SCAM Buxify Reviews : SCAM or LEGIT ?

Giờ mới để ý, bổ sung ngày reg dailydollors :D
2012/04/19, 11:34Registered to DailyDollors

ok đã bổ sung ID reg daily cho bạn RB vào thứ 7 tới

mình cũng bổ sung thêm vây :D
2012/04/01, 13:45

cậu đã check tuần trước rầu . 0.15$ đóa .

Yêu cầu các mem khi vào đây support thì kem theo ID nhé chứ ko biết đâu mà mò

mình ref site buxcraft lâu rồi mà chả thấy rb j cả

ID pa chứ lên đây đứng nói vậy biết ai mà lần

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

solo test thử pay cả tuần mới có proof nên giờ mới đưa anh em tưởng nó scam chứ
ai chưa có thì reg chiến

---------- Post added at 03:44 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

Your details
Username hanihuni
Registered 2012/04/12, 10:18
Country China
Membership Premium (expires 2012/05/12, 00:00)
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 146 clicks
Last click Yesterday, 18:32
Last login 19 hours ago

Thông tin login site dailydollor

You have successfully changed your sponsor to: sieucuibap
đã thêm trang buxify-v2.com
Nhờ ghi lại hộ tớ nhá.
số click hiền tại 548

Last edited by a moderator:
thêm các site
cloverbux
mngbux
majicbux
ID:quocngu

mngbux mình ko chơi nữa anh em thích solo thì chiến nha ko RB thằng này chán nên bỏ roài

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

You have successfully changed your sponsor to: sieucuibap
đã thêm trang buxify-v2.com
Nhờ ghi lại hộ tớ nhá.
số click hiền tại 548

ok thanks bạn nhiều đã check thấy

Sau khi tham gia nhập Group Hội SieuCuiBap hơn 1 tuần mình xin có 1 vài nhận xét như sau:

• Hội rất mạnh và đông thành viên.
  • Rất nhiều site để chiến, cũng phải hơn 20 site, nếu tham gia chiến hết các site và click nhiệt tình và chịu khó check ads 2 lần trưa và đêm thì mỗi ngày cũng phải trên 5 tiếng. (có thể dùng auto nhưng cũng ko ổn định có khi chậm hơn click tay vì đại đa số auto free).
  • Bonus được chủ hội gom lại 1 tuần bonus tổng 1 lần, với danh sách EXCEL chi tiết.
  • Chủ hội thường chat trò chuyện trao đổi với member.

Bên cạnh đó mình cũng xin được góp ý vài lời:

Đã là 1 group hội lớn, có khi chiến trên 20 trang, mất rất nhiều time trong ngày, nếu là 1 member nhiệt tình của group hội thì cũng khó kết hợp chiến riêng site khác, nếu để duy trì luôn đồng hành 1 cách lâu dài thì cần có sự rõ ràng cho ref hiểu thông số trước và sau khi được bonus, vì 1 tuần mới bonus 1 lần mà là tổng bonus nữa, nếu không có thông số tính bonus ra sao 1 cách rõ ràng cho mỗi trang thì cần phải có hình chụp về thông số ref để ref có thể biết mình đã click nhiều hay chậm và đã phụ giúp được upline bao nhiêu nên upline mới bonus cho mình, để kèm theo bảng EXCEL Bonus cho mỗi member khi cần có thể xem, tấm hình kèm theo là 1 ví dụ cho tấm hình thông số ref của mỗi trang:

PS: http://www.buxify-v2.com mình được 100 click rồi bạn bonus cho mình qua LR nha: U0153624
Thanks và thân!

4levelsbux.com nó pay nhầm cho mình 2 lần, (1.02x2). gửi thư xin lại nữa chứ :binhsua17:
này thì xin lại :binhsua12: ka ka
có nên gửi lại cho nó ko bạn hiền :binhsua02:

4levelsbux.com nó pay nhầm cho mình 2 lần, (1.02x2). gửi thư xin lại nữa chứ :binhsua17:
này thì xin lại :binhsua12: ka ka
có nên gửi lại cho nó ko bạn hiền :binhsua02:

Nó cũng không có vừa đâu, bạn mà scam nó 1.02 thì nó scam lại người khác 1.02xX, thật đáng tiếc nếu như bạn scam nó và nó scam lại người Việt Nam. Thân! :binhsua12:

mình đâu scam nó.
mình nhấn pay bình thường, nó về vậy thôi, mình vô tội mà, cam quýt j bạn
:binhsua16: thôi đi ngủ thôi, chém gió no rồi

Sau khi tham gia nhập Group Hội SieuCuiBap hơn 1 tuần mình xin có 1 vài nhận xét như sau:

• Hội rất mạnh và đông thành viên.
  • Rất nhiều site để chiến, cũng phải hơn 20 site, nếu tham gia chiến hết các site và click nhiệt tình và chịu khó check ads 2 lần trưa và đêm thì mỗi ngày cũng phải trên 5 tiếng. (có thể dùng auto nhưng cũng ko ổn định có khi chậm hơn click tay vì đại đa số auto free).
  • Bonus được chủ hội gom lại 1 tuần bonus tổng 1 lần, với danh sách EXCEL chi tiết.
  • Chủ hội thường chat trò chuyện trao đổi với member.

Bên cạnh đó mình cũng xin được góp ý vài lời:

Đã là 1 group hội lớn, có khi chiến trên 20 trang, mất rất nhiều time trong ngày, nếu là 1 member nhiệt tình của group hội thì cũng khó kết hợp chiến riêng site khác, nếu để duy trì luôn đồng hành 1 cách lâu dài thì cần có sự rõ ràng cho ref hiểu thông số trước và sau khi được bonus, vì 1 tuần mới bonus 1 lần mà là tổng bonus nữa, nếu không có thông số tính bonus ra sao 1 cách rõ ràng cho mỗi trang thì cần phải có hình chụp về thông số ref để ref có thể biết mình đã click nhiều hay chậm và đã phụ giúp được upline bao nhiêu nên upline mới bonus cho mình, để kèm theo bảng EXCEL Bonus cho mỗi member khi cần có thể xem, tấm hình kèm theo là 1 ví dụ cho tấm hình thông số ref của mỗi trang:

View attachment 9890

PS: http://www.buxify-v2.com mình được 100 click rồi bạn bonus cho mình qua LR nha: U0153624
Thanks và thân!

bữa nào rảnh scb làm lại cái bảng excell cho anh em xem là được rồi.

mình đâu scam nó.
mình nhấn pay bình thường, nó về vậy thôi, mình vô tội mà, cam quýt j bạn
:binhsua16: thôi đi ngủ thôi, chém gió no rồi

Nếu bạn cho là mình vô tội thì mọi người sẽ chưa nghĩ là bạn có tội, và nếu bạn quyết không trả lại số dư cho site đó và site đó nhận thấy quyết tâm của bạn thì trước mắt là bạn khó mà chiến lâu dài với site đó vì nó sẽ ko Pay cho bạn thêm lần nào nữa, thân!:binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,602
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week