Buxify-Site uy tín-Ai chưa chiến thì vào nhé-Bonus 0,02-0,03 và hơn thế nữa-Lương hàng tuần-hợp tác

Thông báo mới: Nâng giá bonus và Tuyển thêm 5 ref (sau này khá lên tuyển tiếp)
Bonus chung là 0,05$ / 55 click , trả 0,1$ mỗi lần nhé ( 6 ngày là được bonus). (tuần nào bạn click không đủ thì cộng cho tuần sau, tự động cập nhật bonus hoặc khi ngay bạn yêu cầu)
Bonus riêng mỗi 500 click là 0,05$.
(đã thanh toán lương cho bạn jaesuna, thanks bạn đã ủng hộ, kể từ nay tăng lương nhé, tính từ mốc 550)
ĐẶC BIỆT: Cam kết bonus cho đến 31/12/11 ( khi đó bạn có lợi là có thể chuyển SPONSOR lần 2, bạn có thể quyết định chiến tiếp mình hay chuyển SPONSOR-Upline là tùy bạn). Nếu site SCAM vẫn bonus 0,05$ mỗi tuần cho đến khi 31/12/11 ( giống như đóng hụi chết vậy, hi) (mình muốn chiến lâu nên bonus vậy là OK, bonus nhiều lỗ nhiều lỗ nhiều, gameover sớm, tới lúc đó ngưng ngang thì tội cho bạn có muốn chuyển SPONSOR cũng ko được, site này chơi phải tính kĩ)

Các bạn đăng ký thì để lại theo mẫu sau nhé
ID:
số click khi mới chuyển upline ( nếu là thành viên chuyển upline):
PP or AP:(AP thì 1$ mới bonus được nhé)

Cách chuyển upline: khi các bạn login vào acc buxify thì sẽ nhìn thấy dòng
Click here if you want to change your Sponsor
các bạn kích vào đấy và Change Sponsor thành hotromemmo nhé

Cùng nhau chia sẽ lợi nhuận nè!

Last edited by a moderator:
Up cho bạn làm ăn phát tài và có thêm nhiều ref, với tình hình này mà nói thì rất chán để đạt max lãi 130% trong gói upgrade của mình trong tháng nhưng các bạn đừng có vội nản lòng vì có chí thì sẽ thành công thôi...
thanks bác, mình là lính mới nên đi từ từ thôi, hy vọng sẽ học hỏi được từ bác! Thanks again!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week