★★ ★ [ BuxDel.com ] ★★ ★ Tuyển Ref ★ ★★

Dường như site buxdel đang có dấu hiệu scam, hoàn toàn không thể cashout được. Admin site này đã disable chức năng cashout từ ngày 29/6 với lý do là sửa lỗi. Không hề có một thông tin nào nữa từ admin trong mấy ngày qua

Dường như site buxdel đang có dấu hiệu scam, hoàn toàn không thể cashout được. Admin site này đã disable chức năng cashout từ ngày 29/6 với lý do là sửa lỗi. Không hề có một thông tin nào nữa từ admin trong mấy ngày qua

Mình có thông báo trên Topic và ngày mai sẽ thông báo từng refs

ax
chẳng thấy thông báo :(

1.Tất cả các bạn mình đều thông báo và gửi mail và yêu cầu gửi mail reply để xác nhận
2.Tất cả refback đều vào thứ 2 hàng tuần
3.Với XeoBux sẽ có Topic thông báo riêng

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

Ngừng chiến đã lâu sao ko thấy RB vậy bạn, hôm trước nói là 20h ngày 7/7 mà.

1.Tất cả các bạn mình đều thông báo và gửi mail và yêu cầu gửi mail reply để xác nhận

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

cả xeobux cũng tạch mà chưa thấy bảo ji :O

1.Tất cả các bạn mình đều thông báo và gửi mail và yêu cầu gửi mail reply để xác nhận.Nhưng mình chỉ nhận thư reply của 3 bạn.

Báo danh trong topic ko được hay sao mà phải gửi mail nữa bạn, nội dung thì cũng nhiêu đó thôi mà, nếu cần phải gửi mail thì bạn kêu bọn mình vao topic báo danh chi nữa.

Báo danh trong topic ko được hay sao mà phải gửi mail nữa bạn, nội dung thì cũng nhiêu đó thôi mà, nếu cần phải gửi mail thì bạn kêu bọn mình vao topic báo danh chi nữa.

1.Mình có gửi mail cho từng bạn và thông báo rất kỹ ( Reply mail lại để mình biết bạn đã nhận được mail từ mình + Báo danh trên Topic )
2.Báo danh trên Topic để giúp mình Up Top và 1 số bạn không có thói quen Check mail biết thông báo trên Topic
3.Hiện giờ mình đã khóa sổ danh sách sẽ nhận Refback.Từ ngày mai ( thứ 2) mình sẽ refback theo qui định.

site buxdel
ID: tadangki
PP: chữ ký
đã click 63 phát

Thảo Nguyên đã Refback cho bạn theo qui định bạn nhé ! Có gì bạn Pm cho nguyên
Yahoo: thaonguyen.rmit

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 02:02 PM ----------

ID: chuchodom
PP: [email protected]
Số click: 41

---------- Post added at 02:07 PM ---------- Previous post was at 02:06 PM ----------

ID: zero0305
PP: [email protected]
Số click: 60

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

id dichphong1991
số click 54

---------- Post added at 02:13 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

Số click là 52.
ID tikis
PP [email protected]

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

Tính đến hôm nay mình đã click được 45 standard ad.
ID alansmellgirl
PP [email protected]
Mong bạn RB.

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

Tính đến hôm nay mình đã click được 45 standard ad.
ID alansmellgirl
PP [email protected]
Mong bạn RB.

---------- Post added at 02:19 PM ---------- Previous post was at 02:15 PM ----------

id :cucsat01
pp: [email protected]
yahoo : deptraihp5000
dc 17 click rui`
id :cucsat01
pp: [email protected]
yahoo : deptraihp5000
dc 17 click

Không thấy ID của bạn nhé ! Mình có lưu lại File và có đánh giấu hơn 1 tuần trước không thấy ID của bạn.Nên mình không Rèback theo qui định.Những bạn nào mình gửi Bonnus sau khi đăng ky trong 24h nghĩa là mình xác nhận trong List Downline
Bạn vui lòng xem nhé !

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

Đã Hoàn thành trách nhiệm của Chủ Topic với Topic này bởi vì:

1.Đã gửi mail thông báo cho từng ref
2.Cho thời hạn 7 ngày để Ref báo danh nhận Refback
3.Đã Refback cho những Ref đúng qui định như thông báo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho