem cho dễ, h mình ref nhìu ng quá, tới mấy site mà ko nhớ của ai @@ lại lười vô check

cám ơn các bạn rất nhiều, lên tiếp nào

---------- Post added at 06:21 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

đã nhìn thấy ùi ^^! bác nên để link 2pic bác đang bonus vô sign cho a/e xem cho dễ, h mình ref nhìu ng quá, tới mấy site mà ko nhớ của ai @@ lại lười vô check
ok
chiến đều đi các mem\

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week