Buximple, site sắp launched on 5/5, tuyển ref active với bonus và chế độ ưu đãi tuyệt vời

Mọi người chịu khó vào cập nhật tình hình hiện tại nhé

Book mark trang này vào để biết thêm mỗi lần đăng nhập : https://spreadsheets.google.com/ccc?key=0Atl812jkfb2odDNOLWFGdF9YcGF4UHo0QUMxODB4dGc&hl=en#gid=0

Bảng lương tuần sẽ cập nhật sớm tại đây trong hôm nay, việc chuyển lương tuần đầu cũng thực hiện nội trong hôm nay nhé, việc tính lương sẽ chốt số liệu vào 12h trưa mỗi chủ nhật hàng tuần, sau 12h số tiền các bạn click cho mình sẽ cộng tiếp vào chủ nhật tới

Còn 1,2 bạn đủ điều kiện để nhận bonus mình có cập nhật ngày hẹn bonus, cứ thế mà chờ thôi ^^, ai xem trong danh sách thấy mình còn thiếu gì cần bổ sung cho mình thì làm ngay nhé, chẳng hạn như email PP, email cá nhân để liên lạc ....

Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ

---------- Post added at 12:23 PM ---------- Previous post was at 10:39 AM ----------

Thông báo mới nhất !

Hiện mình đã tổng kết xong lương, nhưng có việc thế này cần lấy ý kiến của các anh em

Lương hiện giờ của mỗi người đều có những số lẻ đằng sau nên rất khó khi send lương

VD : 0.0436$

Vì thế mình đưa ra 3 lựa chọn, tùy theo ý kiến đông đảo của các anh em thì chúng ta thống nhất cách thức chuyển lương từ đây về sau luôn :

Lựa chọn 1 : Làm chẵn số lương, số lẻ sẽ trừ lại cộng dồn tuần tiếp theo đến khi đủ mức chẵn sẽ pay
VD : 0.0436 thì sẽ thanh toán 0.04$, còn 0.0036$ cộng vào tuần tiếp theo

Lựa chọn 2 : Cộng dồn 2 tuần lương rồi pay 1 lần, số lẻ sẽ trừ và cộng tiếp vào tuần thanh toán kế tiếp (việc này cũng giống lựa chọn 1 nhưng xác suất ra số chẵn mỗi 2 tuần sẽ cao hơn)

Lựa chọn 3 : cho chủ thớt tham một tí ^^, và sẽ trừ số lẻ cộng vào tuần tiếp theo
VD : 0.0436$ thì cho chủ thớt tham số cuối tức là 0.0006$, pay 0.04, còn 0.0030 cộng vào tuần tiếp theo

Thời gian để bình chọn 1 trong 3 lựa chọn trên là hết 23h đêm nay tức 8/5, sau 23h mình sẽ lấy ý kiến của các bạn (ít hay nhiều cũng là quyết định vì nêu lên ý kiến cho bản thân) và tiến hành thanh toán theo lựa chọn của số đông

Thời gian thanh toán : 23h - 24h ngày 8/5

Bảng lương tuần này : https://spreadsheets.google.com/ccc?key=0Atl812jkfb2odGRYTG1iaW5OZUtXcmJ4a0VQSnNGT1E&hl=en#gid=0

Xin cám ơn

P.S : Mọi người để lại ID rồi nêu ý kiến nhé, tránh trường hợp người không có trong danh sách làm loãng thread

Last edited by a moderator:
chủ thớt xem lại bảng lương mình số click tính đến hết ngày nào ? sao mình số click nhiều hơn 1 số ng` mà lương lại <= ng` có số click thấp hơn nhỉ @@

Đây là ảnh cap lại và cut các ID khác, mình chụp lúc 11h58' ngày hôm nay vì lúc này chẳng có ai click tiếp cả, bạn có thể lấy số tiền mà mình hưởng từ bạn x với 0.8 (tức 80%) ci có đúng số lương không, các bạn khác nếu cao hơn bạn thì 1 là họ click nhiều hơn hoặc là mình còn nợ họ bonus nên cộng dồn vào thế thôi ^^

