Buxincrase-đã up ultimate, bonus 0.86$ refback 150% mỗi 35 ads . bonus và refback tự động

Status
Not open for further replies.

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
muốn ref cho bạn nhưng, bạn đã full ref rồii ko ref đc, nó hiện thông báo như sau: "Important! You have no upline, as member superlove has exceeded the maximum number of referrals."
max di ref của ultimate là 150 và mình chưa tới mức đó nếu muốn ref thì thử lại xem

---------- Post added at 08:17 PM ---------- Previous post was at 08:10 PM ----------

trời đất hôm qua mình up ultimate mà sao hôm nay lại xuống premium nhỉ ???? để support admin cái đã

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

id: thiensuvoly
PP: [email protected]

Auto refback thì bạn phải nói rõ thời gian để trả refback nhé,và bạn phải đúng giờ nhé, có nhiều bạn khó tính mới trễ có 30p mà đã la ỏm tỏi lên, nhức đầu ălms :)). ( GÓP Ý)

da reg them cho bác
ID:holdyou
PP:[email protected]
Thích cái rb tự động thế

Đã reg nhé!
ID: that11t2
YM: add rồi

Đã đăng ký
ID: hntdhntd
Check dùm, thanks!

ID: nokiax2

đã reg id huakhainguyen
PP [email protected]

id : Destiny891988

pp : [email protected]

da reg

id : scorpion91186

Có ta thêm 1 chân nữa
ID duongnd1980

uppp dùm cậu nè :D

Da ref cho ban
id: manu
pp: [email protected]

Đã reg.
ID: minhquan1106
pp: [email protected]
đã bonus hết các bạn co 2 bạn bn nhầm có 0.05 quên mất lần sau sẽ thêm cho các bạn

vumy

Newbie
Reactions
191
MR
0.000
max di ref của ultimate là 150 và mình chưa tới mức đó nếu muốn ref thì thử lại xem

---------- Post added at 08:17 PM ---------- Previous post was at 08:10 PM ----------

trời đất hôm qua mình up ultimate mà sao hôm nay lại xuống premium nhỉ ???? để support admin cái đã

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

vẫn ko đc bạn ơi, ô upline là nobody, chứ ko phải tên bạn

alansmellgirl

Newbie
Reactions
24
MR
0.000
Đã reg va click từ hôm 16 nhưng nghĩ có topic báo danh chung nên không báo danh ở đây, hôm nay báo danh lại
ID alansmellgirl
PP [email protected]
Bạn check trong danh sách ref có ID mình
Nếu bạn BN thì mình click tiếp đều đặn, không BN thì mình ngưng click, bạn cứ del ref
Thanks bạn.

Đã reg va click từ hôm 16 nhưng nghĩ có topic báo danh chung nên không báo danh ở đây, hôm nay báo danh lại
ID alansmellgirl
PP [email protected]
Bạn check trong danh sách ref có ID mình
Nếu bạn BN thì mình click tiếp đều đặn, không BN thì mình ngưng click, bạn cứ del ref
cậu ko đọc topic này à http://mmo4vn.com/showthread.php?21201-Admin-infinitybux-rat-quan-tam-den-mmo4vn
và tôi đã trả hết cho cậu ở tổng 0.71$ hôm nay đã send rồi đấy . còn các site khác cậu cứ nghỉ đi
Thanks bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week