Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

2012-05-11 41.252$ Daily Sharing Dividend

Gói này tính đến ngày hôm nay như sau :
DIV = 375 $
Ref Commission đã rút 65$
==> 375 + 65 = 440 $
==> Trung bình mỗi ngày đc chia lãi = 44$ :)

Last edited by a moderator:
hehehe lúc sáng sớm vào đc click xong -- > giờ lại vào ko dc rùi :))

anh nào đầu tư lớn vào chắc là đang uống thuốc trợ trym đây :))

Thâu rầu mọi người ơi --> chẳng lẽ ảnh ra đi thiệt sao --> hix để lại nhìu nỗi đau vô vàng :((
Lại một lần nữa dính e nì -> tương lai thật.....

buxify-v2.com 2 ngày nay không vào được rồi ko có mail thông báo tình hinh của admin ko biết sao vậy các bạn ơi. ko biết có ai bị vậy không?

buxify-v2.com 2 ngày nay không vào được rồi ko có mail thông báo tình hinh của admin ko biết sao vậy các bạn ơi. ko biết có ai bị vậy không?

Tình hình chung rầu --> mấy bác up gói lớn đi uống thuốc trợ tim hết rầu :))

nó đang bị DDos => đang chuyển nhà. 1, 2 hôm chắc trở lại thôi
Note: ai cần thuốc trợ tim thì pm em nhé. khuyến mại cho ae chơi buxify mua 1 tặng 1 trả tiền 2 :))

nó đang bị DDos => đang chuyển nhà. 1, 2 hôm chắc trở lại thôi
Note: ai cần thuốc trợ tim thì pm em nhé. khuyến mại cho ae chơi buxify mua 1 tặng 1 trả tiền 2 :))

Mình bị lờn thuốc rồi, thuốc trợ tim không còn tác dụng nữa :) mỗi lần như vậy chắc phải nhập viện hic hic

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

Once again we are under a huge DDos Attack.

It is a different kind of attack and we are setting the mitigation but we are facing also another problem, bigger if possible, our hosting company due to the fact that these attacks are putting in danger also their company is thinking to refuse their services to us...after more than 10 years...

Their first move was turn off both the servers, so we have first to sort out this issue then set the mitigation, probably moving the sites to another hosting company.

All the above requires time but, as usual, as soon as we will be back online all the expiration dates will be postponed without any loss for the members.

I'll update you asap

James

Mình bị lờn thuốc rồi, thuốc trợ tim không còn tác dụng nữa :) mỗi lần như vậy chắc phải nhập viện hic hic

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

Once again we are under a huge DDos Attack.

It is a different kind of attack and we are setting the mitigation but we are facing also another problem, bigger if possible, our hosting company due to the fact that these attacks are putting in danger also their company is thinking to refuse their services to us...after more than 10 years...

Their first move was turn off both the servers, so we have first to sort out this issue then set the mitigation, probably moving the sites to another hosting company.

All the above requires time but, as usual, as soon as we will be back online all the expiration dates will be postponed without any loss for the members.

I'll update you asap

James

Chỉ hi vọng ko bị tụi nó phá data nếu ko mà làm lại từ đầu nữa thì chắc là móm đấy :((

may mà mình uống thuốc còn cầm cự được đến ngày hôm nay . chứ không là xong rồi :binhsua153:

Đang đặt hết niềm tin vào em này thế mà bị vầy --> lại nản nữa rùi --> sao mà số mình đen đủi thế ko bít

Đang đặt hết niềm tin vào em này thế mà bị vầy --> lại nản nữa rùi --> sao mà số mình đen đủi thế ko bít

Buxj vẫn chạy và pay bình thường nha , hôm qua có pay proof 125$, vậy cũng yên tâm là M&J vẫn đang hoạt động :)

Last edited by a moderator:
Buxj vẫn chạy và pay bình thường nha , hôm qua có pay proof 125$, vậy cũng yên tâm là M&J vẫn đang hoạt động :)

Nói tới buxj hôm qua có cái acc được gần 16$ bấm vào upgrade nó kêu click vo cript gì đó thế là --> acc về lại từ đầu lun --> ghét ghê --> delete nó lun cho rầu.

Kỳ vậy, mình request có 10 $ thoai, đã 2 ngày rồi mà tiền vẫn chưa về, và hiện tại mềnh cũng không vào được buxify kỳ ta :m003:

Kỳ vậy, mình request có 10 $ thoai, đã 2 ngày rồi mà tiền vẫn chưa về, và hiện tại mềnh cũng không vào được buxify kỳ ta :m003:

bị DOS roài :)) đợi đi .........

Giờ ai vào được là thiên tài :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week