Bạn tính lại xem nhé, tổng số click của mình là 19 => 19*0.004=0.076$ mà trong bảng lương của bạn là 0.0688
id khác là p3dj3ntr4j có số click là 18 => 18*0.004= 0.072$ mà trong bảng lưong của bạn lại là 0.08
id khác nữa là ktvn11 có số click là 18 => 18*0.004= 0.072$ mà trong bảng lương lại ghi đến 0.0836 , rõ ràng cùng số click với p3dj3ntr4j mà lại # nhau
Còn rất nhiều người nữa mà tiền lương ko đúng, mong bạn xem lại :|

Ngoài ra mình muốn biết là bạn tính số click đến ngày nào là thanh toán ?? ví dụ 1 tuần refback 1 lần tính số click hết ngày thứ 7 hay như nào ?

Bạn tính lại xem nhé, tổng số click của mình là 19 => 19*0.004=0.076$ mà trong bảng lương của bạn là 0.0688
id khác là p3dj3ntr4j có số click là 18 => 18*0.004= 0.072$ mà trong bảng lưong của bạn lại là 0.08
id khác nữa là ktvn11 có số click là 18 => 18*0.004= 0.072$ mà trong bảng lương lại ghi đến 0.0836 , rõ ràng cùng số click với p3dj3ntr4j mà lại # nhau
Còn rất nhiều người nữa mà tiền lương ko đúng, mong bạn xem lại :|

Ngoài ra mình muốn biết là bạn tính số click đến ngày nào là thanh toán ?? ví dụ 1 tuần refback 1 lần tính số click hết ngày thứ 7 hay như nào ?

Bạn thông cảm, hiện giờ mình đang ngoài quán cà phê net nên không có hình ảnh chứng minh cho bạn được

Tóm lại thế này, số click mình để trong bảng lương chỉ để cho các bạn thấy tình trạng active của mọi người thôi, còn con số đó không có nghĩa gì với việc tính lương cả.

Hiện site buximple nó tính cả ads chính và ads con khi bạn click, đồng nghĩa với việc nếu bạn tính tiền lương dựa trên số click là hoàn toàn không chính xác

VD : 1 ngày bạn click mình hưởng :
0.01$ x 4 ads = 0.04$
0.001$ x ... ads = .... ?? (cái này mình không chắc vì ads này không cố định)
Như thế => một ngày bạn có thể click 5,6 click trở lên, mình ví dụ ads 0.001 bạn click được 3 ads thì cách tính như sau
0.01$ x 4 ads = 0.04$
0.001$ x 3 ads = 0.003$
Tổng : 0.043 bạn hưởng => mình được một nửa từ bạn tức : 0.0215$
Bạn phải nhân 0.8 (tức hệ số 80%) : 0.0215 x 0.8 = 0.0172$

Chứ không thể nào bạn lấy số click x cho 0.004 được ^^, vì nếu làm vậy là mình sụp tiệm

Có gì tối mình về giải quyết thắc mắc bạn tiếp nhé ! Mình chỉ nói sơ cho bạn nắm tình hình

Nếu như bạn nói mình có thể hiểu, nhưng còn vấn đề là ko biết có phải trang buximple bị lỗi ko mà mình là 1 trong những người ref đầu tiền cho bạn ngay hôm bạn lập topic và click ngay tối hôm đó khi nó launch, vậy mà lương mình ko những kém những người cùng reg hôm đó kha khá thậm chí còn thua cả những người sau đăng kí sau !
@@

tôi lựa chọn phương án 1: Làm chẵn số lương, số lẻ sẽ trừ lại cộng dồn tuần tiếp theo đến khi đủ mức chẵn sẽ pay

thanks

Nếu như bạn nói mình có thể hiểu, nhưng còn vấn đề là ko biết có phải trang buximple bị lỗi ko mà mình là 1 trong những người ref đầu tiền cho bạn ngay hôm bạn lập topic và click ngay tối hôm đó khi nó launch, vậy mà lương mình ko những kém những người cùng reg hôm đó kha khá thậm chí còn thua cả những người sau đăng kí sau !
@@
Mình thấy bạn có thua click ai đâu,ngoài mình và chiplegend,vì sao ít hơn thì bạn củng hiểu,cả chủ hội có thể củng ít hơn nửa mà.Nếu có sót thì nó sẻ qua tuần sau mà

@@

Cái này không phải bạn thua thiệt gì đâu !

Thứ nhất, ngày đầu tiên bạn ref cho mình và click tức là ngày hôm đó mình chẳng nhận được tí nào của tất cả ref, vì theo luật của site bux thì phải sang hôm sau mới nhận được ref click

=> Mình bị lỗ ngay ngày đầu, 18 ref x 0.04$ = 0.32$ lỗ

Mình chấp nhận và bắt đầu tính tiếp ngày tiếp theo các bạn click, đủ 2 ngày mình bonus, thực tế mình chỉ nhận được click các bạn có 1 ngày trong tổng số 2 ngày bonus

Thứ hai, bạn nói click của bạn nhiều nhưng tại sao các bạn mới ref khác click ít hơn nhiều nhưng tiền lương gần bằng, chẳng có gì lạ cả ^^

Vì mình mới upgrade tính đến hôm nay là ngày thứ 2, vì thế trong 2 ngày vừa qua các bạn ấy click đương nhiên tiềng tăng gần bạn rồi :)

Thứ ba, việc thanh toán lương mình sẽ chốt vào 12h trưa chủ nhật hàng tuần, từ 12h01' cho đến 12h trưa chủ nhật tiếp theo sẽ thanh toán cho tuần tiếp theo

Cứ đúng 12h trưa chủ nhật mình chụp hình, kết số và tính lương, việc chuyển lương sẽ thanh toán trong nửa ngày chủ nhật còn lại của tuần đó

Không biết mình giải thích như trên bạn đã nắm được vấn đề chưa ? :d

P.S : Xin thông báo đến các anh em, do tuần này có sai sót trong khâu chấm lương nên mình nhân tất cả lợi nhuận các bạn click cho mình đều là 0.8, vì thế mình bị lỗ

Sai thì mình nhận, xem như tuần này lại bonus cho các anh em 1 ít :D vì thế mình thông báo đến các anh em để mọi người nắm tình hình, không khéo tuần sau lại thắc mắc sau cả tuần click mà lương thấp không bằng 3 ngày tuần trước ^^

Mọi thắc mắc các bạn có thể pm trong đây, mình onl đều hàng ngày, nên vào check và trả lời cho các bạn !

Hiện mình đang test tiếp 1 số site để kiếm thêm thu nhập cho mọi người, hy vọng một ngày gần đây chúng ta có nhà khang trang hơn cái chòi lá ọp ẹp này >"<

P.S 2 : Theo ý kiến đa số, chúng ta chấp nhận hình thức trả lương theo lựa chọn một, mình đang tiến hành gửi lương, mọi người kiểm tra lại nhé. Thanks

P.S 3 : Mình đã thanh toán xong lương cho mọi người, mọi người kiểm tra lại nhé, còn sớm 3' mới đến deadline bị đòi nợ ^^

Mọi người chịu khó bookmark lại mấy link này để cập nhật liên tục, vì mình chính sửa và bổ sung trên đây liên tục, nhất là bảng lương

Danh sách ref : https://spreadsheets0.google.com/spreadsheet/ccc?hl=en&key=t3N-aFt_XpaxPz4AC180xtg&hl=en#gid=0

Bảng lương : https://spreadsheets.google.com/ccc?key=0Atl812jkfb2odGRYTG1iaW5OZUtXcmJ4a0VQSnNGT1E&hl=en#gid=0

Lời cuối, chúc các anh em ngủ ngon và một tuần mới đầy niềm vui !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week